PDA

View Full Version : Một ý kiến đóng góp nho nhỏ

antonysmith
04-03-2014, 11:42 PM
Hello anh/chị quản trị viên của diễn đàn,
Mình là thành viên tham gia trang pubvn.net cũng được 1 thời gian khá lâu. Mình cảm thấy hài lòng ở Pubvn với những gì mình bỏ ra để có được những giờ phút thoải mái sau nhiều giờ học tập và làm việc. Nhân đây mình muốn có ý kiến đóng góp nho nhỏ mong các bạn tham khảo thêm đó là mình muốn có nhiều bộ phim có phụ đề Anh hơn, song song phụ đề Việt là điều tất nhiên, vì mình muốn vừa giải trí cũng như học tập thêm, trao dồi kĩ năng Anh văn. Mình muốn nêu 1 số bộ phim nổi tiếng nhưng vẫn chưa thấy Pub cập nhập phụ đề Anh như: The Great Gatsby, The Woft Of Wallstreet...
Thiết nghĩ, chỉ cần Pub chịu khó cập nhật luôn cả phụ đề Anh luôn vào thì sẽ tốt biết mấy, nhân tiện nếu được có thể thêm cả tiếng Pháp bởi vì mình biết có một số lượng không nhỏ các bạn của mình họ đang làm việc và học tập bằng tiếng Pháp, nếu Pub có thể xem xét thêm vào thì mình tin số lượng khách ủng hộ Pub sẽ tăng lên là điều chắc chắn.
Một chút ý kiến đóng góp nho nhỏ để mong được hoàn thiện Pub cũng như đáp ứng được nhu cầu của mình.
Thân chào