PDA

View Full Version : k xem duoc phim tren ipad

hieutgt
30-06-2014, 01:43 PM
may ngay roi mỉnh khong xem duoc phim tren ipad. phim nao mo ra deu bao : phim nay hien tai khong xem duoc, pub dang khac phuc, vui long tro lai sau. that la bat tien qua.

KonAir
30-06-2014, 02:01 PM
Bạn tắt hẳn app đi, thoát hẳn ra rồi vào lại và thử lại xem nhé. Nếu vẫn không được bạn thử chuyển server trên ipad xem sao ạ

salonbaoquyen
29-10-2014, 11:49 PM
Sao vẫn chưa fix được lỗi ko cài được app hả Sứt ơi :th_116: . Tự nhiên bắt update xong rồi nhịn luôn . Hai tài khoản của mình thì cứ héo dần . Toàn phải xem trên máy tính . Ipad coi như móm :th_68:

lukevn
30-10-2014, 02:25 AM
Mình chỉ nạp tiền để xem trên iphone/ipad thế mà cứ lỗi lên lỗi xuống, 1 tháng thì lỗi mất 15 ngày thế mà chả có chính sách đền bù cho user gì cả. Chán thật!

linkinparka3
30-10-2014, 05:57 PM
Mình thì bận di chuyển liên tục ít có time xem trên máy tính. Toàn xem trên ipad/iphone thế mà app mãi chưa fix xong. Yêu cầu bạn sứt để ý ngày hay xem trả lại ít ngày làm quà tạ lỗi cho mng đi. Mình đóng tiền xem film chứ có phải xem free đâu. Mà mình mong bạn sứt thuê đội ngũ làm app khác đi chứ kéo dài kiểu này gây khó chịu quá. Trên đây mình chỉ góp ý vậy thôi. Thanks

quocminh3103
31-10-2014, 01:06 AM
sắp hết tháng rồi mà vẫn chưa thể cài đc app :th_54:

chuthoong
02-11-2014, 09:51 PM
nạp 1 tháng app không tải đc về để xem flim hết nửa tháng....chán chả buồn xem...cứ giải thích chung chung thế ai mà chịu đc....hỏi thì lúc nào cũng đang khắc phục...qua hayhaytv ủng hộ vậy....

zappa
02-11-2014, 10:22 PM
Có mỗi cái app cho ios để xem trên Ipad mà mãi không làm xong. Mình dùng Windows Phone để xem tạm trên browser thì bị chuyển đến Google Play để cài app cho Android????? Pub xem làm ăn thế nào vậy. Nếu không có app thì để nguyên cho mọi người xem trên browser có được không. Pub ko trả lời thỏa đáng mình hứa sẽ rủ anh em cơ quan quit toàn bộ và chuyển sang hdviet

wonderboyhp2006
03-11-2014, 10:43 AM
Nhân tiện sao Pub không làm lại giao diện cái app luôn đi. He he. Làm giống như cái Zingtv ấy, có chức năng đánh dấu phim yêu thích để theo dõi. Trong các app xem phim hiện nay thì app của Pub là giao diện thiếu khoa học nhất đấy. Cải thiện dần nhé. :)

Mình không ủng hộ nổi cái Hayhaytv vì nó cứ quảng cáo, tốc độ xem chậm, phụ đề dịch vớ vẩn chưa từng thấy, quan trọng nhất là chất lượng hình ảnh kém hẳn và cứ thường xuyên tự động thoát đăng nhập. Phim thì phim xem được phim không cực kỳ khó chịu. ZingTV thì chỉ tập trung vào mỗi mảng phim truyền hình mà cũng không xong: bao nhiêu phim bộ hay mà chỉ có trên Pub, một số phim bộ mà cả Zing và Pub đều có thì Pub cập nhật hoặc đưa lên đầy đủ các phần trong khi Zing thì cập nhật chậm (hoặc không thèm cập nhật nữa như phim 3 chàng lính ngự lâm của Hàn Quốc) hoặc chỉ đưa lên vài phần đầu (Smallville), tệ nhất là xóa phim đi.

Nói chung mấy trang khác chỉ được cái làm app tốt, giao diện dễ sử dụng chứ phim thì lèo phèo không đáp ứng được nhu cầu của người sử dụng. Pub vẫn là số một! Pub cứ dành thời gian nghiên cứu phát triển ổn định cái app nhé không phải lo mất khách đâu.

tomlxthanh
03-11-2014, 12:59 PM
Ad ma UP them nhieu phim Vietnam nua thi hay lam. minh van cho Ad lam cai app moi cho IOS, kg sao dau.

KonAir
03-11-2014, 02:31 PM
App iOS mình vẫn đang sửa nhé mọi người.