PDA

View Full Version : Mai mốt post thêm fim hàn ik

babylove_ng0k
30-11-2011, 08:01 PM
Mong sau này pub sẽ có nhìu phim của hàn quốc hơn..iu pub nhìu nhìu:th_57:

KonAir
30-11-2011, 08:49 PM
Anh ghét phim Hàn Quốc :))

Anh Quý VIP
01-12-2011, 11:49 AM
Like a sứt =))

df2714
04-12-2011, 05:32 AM
đang định làm cái request nhờ mod up vài bộ phim hàn lên xem 1 trong 2 thôi cũng được: The Man From Nowhere hay I Saw A Devil cũng ok, còn vui vẻ hơn chút thì Hello Ghost nha mod

tnthienbao
04-12-2011, 06:51 AM
đang định làm cái request nhờ mod up vài bộ phim hàn lên xem 1 trong 2 thôi cũng được: The Man From Nowhere hay I Saw A Devil cũng ok, còn vui vẻ hơn chút thì Hello Ghost nha mod

Vấn đề này đã nói đến nhiều lần rồi bạn ạ. Bạn có thể tìm lại các topic cũ để đọc. Và mình xin tóm tắt lại ngắn gọn: Pub chưa có topic yêu cầu phim vì nhân lực hiện tại còn hạn chế. Vậy cho nên việc up phim gì là do BQT quyết định. Nếu các phim được up nếu có chưa đúng với mong muốn của các bạn thì mong các bạn hãy thông cảm.

df2714
06-12-2011, 04:33 PM
Vấn đề này đã nói đến nhiều lần rồi bạn ạ. Bạn có thể tìm lại các topic cũ để đọc. Và mình xin tóm tắt lại ngắn gọn: Pub chưa có topic yêu cầu phim vì nhân lực hiện tại còn hạn chế. Vậy cho nên việc up phim gì là do BQT quyết định. Nếu các phim được up nếu có chưa đúng với mong muốn của các bạn thì mong các bạn hãy thông cảm.
Cho mình hỏi câu này. Các bạn làm ra một cộng đồng như vầy để cho chính các bạn (BQT) xem hay cho tất cả thành viên Pub xem? Chỉ có các bạn mới là người biết cảm nhận phim nào hay phim nào dở, còn tất cả các thành viên chúng tôi đều không biết cảm nhận về phim? Vậy cho nên BQT mới khuyến cáo mọi người là nên xem phim của BQT post và đừng ý kiến điều gì? Bạn hãy cho mình biết cái tên Pub có nghĩa là gì?
Nếu vậy thì phiền bạn đưa ý kiến với các BQT là hãy đặt tên khác cho trang web. Đừng nên đặt tên Pub, hãy đặt tên Pri mình thấy hay hơn.

herobon
06-12-2011, 04:36 PM
Cho mình hỏi câu này. Các bạn làm ra một cộng đồng như vầy để cho chính các bạn (BQT) xem hay cho tất cả thành viên Pub xem? Chỉ có các bạn mới là người biết cảm nhận phim nào hay phim nào dở, còn tất cả các thành viên chúng tôi đều không biết cảm nhận về phim? Vậy cho nên BQT mới khuyến cáo mọi người là nên xem phim của BQT post và đừng ý kiến điều gì? Bạn hãy cho mình biết cái tên Pub có nghĩa là gì?
Nếu vậy thì phiền bạn đưa ý kiến với các BQT là hãy đặt tên khác cho trang web. Đừng nên đặt tên Pub, hãy đặt tên Pri mình thấy hay hơn.

Pub ko có nghĩa là Public như bạn hiểu.
Còn về vấn đề post phim theo ý các bạn thì hiện tại là chưa thể và ko đủ khả năng, ví như cả 30k mem đều yêu cầu thì bạn nghĩ bọn mình làm hay nghỉ đây.
Và theo mình thấy thì bạn ko thông cảm cho BQT rồi!

KonAir
06-12-2011, 04:49 PM
@df2714: Mình xin hỏi đầu óc bạn có bình thường không vậy? Mình nghĩ nếu bạn đọc cái bạn quote của tnthienbao mà bạn không hiểu vấn đề là thế nào, và nếu bạn đang thích hiểu theo cách của bạn thì mình trả lời luôn nhé: BQT làm phim ra cho BQT và tất cả các thành viên khác xem, trừ bạn, ok? Và việc bọn mình đặt tên trang web thế nào và sử dụng nó ra sao không liên quan tới bạn nhé, bạn thấy Pri hay abc gì đó hay hơn thì mặc kệ bạn, bạn thích thì đi mà mua rồi đặt như thế cho nó hay nhé.

buonvituonglai
06-12-2011, 08:01 PM

Bạn hỏi thế thì mình cũng chịu bạn rồi.
Thế mình cũng XIN PHÉP hỏi và thỉnh giáo bạn 1 vài câu thay mặt Pub's Staff.

Theo như bạn nói thì: "Các bạn làm ra một cộng đồng như vầy để cho chính các bạn (BQT) xem hay cho tất cả thành viên Pub xem? Chỉ có các bạn mới là người biết cảm nhận phim nào hay phim nào dở, còn tất cả các thành viên chúng tôi đều không biết cảm nhận về phim?"

