PDA

View Full Version : Vấn đề về Smart TV . Admin Sứt Yêu vào xem giúp em

erynnonair
22-12-2013, 02:02 PM
em hiện đang sử sự 46F6400 của Samsung.

tình trạng là khi xem phim trên smart tv dòng này thì bị : lúc coi full screen đc , xong lúc lại đen màn hình rồi 1 lúc sau lại coi đc , rồi có lúc đen luôn hoặc lâu lâu bị ngựoc màn hình nữa.

nhưng quan trọng là hình như chỉ bị với những film mới up sau này vì em thử xem phim mới thì bị nhưng em đang xem Supernatural từ S1 đến S5 và vẫn đang coi tiếp thì coi full screen rất tốt hoàn toàn ko có chuyện gì xảy ra hết

Admin xem thử sự khác biệt giữa cái film Supernatural với mấy phim sau này up là gì đi ạ để fix cho mấy film sau này

Vấn đề này bị khá lâu rồi đó admin ơi . Admin nên fix sớm vì hiện tại rất nhiều người sử dụng Smart TV và em thấy cũng nhiều người bị tình trạng này

erynnonair
23-12-2013, 07:13 PM
admin làm ăn vậy mất khách chết . ko bao giờ rep topic báo lỗi và chỉ ra những điểm hay này thế

erynnonair
08-01-2014, 10:31 AM
admin xem qua em giúp topic này đi ? vì có những phim cũ là coi tren smart tv hoàn toàn bình thừong

KonAir
08-01-2014, 12:37 PM
Mình đã trả lời ở rất nhiều các topic báo lỗi về SmartTV rồi, hiện tại Pub đang phát triển hệ thống cho SmartTV, việc này đòi hỏi hơi nhiều thời gian một chút vì có rất nhiều loại TV, với nền tảng khác nhau. Mong các bạn thông cảm và chờ đợi.

Kietmck
10-01-2014, 08:43 PM
minh dang dung smart tv Samsung ES8000 dang xem pubvn.net luc dau thi hinh anh va phu de rat ok...nhung xem duoc 15 phut thi hinh anh hoac phu de bi dao nguoc. cach day 4 thang thi xem phim nao cung ok. cach day 2 thang thi xem hau nhu phim nao cung bi nhu vay? mong Pubvn.net chi cach va khac phuc giup de moi nguoi ung ho cho web phat trien tot. tks

erynnonair
11-01-2014, 10:26 PM
không phải đâu , TẤT CẢ FILM CŨ đều xem đc bình thừong trên smart TV samsung đó admin Sứt Yêu ơi , em đã test rồi

KonAir
11-01-2014, 10:33 PM
Các bạn comment thêm vui lòng đọc comment phía trên của mình nhé. Mình xin phép khoá topic.