PDA

View Full Version : Tự nhiên bị cảnh cáo ban nick vĩnh viễn

wonderboyhp2006
07-07-2014, 01:44 PM
Tài khoản mà mình đang dùng để góp ý đây bị cảnh báo ban nick vì chia sẻ tài khoản qua lịch sử một số phim gần đây. Mình cảm thấy rất ức chế dù chỉ là cảnh báo. Tài khoản này mình dùng cho laptop và 1 chiếc Ipad. Khi xem trên Laptop thì mình không xem trên Ipad và ngược lại. Ngay cả khi mở trên laptop thì mình cũng chỉ xem một phim A nào đó trên một tab. Tab khác mà mở trang chứa phim B nào đó cũng chỉ để bình luận chứ không hề nhấn Play để xem. Cả 2 trường hợp trên mình đều bị cảnh cáo rất vô duyên. Pub nên xem xét lại đi nhé. Vì quyền lợi của Pub và nhiều khách hàng khác nên mình ủng hộ bảo mật chặt chẽ là tốt nhưng cũng đừng để bị ảnh hưởng tới khách hàng.

KonAir
07-07-2014, 02:30 PM
Cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ kiểm tra lại hệ thống ạ.

nonolovesu
08-07-2014, 11:27 PM
Mình cũng có vấn đề tương tự. Vậy cho mình hỏi là sau mấy lần cảnh báo như vậy thì bị Ban nick?

andyuen
11-07-2014, 09:50 PM
Mình cũng có chung vấn đề.đề nghị mod sớm giai quyết

manhlongquagiang
14-07-2014, 11:56 AM
thế h muốn xem 1 phim mà để load phim khác không đươc à k có chế độ tự kiểm tra ip à mod :(

ADucVR
16-07-2014, 02:25 PM
Mình có 2 account Pub để 2 vợ chồng dùng và không hề chia sẻ cho ai. Cách đây vài hôm dùng 1 account để xem đang xem thì bị cảnh báo trong khi 2 vợ chồng đều cùng xem và không thể có ai dùng acc cùng lúc.
Đến hôm nay mình dùng account kia (đã đổi pass) xem cũng lại bị trường hợp tương tự mà mình khẳng định account này chỉ mình mình biết, dùng để lúc nào 2 vợ chồng muốn xem 2 fim khác nhau hoặc acc của vợ hết tiền mà chưa kịp nạp.
Không hiểu đây là lỗi hệ thống hay là pub đã bị hack?

KonAir
16-07-2014, 03:53 PM
Bạn bị cảnh báo khi đang xem trên iPad hoặc iPhone đúng không ạ?

ADucVR
17-07-2014, 12:21 AM
Lần trước là trên ipad nhưng hôm nay mình bị trên laptop