PDA

View Full Version : đã nạp khoai nhưng chưa coi phim được

hoanghung0606
10-10-2013, 04:50 PM
hiện tại mình đã nạp khoai nhưng chưa coi được phim. tài khoản của mình, mình không biết cách kick hoạt làm sao, tìm hướng dẫn mà mãi không thấy?

hnqvtf
07-11-2013, 08:12 PM
hiện tại mình đã nạp khoai nhưng chưa coi được phim. tài khoản của mình, mình không biết cách kick hoạt làm sao, tìm hướng dẫn mà mãi không thấy?

CÙNG MỘT CÂU HỎI, MOD NÀO ĐI QUA VÀO KHẮC PHỤC DÙM CÁCH KÍCH HOẠT TÀI KHOẢN VỚI.
p/s: tài khoản hnqvtf trước đây đã sử dụng 1 năm, sau đó gián đoạn ko dùng, bây giờ mới nạp 1 tin nhắn 15k = 6000 khoai để khởi động lại nhưng không được.
Tks Mod.

tu.boeing
10-11-2013, 11:34 AM
tôi cũng vậy , đã có 20k Khoai mà vẫn chưa xem đc phim, Mod nào đi qua kích hoạt hộ 1 cái đi , Thanks :)

DeerKing
11-11-2013, 11:44 AM

Cách tốt nhất các bạn vào đây đổi khoai thành thuê bao trọn gói để xem phim (http://pubvn.net/movie/vn/profile.php?module=5).
Còn nếu muốn trả khoai cho từng phim thì: Khi bật 1 phim lên thì xem hết 10 phút sẽ có hướng dẫn trả phim bằng khoai hoặc bạn có thể ấn vào ổ khóa ở góc dưới trái player để mua phim bằng khoai bạn nhé.