PDA

View Full Version : Pub cập nhật phim quá chậm

nhoxinh1701
27-01-2014, 12:08 AM
Hi! Mình thấy pub cập nhật phim quá chậm, phim The Hunger Games (Trò chơi sinh tử 2 - 2013) các trang khác có lâu rồi mà mình lên pub tìm thì ra cái phim khỉ gió gì ấy. Chán!!!!

tronghieu113
27-01-2014, 12:27 AM
http://pubvn.net/phim/11023/the-hunger-games-catching-fire-imax-edition-tro-choi-sinh-tu-2-bat-lua-2013.html

bác có bị soa ko vậy phim này pub có 12 33 hôm rồi tại bác ko chịu search ra thôi
nói thiệt bác mới là người làm em chán thì có

KonAir
27-01-2014, 11:01 AM
Hi! Mình thấy pub cập nhật phim quá chậm, phim The Hunger Games (Trò chơi sinh tử 2 - 2013) các trang khác có lâu rồi mà mình lên pub tìm thì ra cái phim khỉ gió gì ấy. Chán!!!!

Chán bạn thật. Phim đấy có trên Pub từ mút chỉ rồi. Và bạn nên sử dụng địa chỉ mới là Pubvn.net nhé.

mrbui81
12-02-2014, 11:26 PM
pub ơi.sao up bộ Hoàng hậu KÌ chậm thế.....các trang khác đã tới tập 28 rùi...mà Pub thì............

KonAir
12-02-2014, 11:46 PM
pub ơi.sao up bộ Hoàng hậu KÌ chậm thế.....các trang khác đã tới tập 28 rùi...mà Pub thì............

Pub cũng đã có đến tập 27 rồi bạn nhé, và bạn không nên chỉ qua 1 bộ phim mà đưa ra nhân xét như thế, hơi phiến diện quá chăng? Trang nào thì cũng vậy cả thôi, có phim thì ra nhanh hơn trang khác, có phim thì chậm hơn trang khác. Và không nhẽ bạn vào Pub hay 1 trang nào đó chỉ để xem duy nhất phim hoàng hậu Ki?
Chốt lại là Pub luôn cố gắng để cập nhật nhanh nhất có thể mọi thể loại phim, nhưng vẫn phải đảm bảo tiêu chí chất lượng chứ không ồ ạt đua theo số lượng và tốc độ để ảnh hưởng đến chất lượng. Và Pub phục vụ toàn bộ mọi người, chứ không riêng mình ai hay riêng một nhóm ngừời nào, vì vậy đôi khi có phim, có thể loại bạn thích nhưng chưa có hoặc có nhưng cập nhật hơi chậm , rồi cũng sẽ có những phim người khác thích chưa có, nhưng phim bạn thích thì lại có và được cập nhật nhanh. Vì vậy mong bạn và mọi người cố hiểu và thông cảm cho Pub. Nhìn chung xem phim online nó cũng na ná như xem tivi, truyền hình, nghe đài... thôi, có lúc có chương trình mình thích, ra nhanh, có lúc thì ngược lại.

dangnguyen21
19-02-2014, 01:22 AM
sao walking dead mình tìm ko thấy nữa . và phim Grim : săn quái vật season 3 có rồi sao mà pub ko update phim gì hết vậy

KonAir
19-02-2014, 02:17 AM
sao walking dead mình tìm ko thấy nữa . và phim Grim : săn quái vật season 3 có rồi sao mà pub ko update phim gì hết vậy

Bạn vào địa chỉ Pubvn.net nhé

hieumyt95
19-02-2014, 05:21 AM
Pub ơi có thẻ up series malcolm in the middle ko ạ :( e bị bồ kết phim này từ bé