PDA

View Full Version : Lan Kwai Fong 3 (Lan Quế Phường 3) (2014) HD Online Phụ Đề Việt

PopEyes
19-02-2014, 09:24 PM
21035

mytlove
20-02-2014, 04:40 PM
hình ảnh gì mà động chạm thế ad

PopEyes
20-02-2014, 04:46 PM
hình ảnh gì mà động chạm thế ad

Ảnh lãnh tụ vĩ đại của chúng ta bạn ạ. Không thể chấp nhận được!!!!

hlam14
20-02-2014, 04:51 PM
giờ chúng nó còn tấn công chúng ta qua điện ảnh

KonAir
20-02-2014, 04:55 PM
giờ chúng nó còn tấn công chúng ta qua điện ảnh

Đúng vậy, thật là khốn kiếp, không thể chấp nhận được, nhưng vẫn phải xem :)), mềnh xem đây, hé hé. Thanks cu POP đã che các cảnh này hộ mọi người nhá ^^

luvfancy
20-02-2014, 04:58 PM
Thực sự thì mình không nhin đc . Xin lỗi Pub nhé .

Vui lòng không post các hình ảnh này lên bạn nhé. Biết là ức chế, nhưng những hình ảnh này cũng không hay ho gì, tốt nhất là không nên để nó tồn tại.

konchuotngu
20-02-2014, 05:02 PM
Bọn khốn tàu khựa !
Mình là mình sẽ không xem phim này ! Và xin lỗi POP là mình cũng sẽ ko thanks luôn ợ :v ==> Qua phim khác Thanks bù :))

vip113115
20-02-2014, 09:49 PM
tinh thần dân tộc các bạn cao quá, khâm phục :))

pttung
20-02-2014, 09:53 PM
Đây là Hong Kong các bạn ạ. Bạn nào hay đọc báo thì cũng biết Hong Kong lúc nào cũng muốn tách khỏi TQ.
Các bạn nghĩ người Hong Kong quan tâm đến đất nước nhỏ bé xinh đẹp cuả chúng ta ? Nhiều lúc nhà sản xuất cũng chả để ý xem người trong tranh là ai và có tầm ảnh hưởng như thế nào, với họ đơn thuần là một cái tranh. Và phim cũng chỉ mang tính giải trí chả mang tính nghệ thuật chính trị gì cả.
Các bạn đừng nhạy cảm rồi ảo hóa lòng yêu nước như thế, buồn cười lắm. Khi nào có chiến tranh thì hãy chứng tỏ lòng yêu nước của mình các bạn nhé chứ đừng ngồi gõ bàn phím chửi cho thỏa mãn lòng yêu nước của mình :th_14:

POTUS
20-02-2014, 10:31 PM
Thật lòng là mình chả thấy làm sao cả :-<

tanphatphan
20-02-2014, 10:58 PM
chằng thèm xem mấy cái phim kiểu này, xem phim six mẹ cho rồi ,còn mấy con người mẫu đi qua đi lại , cốt truyện như cục cu t, phần 1,2 đã không xem, nghe các bác nói quá về VN ,bấm nham qua xem chẳng thầy gì.

kenji271187
20-02-2014, 11:08 PM
Sự thật là Phần 3 này Gái ko xinh bằng 2 phần trước nên không hay!!! Mấy phim này chủ yếu ngắm gái là chính nên gái không đẹp thì phim mất hay :th_72:

kame
21-02-2014, 12:38 AM
bài học rút ra được từ phim là bọn hàn xẻng như cứt và bạn bè đôi lúc như cái bẹn bà :v

3duongsun
21-02-2014, 12:38 AM
Đã có phần 3, lại còn có sub và HD :th_89: Cám ơn pub

ducnam0801
21-02-2014, 09:15 AM
nội dung thì k muốn nói vì phim này từ trước g chả bg có nội dung , lời thoại rời rạc , gái thì ngon đấy cơ mà về độ 18+ thì e là còn kém xa 1 cơ số phim khác :)) , đặc biệt điểm trừ phần này là chèn 1 em xấu kinh vào để hãm khán giả =)).

