PDA

View Full Version : Nhận được warning cảnh báo

goccothu
04-12-2013, 12:06 AM
Admin ơi, mình nhận được warning cảnh báo xem nhiều phim một lúc. tận 5 phim liền.
http://pubvn.net/movie/vn/error.php?error=2&uid=258455

Mấy phim đó là mình xem lần lượt đó, không có bật cùng lúc nhiều tab đâu nên mình muốn hỏi xem có nhầm lẫn gì không.
2 phim Fantastic Four (Bộ Tứ Siêu Đẳng) với X-Men (Dị Nhân) là mình xem tối 03 - 12. Riêng phim X-Men (Dị Nhân) thì tối mùng 2 mình định xem, nhưng mạng lag quá, mình thử load lại mấy lần nhưng vẫn không load được nên không xem nữa.
2 phim The Burma Conspiracy: Largo Winch II (Sát Thủ Mồ Côi 2), Tower Heist (Siêu Trộm Nhà Chọc Trời) thì thời gian đúng như vậy, tận 2 ngày khác nhau liền.
Phim Amélie (Chuyện Cổ Tích Của Amélie) thì mình bật load phim, nhưng ngủ quên mất, sau đó tắt đi.

Tài khoản mình thì chỉ dùng trên 1 máy tính của mình, không chia sẻ. Cũng không bật nhiều tab. Có lúc mình bật nhiều tab để chọn phim sẽ xem, nhưng chỉ là xem phần giới thiệu phim thôi chứ chưa kick vào phần load phim.

Tối hôm mùng 2 mình có load lại mấy lần phim X-Men (Dị Nhân) vì phim không chạy. với lại thi thoảng buổi tối mình ngồi xem nhiều phim liên tiếp, hết phim này rồi bật sang tab khác xem phim mới, quên không tắt tab phim cũ đi.

Có phải bị nhận cảnh báo vì cái đó không. admin xem hộ với.

DeerKing
04-12-2013, 12:39 PM
Lỗi này là do bạn quên tắt tab cũ đi đấy.