PDA

View Full Version : Góp ý về vấn đề phụ đề cho phim

hoangnh06
11-07-2013, 12:36 PM
Pub có thể dưới mỗi phim up file phụ đề lên để cho những ai tải phim về có phụ đề được không. Hoặc gép hẳn vào phim luôn để khi down về có sub. Chứ những lúc rảnh mình hay down phim về phòng những lúc ko có mạng để xem nhưng rất khó tìm sub. Mỗi khi đi tìm sub lại cho phim ở subsence.com rất mệt mà những sub trên đó rất bé không được to,rõ ràng như trên pub. Mong các admin giúp mình và mọi người vấn đề này

KonAir
11-07-2013, 01:00 PM
Bạn đọc lại nội quy, để nếu bạn có bị khóa tài khoản bạn sẽ hiểu tại sao bạn bị khóa nhé.
http://pubvn.net/bar/threads/1246-Noi-quy-box-PHIM-ONLINE-.html

lightknight1996
29-07-2013, 08:46 PM
Pub có thể dưới mỗi phim up file phụ đề lên để cho những ai tải phim về có phụ đề được không. Hoặc gép hẳn vào phim luôn để khi down về có sub. Chứ những lúc rảnh mình hay down phim về phòng những lúc ko có mạng để xem nhưng rất khó tìm sub. Mỗi khi đi tìm sub lại cho phim ở subsence.com rất mệt mà những sub trên đó rất bé không được to,rõ ràng như trên pub. Mong các admin giúp mình và mọi người vấn đề này

Mình phải công nhận bạn rất chi là ngây ngô :))

sayami
25-08-2013, 12:10 AM

vâng, bạn ấy rất tỉnh và ngây thơ :th_68:. chưa bị ban nick là mừng nhá