PDA

View Full Version : Decoding Annie Parker (Cuộc Chiến Ung Thư) (2013) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

KonAir
15-05-2014, 02:43 PM
21941

Endlesslove0593
15-05-2014, 11:43 PM
mình ko thích cách pub đặt tên tiếng việt cho phim, nói chung chứ ko nói riêng gì. Nghe tên tv rất chuối. Dịch nguyên gốc cũng là tôn trọng tác giả, và ý đồ của tác giả. Cái tên Giải mã Annie Parker đc bôi đậm 3 chữ DNA cũng phần nào nói ra phần nào của phim. Nghe tên tv Cuộc chiến ung thư cứ chuối chuối kiểu gì mặc dù nội dung có thể đúng như vậy

obhoahv1
16-05-2014, 09:07 AM
mình ko thích cách pub đặt tên tiếng việt cho phim, nói chung chứ ko nói riêng gì. Nghe tên tv rất chuối. Dịch nguyên gốc cũng là tôn trọng tác giả, và ý đồ của tác giả. Cái tên Giải mã Annie Parker đc bôi đậm 3 chữ DNA cũng phần nào nói ra phần nào của phim. Nghe tên tv Cuộc chiến ung thư cứ chuối chuối kiểu gì mặc dù nội dung có thể đúng như vậy
Ờ........ :)

thegioilk123
21-05-2014, 01:54 PM
có phim xem là ngon rồi còn lắm mồm làm khó admin

Hades
09-01-2018, 01:00 PM

Ví dụ như phim này thì bạn sẽ đặt tên tiếng việt nó là gì?