PDA

View Full Version : Samsung smart TV

hoangminhnguyen13oct
02-09-2013, 11:06 PM
hiện mình thấy khá nhiều nhà sử dụng Samsung smart TV, đề nghị Pub xem xét để thêm tên mình vào kho ứng dụng để anh em có thể xem trực tiếp trên TV trong thời gian tới nhé ;) thanks

nichkhun92
03-09-2013, 10:07 AM
hiện mình thấy khá nhiều nhà sử dụng Samsung smart TV, đề nghị Pub xem xét để thêm tên mình vào kho ứng dụng để anh em có thể xem trực tiếp trên TV trong thời gian tới nhé ;) thanks
Smart TV là một bước tiến mới hay còn được là 1 chiếc ti vi thông minh hiện nay các dòng smart TV đều có trình duyệt Brower web hỗ trợ Flash để lướt web internet như PC hay laptop hay nói dễ hiểu hơn nó giống 1 app trên 1 thiết bị Android có hỗ trợ Flash. Hiện tại nhà m vẫn xem bình thường và tốc độ load rất nhanh nhé. Ban chỉ việc vô app web và gõ link pubvn.net đăng nhập acc chọn sever nói chung là thao tác như bạn đang thực hiện trên Máy tính vậy ^^. Chúc bạn xem film vui vẻ.
( Nhà mình đang dùng Samsung Smart TV series 6 đa tích hợp sẵn cục bắt wifi còn cũng có đời sau k có như nhà anh mình thì mua thêm USB bắt wifi cắm vô là xem bt nhé ^^)