p/s : sao về vn cái phim lởm đời này lại hot thế :th_97:

nguyen ba dung
21-02-2014, 10:13 AM
lắm trò quá, xem cứ bị cắt khó chịu vãi

ehconpe
21-02-2014, 11:08 AM
Đây là Hong Kong các bạn ạ. Bạn nào hay đọc báo thì cũng biết Hong Kong lúc nào cũng muốn tách khỏi TQ.
Các bạn nghĩ người Hong Kong quan tâm đến đất nước nhỏ bé xinh đẹp cuả chúng ta ? Nhiều lúc nhà sản xuất cũng chả để ý xem người trong tranh là ai và có tầm ảnh hưởng như thế nào, với họ đơn thuần là một cái tranh. Và phim cũng chỉ mang tính giải trí chả mang tính nghệ thuật chính trị gì cả.
Các bạn đừng nhạy cảm rồi ảo hóa lòng yêu nước như thế, buồn cười lắm. Khi nào có chiến tranh thì hãy chứng tỏ lòng yêu nước của mình các bạn nhé chứ đừng ngồi gõ bàn phím chửi cho thỏa mãn lòng yêu nước của mình :th_14:
xin lỗi bạn chứ HK thì lấy đâu ra bức tranh đó mà đem vào phim trường, có ý đồ gì thì ai cũng đã hiểu. Mà có ảnh thì nhiều ảnh, đây lại còn : " bác vẫn cùng chúng cháu hành quân". Định mệnh tụi tàu. mềnh là mềnh tẩy chay.

mchop68
21-02-2014, 02:19 PM
Bức ảnh mang tính nghệ thuật ca ngợi Đảng cộng sản Việt Nam đấy chứ

thn_vn
21-02-2014, 05:47 PM
phút 73:30 chưa nhấn answer mà nói chuyện như thật =))))

nhuan
21-02-2014, 06:23 PM
Bọn làm phim này rất bố láo nó dám lấy ảnh Bác chung ta ra làm xấu, bọn khốn HK này chắc do bọn TQ cùng nhau làm việc bỉ ổi đó

ParuYoo
21-02-2014, 08:11 PM
Không biết có phải mình không có tinh thần dân tộc hoặc mình sống ở nước ngoài một thời gian dài hay không mà mình chả thấy nó sao cả. Thậm chí xem lần đầu mình còn không để ý đến có cái đoạn đó nữa...

Theo mình thì cũng không có gì cả, bạn nào ghét quá thì có thể tua qua đoạn đó. Cái này cũng có thể do ko may thui, giống như việc bạn đưa bạn gái về nhà, và nhà bạn kiểu cấp 4 ngày xưa, bàn thờ để ngay gian trong và bạn vội quá đến nỗi vật bạn gái ra ngay đó ^^

Dù sao đi nữa mình cũng chỉ xem phim, con về vấn đề chính trị mình không có ý kiến gì cả.

Còn mấy bạn thích thể hiện lòng yêu nước qua cách cào bàn phím thì xin xem vlog số 53 của anh JVevermind =))

nhuan
21-02-2014, 11:23 PM
Không biết có phải mình không có tinh thần dân tộc hoặc mình sống ở nước ngoài một thời gian dài hay không mà mình chả thấy nó sao cả. Thậm chí xem lần đầu mình còn không để ý đến có cái đoạn đó nữa...

Theo mình thì cũng không có gì cả, bạn nào ghét quá thì có thể tua qua đoạn đó. Cái này cũng có thể do ko may thui, giống như việc bạn đưa bạn gái về nhà, và nhà bạn kiểu cấp 4 ngày xưa, bàn thờ để ngay gian trong và bạn vội quá đến nỗi vật bạn gái ra ngay đó ^^

Dù sao đi nữa mình cũng chỉ xem phim, con về vấn đề chính trị mình không có ý kiến gì cả.

