PDA

View Full Version : Green Street Hooligans 2 (Bạo Loạn Đường Phố 2) (2009) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

PopEyes
15-01-2014, 04:00 PM
20657

Maria_Ozawa
15-01-2014, 06:43 PM
Bọc nilông nhé :th_73:

Cảnh cáo bạn nhé. Bọc ni lông hơi nhiều rồi bạn nhé, cái gì cũng nên có giới hạn. Mình không hề muốn bọc tài khoản của bạn trong ni lông một tuần đâu.

akexxxx
15-01-2014, 10:41 PM
Bọc nilông nhé :th_73:

Cảnh cáo bạn nhé. Bọc ni lông hơi nhiều rồi bạn nhé, cái gì cũng nên có giới hạn. Mình không hề muốn bọc tài khoản của bạn trong ni lông một tuần đâu.
Haha ... pà Maria này có máy pha mắc cười thặc :)))))

Maria_Ozawa
15-01-2014, 11:04 PM
Hic, sao kỳ quá vậy, mình có nhắc đến mấy từ cấm mà pub nêu trong nội quy đâu ta, chỉ là khẩu hiệu riêng cho vui thôi mà, giống như là :"Hay quá :)" , "Phim được đấy.", "Tuyệt cú mèo", "Phim khá hay,"...... Hic, có mỗi "Bọc nilong" thôi mà, với lại từ "Bọc nilong" nó vô nghĩa chứ đâu có nghĩa gì bậy bạ đâu ta :th_65:
P/s: Mà thôi, dù sao em cũng xin rút kinh nghiệm. Cảm ơn pub đã nhắc nhở, em hứa sẽ ko tái phạm nữa đâu ạh :th_57:

KonAir
16-01-2014, 12:12 AM
Mà thôi, dù sao em cũng xin rút kinh nghiệm. Cảm ơn pub đã nhắc nhở, em hứa sẽ ko tái phạm nữa đâu ạh :th_57:

Rất cám ơn bạn đã có tinh thần hợp tác. Nhìn chung là mình không muốn nặng nhẹ hay khắt khe gì với các bạn, và ko phải cứ cái gì cũng phải đưa vào nội quy, phải cấm đoán abc này nọ thì mới ko đc làm, đơn cử ví dụ như là không có bộ luật nào ghi rõ cấm bạn bóp tí phụ nữ ngoài đường, cấm bạn sút vào mông cụ già vào thời điểm ban ngày, cấm bạn ăn xong khạc đờm rồi bôi lên mũi người khác...blah blah... nhưng chúng ta đều biết đó là việc không nên làm. Cũng tương tự như việc bình luận trong các bộ phim, nên nói về những thứ liên quan đến phim là tốt nhất, hoặc có thể trò chuyện phiếm, đại khái là nó có ý nghĩa 1 chút, chứ không nên bóc tem, bóc quýt, rồi nói những câu vô nghĩa, rất mất thời gian đọc của người khác cũng như làm nhạt nhẽo topic. Đôi lời tâm sự với bạn. 1 lần nữa rất chân thành cảm ơn bạn đã hợp tác.
P/S: Mình vẫn đang tìm cách để làm lại cái game 1 cách thật ngon lành, mình ko quên vụ đó đâu, nhưng đã làm, đặc biệt là làm lại thì sẽ phải làm thật tốt, nên bạn cho mình thêm time nhé :D

hb1512
16-01-2014, 03:53 PM
Hay quá

Maria_Ozawa
16-01-2014, 04:11 PM
Rất cám ơn bạn đã có tinh thần hợp tác. Đôi lời tâm sự với bạn. 1 lần nữa rất chân thành cảm ơn bạn đã hợp tác.
P/S: Mình vẫn đang tìm cách để làm lại cái game 1 cách thật ngon lành, mình ko quên vụ đó đâu, nhưng đã làm, đặc biệt là làm lại thì sẽ phải làm thật tốt, nên bạn cho mình thêm time nhé :D Hi, mình hiểu rồi, xin rút kinh nghiệm lần sau, mình sẽ ko tái phạm nữa :th_126:
P/s: Bạn sửa game nhanh chút nhé, mình là mình thích chiến game nhất đấy. Chờ hoài lâu quá nên sốt ruột lắm :th_5: