PDA

View Full Version : Tạm dừng việc làm hiệu ứng cho trailer

KonAir
03-06-2011, 03:47 PM
Hiện tại do nhân lực của Pub.vn rất hạn chế, và việc chọn font tiếng Việt, làm hiệu ứng cho 1 trailer sao cho giống text và hiệu ứng gốc mất rất nhiều thời gian. Đồng thời để cân bằng giữa việc phát hành phim và trailer, Pub.vn quyết định sẽ tạm dừng việc làm hiệu ứng cho trailer. Các trailer sắp tới Pub.vn sẽ chỉ làm phụ đề, tất nhiên chất lượng bản dịch phụ đề sẽ vẫn luôn được đảm bảo ở mức cao nhất. Thời gian tới Pub.vn sẽ tuyển thêm người và sẽ tái khởi động việc làm hiệu ứng cho trailer. Rất mong được các bạn thông cảm và tiếp tục ủng hộ Pub.vn

Chánh Dương
03-06-2011, 05:11 PM
ủng hộ bạn..... Pub.vn làm trailer kungfu lắm....Nhìn đẹp hơn trong rạp nữa.....^^

KonAir
03-06-2011, 07:36 PM
Yeah, thật là hạnh phúc khi bạn đã ko quay lưng lại với pub.vn và tiếp tục ủng hộ :x

mi301
04-06-2011, 05:05 PM
web này mới phải hok? mình thấy ít bài viết wá

ffreborn1
04-06-2011, 11:41 PM
web này mới phải hok? mình thấy ít bài viết wá

Đấy đấy, chúng mình cần những thành viên nhiệt tình như bạn rất nà nhiều đóa đóa ^^

mi301
06-06-2011, 06:45 AM
ủng hộ cho phim hay nà

JackieChan007
09-06-2011, 08:13 AM
có lẽ Pub nên tính đến chuyện bán trailer cho các rạp đi nhỉ ................^^ trailer làm rất đẹp!

KonAir
09-06-2011, 08:15 AM
có lẽ Pub nên tính đến chuyện bán trailer cho các rạp đi nhỉ ................^^ trailer làm rất đẹp!
Trailer của Pub là để phục vụ các bạn, vĩnh viễn thuộc về các bạn, nên Pub ko có quyền bán cho bất kỳ ai hay bất kỳ rạp nào cả :D

chuyenli
12-06-2011, 09:21 PM
Mình thấy trailer pub làm rất chuyên nghiệp! :X Rất công phu :X
Mình kéo hết những phim mà pub đã làm hoàn chỉnh! :X rất thích! :X
Chúc cho pub phát triển ngày càng mạnh mẽ và bền vững! :X

Mickey
14-06-2011, 01:30 PM
Mình biết Pub được hơn 1 tháng rồi nhưng đến tận bây giờ mới tham gia vào diễn đàn ;))
Rất ấn tượng với các Trailer của Pub: công phu và chuyên nghiệp, hiệu ứng đẹp mắt. Cho dù bây giờ Pub không còn làm hiệu ứng cho Trailer nữa nhưng mình vẫn luôn ủng hộ, tin tưởng vào Pub và luôn đón chờ những bộ phim hay từ Pub.
Pub forever :-*

ffreborn1
14-06-2011, 02:22 PM
@Mickey: mình thích hôn môi, bạn hôn môi mình đó hở?

Mc.donald
14-06-2011, 10:37 PM
pub chuyên làm trailer à bạn.có thêm nhìu fim nữa thì hay
có phát triển thêm nữa nha ^^

KonAir
15-06-2011, 03:23 PM
Mình biết Pub được hơn 1 tháng rồi nhưng đến tận bây giờ mới tham gia vào diễn đàn ;))
Rất ấn tượng với các Trailer của Pub: công phu và chuyên nghiệp, hiệu ứng đẹp mắt. Cho dù bây giờ Pub không còn làm hiệu ứng cho Trailer nữa nhưng mình vẫn luôn ủng hộ, tin tưởng vào Pub và luôn đón chờ những bộ phim hay từ Pub.
Pub forever :-*
I love you, too :-*

pub chuyên làm trailer à bạn.có thêm nhìu fim nữa thì hay
có phát triển thêm nữa nha ^^
Hiện tại thì trailer là chính, và cũng đã phát triển mảng phim, đã release vài phim đầu tay, bạn xem và cho ý kiến nhé ^^