Còn mấy bạn thích thể hiện lòng yêu nước qua cách cào bàn phím thì xin xem vlog số 53 của anh JVevermind =))

Bạn bảo cái đấy là không sao ah =)), bọn nó làm là có chủ ý hết rồi mà cái bức ảnh to lù lù thế kia đập vào mắt, cái này không phải do lỗi quay phim gì cả và nói về phim ảnh thì từng tiểu tiết nhỏ nhất cũng được soi kỹ lưỡng trước khi phát hành mà nó có thể sửa được tạo sao nó không sửa mà lại cho vào phim ... http://nguyentandung.org/khong-ai-choi-ban-bang-trung-quoc.html

tuhugo91
22-02-2014, 01:07 AM
Không liên quan nhưng JVevermint là đứa nào? Lãnh đạo hay là chính trị gia mà phải xem vlog của nó làm gì?

trunganh2
22-02-2014, 03:31 AM
90 phút cuộc đời :( 4000 khoai, phí quá!!! chán vđ!!! Nói thật là ko nên xem nhé!!

mayxaydungchina
22-02-2014, 07:35 PM
Định công mạnh nhà các ông, các bà. Xem thì xem .... nó đi lắm chuyện. suy nghĩ theo chiều hướng tíc cực đi. Kiểu như là tự hào vì thế giới biết đến một phong cách nghệ thuật đó là Tranh cổ động mà chỉ VN mình mới phát triển.( trên thế giới có mấy nước vẽ phong cách này đâu) coi như đây là 1 cách quảng bá. Nếu cái kiểu tinh thần dân tộc thế này thì mấy ông Bút với obama :)) toàn bị mấy ông VN mình đem ảnh ra chế .....đủ các thể loại vào mặt :)))))))) Người MĨ mà để ý chắc Vn ăn vài quả tên lửa roài :))..........Toan nghe mấy ông lá cải xong phán như đúng rồi. nẾu mấy ông ý mà ko stop ở cái bức tranh đấy chắc gì mấy ông bà nhà mình mới để ý hay chỉ chăm chú xem chúng nó "xếp hình"....bla bla bla =))
Ps: Em xin hết ý kiến =))

nhuan
22-02-2014, 08:42 PM
Định công mạnh nhà các ông, các bà. Xem thì xem .... nó đi lắm chuyện. suy nghĩ theo chiều hướng tíc cực đi. Kiểu như là tự hào vì thế giới biết đến một phong cách nghệ thuật đó là Tranh cổ động mà chỉ VN mình mới phát triển.( trên thế giới có mấy nước vẽ phong cách này đâu) coi như đây là 1 cách quảng bá. Nếu cái kiểu tinh thần dân tộc thế này thì mấy ông Bút với obama :)) toàn bị mấy ông VN mình đem ảnh ra chế .....đủ các thể loại vào mặt :)))))))) Người MĨ mà để ý chắc Vn ăn vài quả tên lửa roài :))..........Toan nghe mấy ông lá cải xong phán như đúng rồi. nẾu mấy ông ý mà ko stop ở cái bức tranh đấy chắc gì mấy ông bà nhà mình mới để ý hay chỉ chăm chú xem chúng nó "xếp hình"....bla bla bla =))
Ps: Em xin hết ý kiến =))

Đừng nói cái kiểu " xem báo lá cải xong phán như đúng rồi nhé " cái vấn đề này nó rất rõ ràng không phải cái gì cao siêu cả, cái suy nghĩ của bạn thật thiển cận =))

mayxaydungchina
22-02-2014, 09:53 PM
ah uh. Thiển cận nhưng mà nó thoáng, tích cực... ko như bạn suy nghĩ kiểu cao siêu, kiểu tinh thần dân tộc, kiểu.... ăn mì tôm nói chuyện chính trị =))

nguyenminhquang
22-02-2014, 09:59 PM
Đúng là lắm thằng cuồng tín quá mức, thấy cái này có gì đâu mà nhặng xị cả lên, suy nghĩ hạn hẹp đến thế là cùng

spherik
22-02-2014, 10:23 PM
Tks ai đã che đi cái đoạn phim đó ^^
Không muốn nhìn thấy nhưng phim thì vẫn muốn xem :P

nhuan
22-02-2014, 11:44 PM
ah uh. Thiển cận nhưng mà nó thoáng, tích cực... ko như bạn suy nghĩ kiểu cao siêu, kiểu tinh thần dân tộc, kiểu.... ăn mì tôm nói chuyện chính trị =))

