PDA

View Full Version : phim của pub đâu

quang_anh_96
27-06-2013, 02:29 PM
30 phim 1 trang có 168 trang
sao bây h giờ còn có 118 trang là thế nào hả pub

KonAir
27-06-2013, 02:41 PM
Mình cũng không rõ tại sao bạn lại thấy chỉ có 118 trang. Tại trang chủ, tab toàn bộ hiện có 208 trang mà bạn.

quang_anh_96
27-06-2013, 03:10 PM
Mình cũng không rõ tại sao bạn lại thấy chỉ có 118 trang. Tại trang chủ, tab toàn bộ hiện có 208 trang mà bạn.

nếu nói cái đấy thì trước là 264 trang cơ
mình vào phần tất cả của toàn bộ phim nên mới nói là 30phim 1 trang như ở trên vừa ghi
tiện cho hỏi sắp sửa cái vụ chỉ vào thanh tua phim đoạn nào hiện phút đoạn đấy chưa sứt
bây giờ nó không hiện nhiều lúc cần tua bất tiện quá

hell dep zai
27-06-2013, 04:02 PM
giờ mà hành anh sứt code thêm cái chức năng xem tiếp như kiểu của youtube ko biết có sao ko nhỉ :)) ( cái này khi mất mạng hay bị làm sao đó mà nó ko tải tiếp f5 1 phát nó vẫn sẽ tải tiếp từ chỗ mình đang xem dở, đỡ phải tua hehehe )

KonAir
27-06-2013, 04:09 PM
nếu nói cái đấy thì trước là 264 trang cơ
mình vào phần tất cả của toàn bộ phim nên mới nói là 30phim 1 trang như ở trên vừa ghi
tiện cho hỏi sắp sửa cái vụ chỉ vào thanh tua phim đoạn nào hiện phút đoạn đấy chưa sứt
bây giờ nó không hiện nhiều lúc cần tua bất tiện quá

Số lượng phim thì hoàn toàn không có gì thay đổi bạn nhé, tại tab toàn bộ ở trang chủ 1 trang chỉ có 17 phim nên tổng số trang ở đó sẽ là 208 trang, còn khi bạn ấn vào tất cả thì 1 trang có 30 phim nên số lượng trang là 108 trang. Còn hồi trước thì trang chủ phân làm 2, ở phía trên là phim có tiếng Việt, phụ đề Việt..., ở phía dưới là phim có phụ đề Anh, và mỗi trang của mục phim có tiếng Việt là 3 hàng, mỗi hàng 5 phim, tổng cộng là 15 phim một trang, nên tổng số trang cho phim có tiếng Việt, phụ đề Việt... là khoảng 264 trang như bạn nói.
Về lỗi không hiện thời gian khi tua trên Firefox mình đã thử cài rất nhiều bản Firefox nhưng không thấy bị lỗi này. Bạn thử cập nhật adobe flash player lên bản mới xem có bị nữa không nhé.

quang_anh_96
27-06-2013, 07:54 PM
Số lượng phim thì hoàn toàn không có gì thay đổi bạn nhé, tại tab toàn bộ ở trang chủ 1 trang chỉ có 17 phim nên tổng số trang ở đó sẽ là 208 trang, còn khi bạn ấn vào tất cả thì 1 trang có 30 phim nên số lượng trang là 108 trang. Còn hồi trước thì trang chủ phân làm 2, ở phía trên là phim có tiếng Việt, phụ đề Việt..., ở phía dưới là phim có phụ đề Anh, và mỗi trang của mục phim có tiếng Việt là 3 hàng, mỗi hàng 5 phim, tổng cộng là 15 phim một trang, nên tổng số trang cho phim có tiếng Việt, phụ đề Việt... là khoảng 264 trang như bạn nói.
Về lỗi không hiện thời gian khi tua trên Firefox mình đã thử cài rất nhiều bản Firefox nhưng không thấy bị lỗi này. Bạn thử cập nhật adobe flash player lên bản mới xem có bị nữa không nhé.

đùa nói thế mà vẫn không tin
nói chung ý tôi là mục tất cả phần toàn bộ mà có 30 phim 1 trang ý
là hôm trước thì nó là 168 trang bh thì nó còn 118 trang (168 trang đấy trước tôi tính được 5000 phim - bh 118 trang còn 3500phim dùng máy tính đếm số phim 1 lần rồi )
ở cái web pubvn.net này chứ không liên quan gì đến pub.vn
tụt trang từ sáng nay thôi
thấy tụt thì không biết có thiếu mất phim gì không
tại tôi quen xem phần toàn bộ phim cày từng phim một từ dưới lên trên rồi
nên lo thiếu mất phim không hiện bỏ qua lại không biết để xem thôi