PDA

View Full Version : a

trieuqui
07-12-2011, 07:54 PM
PUB dạo này chán quá.Nếu nhe trước đây thỳ cũng được.Tuy không cho down nhưng tốc độ quá hay.Xem vẫn OK

Nhưng giờ đây tốc độ chán quá.quá chậm.theo cách nhìn chr quan của mình thỳ có thể không được như những trang khác rồi.Nếu có thể thỳ PUB nên:
+1,Chú ý phần tốc độ down phim đi,chậm quá.
+2,Hãy chia sẻ ljnk down đi(Đâu phải có trang này độc quyền phim nào đó đâu).

PS:Dù thế nào tôi vẫn ủng hộ PUB hết mình:)

lamphong
07-12-2011, 08:02 PM
cha nội đọc thông báo coi và tự xem lại xem mạng nhà mình có phải FPT ko cha nội

buonvituonglai
07-12-2011, 08:26 PM
PUB dạo này chán quá.Nếu nhe trước đây thỳ cũng được.Tuy không cho down nhưng tốc độ quá hay.Xem vẫn OK

Nhưng giờ đây tốc độ chán quá.quá chậm.theo cách nhìn chr quan của mình thỳ có thể không được như những trang khác rồi.Nếu có thể thỳ PUB nên:
+1,Chú ý phần tốc độ down phim đi,chậm quá.
+2,Hãy chia sẻ ljnk down đi(Đâu phải có trang này độc quyền phim nào đó đâu).

Lần sau thì vào box thông báo đọc thông báo.
Không có thông báo thì vào góp ý xem có ai bị giống mình không nhé.
Rất nhiều người đã phàn nàn về vấn đề này rồi.

KonAir
07-12-2011, 08:42 PM
Điều đầu tiên trước khi ủng hộ mà bạn cần làm là hãy tôn trọng chính bạn cũng như người khác bằng cách đặt tên topic cho tử tế, đây ko phải là lớp học vỡ lòng mà vào ô với a với ê nhé bạn, ngoài ra viết lách thì sử dụng ngôn ngữ thuần Việt, chứ đừng mang mấy cái ngôn ngữ teen tiếc vào đây.

herobon
07-12-2011, 08:48 PM

Sao mấy bạn viết xong topic ko xem lại bài nhỉ :(

bluesky9990
08-12-2011, 08:49 AM
Nhìn cái tên topic đây là con người chỉ biết cho mình. Mình thật là ghét vs cái "loại" ntn. Nội dung đc viết ra chứng tỏ con người không có hiểu biết gì hết. Chỉ chờ đc người khác đưa đến tận tay.

vat1984
08-12-2011, 12:45 PM
Close topic :D