PDA

View Full Version : bi mat tai khoan

toongve
10-07-2013, 12:58 PM
tôi lập 2 cái user,lúc lập đặt mk là 123456 khi đăng nhập vào xem phim thì khồng xem đc.cứ bắt phải đổi mk vì mk quá dễ.tại sao khi lập user mk quá dễ lại cho nhập?tôi muốn khôi phục lại nhưng vào email thì không thấy tin nhắn nào của diễn đàn email của tôi là diepcongtu2000@yahoo.com.vn

KonAir
10-07-2013, 01:09 PM
Bạn không nhận được email vì email diepcongtu2000@yahoo.com.vn của bạn không tồn tại. Bạn có thể kiểm tra bằng cách dùng một email khác gửi thư vào địa chỉ diepcongtu2000@yahoo.com.vn sẽ thấy không nhận được.

toongve
11-07-2013, 12:02 AM
Bạn không nhận được email vì email diepcongtu2000@yahoo.com.vn của bạn không tồn tại. Bạn có thể kiểm tra bằng cách dùng một email khác gửi thư vào địa chỉ diepcongtu2000@yahoo.com.vn sẽ thấy không nhận được.
thế lúc tôi dùng email đó đã không tồn tại thì tại sao diễn đàn vẫn chấp nhận cho tôi đăng ký user ? tôi đã nạp thẻ thanh toán rồi giờ không vào xem đc nữa,admin cho tôi biết giờ tôi phải làm thế nào để lấy lại tk của mình

KonAir
11-07-2013, 12:11 AM
- Khi đăng ký tài khoản tại Pub, để nhanh chóng, không mất nhiều thời gian Pub không yêu cầu kích hoạt thông qua email, cũng như không gửi bất kỳ email nào tới thành viên. Đăng ký xong là tài khoản hoạt động luôn. Vì vậy email của bạn đúng hay sai, tồn tại hay không tồn tại Pub không thể biết được. Và khi đăng ký, tại nơi nhập email đã có thêm 1 dòng nhập lại email cũng như dòng ghi chú chữ đỏ là "Sử dụng email thật để khôi phục mật khẩu trong trường hợp bạn bị mất hoặc quên mật khẩu." để thành viên lưu ý nhập chính xác email. Mình cũng hơi lạ ở chỗ là email của bạn mà bạn còn không biết nó tồn tại hay không thì khó hiểu thật.
- Vì lý do bảo mật, Pub sẽ chỉ gửi lại mật khẩu vào đúng email mà bạn đăng ký. Nhưng email đó không tồn tại, nên nếu giờ bạn gửi được cho mình số Seri bạn sử dụng để nạp cho tài khoản đó, mình sẽ đổi email giúp bạn sang email đúng của bạn.

vaiteconcame
21-09-2013, 07:40 PM
mình mới lập 1 tài khoản là nguyensonhai1968 và cũng bị y như bạn toongve sứt có thể giải quyết giùm k?