Nhìn cái ních là biết rồi " mayxaydungchina " =))

mayxaydungchina
23-02-2014, 01:14 AM
Đúng là lắm thằng cuồng tín quá mức, thấy cái này có gì đâu mà nhặng xị cả lên, suy nghĩ hạn hẹp đến thế là cùng
phát biểu thế này có phải là hay ko cơ chứ :)) Like

xuanninh93
23-02-2014, 01:20 PM
xương máu của cac anh đã đổ xuông không co gì la bu đáp được, dù không mang tinh chất chính tri hay có mang nhưng no đã tôn tại vi vậy chung ta củng phải biết hi sinh một tí tốt nhất là không coi vì nó không đáng để chung ta coi

dtthanh
24-02-2014, 04:04 PM
Phim gì cắt hết trơn, coi chả hứng thú gì =))) phát nản, bỏ tiền xem phim thế này ức chế, tải về xem cho lành.

daubac2188
25-02-2014, 12:23 PM
Ảnh lãnh tụ vĩ đại của chúng ta bạn ạ. Không thể chấp nhận được!!!!

ko chấp nhận đc thì post phim lên làm gì

mouse__92
26-02-2014, 10:55 PM
hôn gì chán phèo. phim càng ngày càng dở

mynameismy
28-02-2014, 09:14 PM
Gửi tặng các thanh niên đang tỏ ra bức xúc vì cái ảnh ở phim LQP (Lan Quế Phường).
Các bạn đạo đức giả và quá ngu khiến tôi phải bật cười, các bạn tò mò xem phim hay vì đó là phim cấp 3 thì tôi cũng không biết được, nhưng xem xong, chưa trả cho ngta 1 đồng thì thôi, lại còn đi chửi người ta vì cái ảnh cụ Hồ ở 1 cảnh được cho là nóng - đó là cái ngu thứ nhất.
Phim này là phim Hồng Kông, mà HK với TQ thì chúng nó cũng ghét nhau như mẻ ra, với lại đây là phim nội địa, làm cho dân chúng nội địa xem các thanh niên leak về xem, thấy nó có cái ảnh, nghĩ nó chửi mình rồi chửi lại chúng nó, trong khi đó chả thằng đéo nào hiểu nó chửi mình vì cái gì nữa - đó là cái ngu thứ hai.
Cái ảnh ấy cũng là vật trang trí thôi (sự thật nó thế rồi), thì đạo diễn họ đặt để đâu là việc của ngta, giống như việc các bạn đặt ở đâu rồi xxx luôn ở đấy cũng là việc các bạn hay đơn giản hơn là ở tờ tiền cũng in hình cụ Hồ, vậy có bao nhiêu thanh niên tôn trọng tờ tiền ấy?! chửi người ta thì phải xem lại chứ - ngu thứ ba.
Cuối cùng, với dân mình - cụ Hồ là người thiêng liêng, nhưng với họ - cụ Hồ cũng chỉ là 1 lãnh tụ nổi tiếng thôi, người ta không thấy thiêng liêng như dân mình đâu, các bạn lấy ảnh Che, ảnh Lenin, ảnh chủ tịch Kim ra chế rồi cười như mấy thằng dở với nhau thì chả sao, người ta đặt 1 cái ảnh vào cảnh phim rồi các bạn lồng lộn lên chửi thì mình cũng đéo hiểu đầu các bạn có cái gì ở trong nữa - mức này thì ngu quá rồi.
Cũng may, chúng ta chửi nhau trên mạng xã hội, trên fb, mà cái này bị cấm ở TQ, và chỉ có VN mới xem cái loại phim này, chứ nếu không cả thế giới họ biết được, không biết ai mới là người đáng cười, chúng ta hay ông đạo diễn kia nữa.
Các bạn ạ, học hành lao động tốt lên là cũng yêu nước rồi, chứ đéo phải ăn không ngồi dồi rồi xem phim, chửi TQ mới là yêu nước đâu, đó là mình chưa nói đến toàn thanh niên yêu nước mà trốn nghĩa vụ như chó ấy.
Văn kém có gì chạm nọc các bạn thì các bạn cứ chửi đi, mình đéo quan tâm đâu
Thân

