PDA

View Full Version : Uy tín làm ăn

vmthang
04-02-2014, 01:57 AM
Mình thấy pub làm ăn chán quá. Tiền đã trả, phim nào xem cũng báo lỗi bảo chuyển sever, chuyển tất cả các server đều không được, báo lỗi thì mãi mà không được trả lời. Mình khuyên pub nên xem lại cách làm ăn đi không thế này mất uy tín lắm.

110v
05-02-2014, 04:52 PM
Mình mới mua tk pub nhưng đnag thực sự thất vọng vì chất lượng phục vụ của trang này. Phim chỉ xem dc vài phút là dừng, ko tiếp tục load., để tầm 5' sau thì màn hình lộn ngược. Để nghị Admin xem xét !

KonAir
05-02-2014, 04:57 PM
Mình thấy pub làm ăn chán quá. Tiền đã trả, phim nào xem cũng báo lỗi bảo chuyển sever, chuyển tất cả các server đều không được, báo lỗi thì mãi mà không được trả lời. Mình khuyên pub nên xem lại cách làm ăn đi không thế này mất uy tín lắm.

Bạn vui lòng khi báo lỗi cung cấp thêm một số thông tin thì mới hỗ trợ bạn được, bạn dùng thiết bị gì để xem phim, dùng mạng internet của nhà cung cấp nào và bạn sống ở khu vực nào. Ngoài ra bạn thử cụ thể 1 phim rồi cho mình biết tên phim đó luôn nhé

Mình mới mua tk pub nhưng đnag thực sự thất vọng vì chất lượng phục vụ của trang này. Phim chỉ xem dc vài phút là dừng, ko tiếp tục load., để tầm 5' sau thì màn hình lộn ngược. Để nghị Admin xem xét !

Bạn cũng vui lòng cung cấp thêm một số thông tin như bạn dùng thiết bị gì để xem phim, dùng đường truyền của nhà cung cấp nào và đang sống tại khu vực nào, cũng như bạn đã thử chuyển server chưa?

vmthang
05-02-2014, 11:23 PM
Mình dùng pc, chrome browser, vnpt, quận Thanh Xuân, Hà Nội. Mình đã thử rất nhiều phim và làn nào cũng bảo lỗi, chuyển sang server khác.. Và cũng đã báo lỗi từ rất lâu nhưng bây h mới được trả lời

vutrongthang2308
18-02-2014, 08:29 PM
nói chung làm ăn như này éo được. download về toàn ngược màn hình. chuyện chưa hề xảy ra ở wed film khác.

KonAir
18-02-2014, 11:00 PM
nói chung làm ăn như này éo được. download về toàn ngược màn hình. chuyện chưa hề xảy ra ở wed film khác.

Đây là web xem phim online chứ không phải web download phim bạn nhé, và bạn vui lòng ăn nói có văn hoá nhé.

call2vn
19-02-2014, 01:14 AM
Trả tiền rồi, chờ mãi cái application tử tế trên iPad mà mãi không xong. Thử đủ loại iPad cài đặt ở nước ngoài đều lỗi. Không hiểu kiểu gì. Lúc nào cũng phải remote về VN để post vào forum, post xong luôn luôn có câu trả lời theo mẫu sẵn: bạn thử xóa đi cài lại, báo kĩ thuật kiểm tra,...
Thứ nhất: việc xóa đi cài lại tôi đã làm rất nhiều lần đều không được mới phải post lên forum.
Thứ hai: báo kĩ thuật kiểm tra thì phải có ngày cụ thể, toàn báo xong rồi để đấy.
Thứ ba: tôi chấp nhận không chia sẻ account mua 2-3 account cho người nhà để xem nhưng chưa bao giờ cài đặt lên ipad được cả (tôi jailbreak rồi nên không phải nói thêm) mất tiền mua thêm puffin để xem nhưng tốc độ rất chậm.
Thứ tư: tiền thì thu đều, muốn contact chỉ có cách duy nhất vào forum. Biết thu tiền người ta thì phải để cái số hotline để người ta hỏi trực tiếp. Hay làm ăn khuất tất nên không để!

vmthang
22-02-2014, 12:49 AM
Lỗi này mình báo được gần 1 tháng rồi mà tới bây giờ vẫn chưa sửa được là sao hả ad Sứt? Tất cả các phim lẻ trên pub đều không xem được là thế nào?