Thế mình cũng hỏi lại bạn 1 câu rằng: "Tất cả mọi người đều có cảm nhận chung về 1 bộ phim à?"
Làm film gì là việc của pub, theo mình thì sẽ là film được người check đánh giá cao thì sẽ được add vào wish list và sẽ được làm.
Đừng có ý kiến gì nữa nhé :-c

Ngoài ra thì không phải cứ theo số đông là đúng đâu, ví dụ có 10 thằng thất nghiệp là bạn của nhau, 7 thằng (là số đông) nói rằng đi ăn cắp, ăn trộm (hay những việc khác) để lấy tiền còn 3 thằng thì bảo phải đi làm ăn chân chính thì 7 thằng là đúng?

Bạn lại hỏi: "Bạn hãy cho mình biết cái tên Pub có nghĩa là gì?"

Xin thưa với bạn rằng, Pub ở đây có thể hiểu là quán bar, quán rượu, etc..... Đọc rule của quán rượu này trước đi nhé bạn.

Tiếp: "Nếu vậy thì phiền bạn đưa ý kiến với các BQT là hãy đặt tên khác cho trang web. Đừng nên đặt tên Pub, hãy đặt tên Pri mình thấy hay hơn."

Mình không cần biết bạn là ai, trẩu tre ở phương nào tới đây làm loạn nhưng mà đọc xong cái dòng trên của bạn thì mình thấy bạn nguy hiểm vãi cả củ *** :-<
Đặt tên thế nào là việc của bạn? Là quyền của bạn?

Chốt lại, nếu bạn không thích thì pub cũng chẳng cần những người như bạn đâu :-O

love_uni
10-12-2011, 01:45 AM
Em thỉnh thoảng cũng thích xem phim Hàn nhưng việc có cần add thêm "cái tính Hàn" trong PUB hay không thì em thấy chẳng quan trọng lắm.:D
Lúc đầu vào PUB, thấy cứ ít ít phim sao ấy. Ngày nào cũng bấm F5 để xem có phim mới chưa. Nhưng rồi vào "cái ngày định mệnh", em vào box Tài Liệu hỏi anh hoaitrung sao không đăng bộ phim Aliens thì nghe anh ấy giải thích em mới vỡ nhẽ ra nhiều điều. [-O<
Sau đó nghĩ đi nghĩ lại càng nghiệm ra, trong PUB này không post film theo kiểu đại trà, đua "lượng" như mấy trang film khác, mà đánh "chất" là chính. Thế nên phim toàn độc và lạ. D
ù sao hiện nay cũng có quá nhiều trang phim Hàn rồi. Tùm lum thêm loạn. Nên em vẫn thích PUB thế này hơn. Lâu lâu vui vui thì làm một vài phim gì hay hay cũng được.
Nói gì thì nói chứ gần đây em thấy các anh cũng post phim đủ thể loại đa dạng, phong phú đó chứ. Như anh Sứt chơi cả phim teen Nhật nữa mới chịu :)). Coi mà hết hồn.:-??

Nhu thi
14-12-2011, 12:22 PM
Như anh Sứt chơi cả phim teen Nhật nữa mới chịu :)). Coi mà hết hồn.:-??

Bộ nào thế nhỉ? Mình không đủ thời gian lặn ngụp trong thế giới đồ sộ của Pub nên không biết. Bạn vui lòng giới thiệu luôn cái, mình cày cho nó máu, vừa thanks Sứt vừa "tri ân" bạn :))

buonvituonglai
14-12-2011, 01:19 PM
Bộ nào thế nhỉ? Mình không đủ thời gian lặn ngụp trong thế giới đồ sộ của Pub nên không biết. Bạn vui lòng giới thiệu luôn cái, mình cày cho nó máu, vừa thanks Sứt vừa "tri ân" bạn :))

JAV đó bạn :D

Note: JAV = Japan's Anime Videos :hihihahehe:

Kenchapcheng
14-12-2011, 11:42 PM

em cũng ghét =))
hầu hết là chuyện gia đình, yêu đương linh tinh
ít ý nghĩa :)) hay đúng hơn là ý nghĩa cứ lặp đi lặp lại =))

anhduca1
13-01-2012, 02:36 AM
em thì cú phịm cinema chiếu rạp mà chiến hehe chứ mấy cái hàn quốc hàn xẻng không ung thư thì máu trắng thôi haha =))

pe_just_baby
14-01-2012, 02:12 PM
Xì , chả quan tâm cái thèng điên ấy nói gì , e thấy Pub mình thế này là ổn rồi. Còn phim Hàn hay là thêm cái phim khác thì tùy chất mà BQT pót thôii, với lại, còn phải lo sub, rồi tùm lum mới ra thành 1 phim , nên cũng phải thông cảm cho BQT 1 tý. Web Pub cho coi free , mà đòi hỏi quá, k thông cảm với ngta thì cũng k nên. :) Anyway ! BQT cứ theo hướng phát triển mà làm từ từ ! e ủng hộ :)