arthasvie
02-03-2014, 05:11 PM
Gửi tặng các thanh niên đang tỏ ra bức xúc vì cái ảnh ở phim LQP (Lan Quế Phường).
Các bạn đạo đức giả và quá ngu khiến tôi phải bật cười, các bạn tò mò xem phim hay vì đó là phim cấp 3 thì tôi cũng không biết được, nhưng xem xong, chưa trả cho ngta 1 đồng thì thôi, lại còn đi chửi người ta vì cái ảnh cụ Hồ ở 1 cảnh được cho là nóng - đó là cái ngu thứ nhất.
Phim này là phim Hồng Kông, mà HK với TQ thì chúng nó cũng ghét nhau như mẻ ra, với lại đây là phim nội địa, làm cho dân chúng nội địa xem các thanh niên leak về xem, thấy nó có cái ảnh, nghĩ nó chửi mình rồi chửi lại chúng nó, trong khi đó chả thằng đéo nào hiểu nó chửi mình vì cái gì nữa - đó là cái ngu thứ hai.
Cái ảnh ấy cũng là vật trang trí thôi (sự thật nó thế rồi), thì đạo diễn họ đặt để đâu là việc của ngta, giống như việc các bạn đặt ở đâu rồi xxx luôn ở đấy cũng là việc các bạn hay đơn giản hơn là ở tờ tiền cũng in hình cụ Hồ, vậy có bao nhiêu thanh niên tôn trọng tờ tiền ấy?! chửi người ta thì phải xem lại chứ - ngu thứ ba.
Cuối cùng, với dân mình - cụ Hồ là người thiêng liêng, nhưng với họ - cụ Hồ cũng chỉ là 1 lãnh tụ nổi tiếng thôi, người ta không thấy thiêng liêng như dân mình đâu, các bạn lấy ảnh Che, ảnh Lenin, ảnh chủ tịch Kim ra chế rồi cười như mấy thằng dở với nhau thì chả sao, người ta đặt 1 cái ảnh vào cảnh phim rồi các bạn lồng lộn lên chửi thì mình cũng đéo hiểu đầu các bạn có cái gì ở trong nữa - mức này thì ngu quá rồi.
Cũng may, chúng ta chửi nhau trên mạng xã hội, trên fb, mà cái này bị cấm ở TQ, và chỉ có VN mới xem cái loại phim này, chứ nếu không cả thế giới họ biết được, không biết ai mới là người đáng cười, chúng ta hay ông đạo diễn kia nữa.
Các bạn ạ, học hành lao động tốt lên là cũng yêu nước rồi, chứ đéo phải ăn không ngồi dồi rồi xem phim, chửi TQ mới là yêu nước đâu, đó là mình chưa nói đến toàn thanh niên yêu nước mà trốn nghĩa vụ như chó ấy.
Thân
bác chửi hay vl =)) ! em cũng đéo thấy có gì hay ho ở cái chuyện này nhưng phải đăng nhập like cho bác!

tunglovevi
02-03-2014, 09:13 PM
bac nào giup em phat sao em ko xem đuoc nhi chi hjen blocked-plub in la sao

Quang Kim Thuy
05-03-2014, 09:54 PM
de xem sao chu

kipoki
10-03-2014, 02:38 PM
Thân

Chửi hay thế, like + thanks rồi, có gì share vào inbox cho em nhá

thdung94
14-03-2014, 05:05 PM
phim nhạt nhẽo, diễn viên xấu nhất trong mấy phần. độ hay giảm dần từ phần 1. Bật cái JAV xem còn đỡ nhàm hơn.

Mabucoi279
15-03-2014, 10:45 AM
Sướng nhỉ

giangnt_xnxd
05-05-2014, 10:16 PM
Ha ha chả xem tý phim nào nhưng đọc comment của ông bạn thì thật hay và tức cười, thank bạn :D

Thân

binssos
06-10-2014, 08:24 PM
== vãi tàu :( thấy hình ảnh nên k coi =))) cho 1 sao :))