PDA

View Full Version : Sau khi UPDATE vào web rất chậm!!!!

abibunny
26-03-2014, 06:28 PM
Mình là một thành viên đã tham gia PUB khá lâu và với chất lượng của PUB mình cũng khá hài lòng. Tuy nhiên từ sau khi update giao diện từ ngày hôm qua thì khi mình đăng nhập trang chủ là pubvn.tv, web load rất chậm và có lỗi không hiển thị hình ảnh poster phim dù trước đó vẫn vào rất ok không có bất kì vấn đề nào:th_15:. Mình đang ở nước ngoài nên nghĩ rằng có lẽ do đường truyền không ổn định nhưng mình thử vào các trang web vn khác vẫn vào rất bình thường (mình dùng mạng cáp quang cắm dây nên vấn đề đường truyền sẽ khó có thể xảy ra) nên không hiểu lỗi là do đâu. Mong PUB khắc phục để mọi người đều được hưởng niềm vui :th_72:

KonAir
27-03-2014, 07:07 AM
Đến thời điểm này bạn vào web đã load được các thứ chưa ạ?

abibunny
27-03-2014, 11:42 AM
Tình trạng vẫn như cũ Sứt nhé :( :th_94: Mình đang phải xem tạm trên ipad nhưng mà ảnh poster phim trên ipad cũng k có luôn nên chả biết phim nào hay mà chọn, cứ phải tùy hứng :th_126:

KonAir
27-03-2014, 02:48 PM
@abibunny : bạn thử lại trên PC và cả ipad hộ mình xem ok chưa nhé.

alegovn
27-03-2014, 04:22 PM
Mục Phim xem nhiều nhất tuần
Nút qua trang click về cuối trang - xong trở về lại trang 1 ko được ( trang có lượt xem nhiều nhất 8 phim)
mà thay vào đó là 2 trang cuối và kế cuối , có quay đi quay lại @@
Mod xem thử

KonAir
27-03-2014, 04:48 PM
Mục Phim xem nhiều nhất tuần
Nút qua trang click về cuối trang - xong trở về lại trang 1 ko được ( trang có lượt xem nhiều nhất 8 phim)
mà thay vào đó là 2 trang cuối và kế cuối , có quay đi quay lại @@
Mod xem thử

OK bạn, sẽ sửa ngay ạ :D

abibunny
27-03-2014, 05:07 PM
đã trở lại như bình thuờng Sứt nhé <3 thanks bạn :th_8: mà trang chủ bây giờ không có nút ấn thẳng vào diễn đàn cứ phải bookmark cực quá =))

KonAir
27-03-2014, 06:13 PM
đã trở lại như bình thuờng Sứt nhé <3 thanks bạn :th_8: mà trang chủ bây giờ không có nút ấn thẳng vào diễn đàn cứ phải bookmark cực quá =))

Tạm thời bạn ấn vào cái nút hỗ trợ ở bên trái ý :D, nói chung là còn khá nhiều thiếu sót, mình sẽ sửa dần dần.

caubekeen11
29-03-2014, 06:11 AM
lọc phim xog chỉnh Imdb giảm dần nó chỉ sắp xếp trang 1 > qua trang 2 ko sắp xếp nữa
Mod xem thử