PDA

View Full Version : Vì sao hiệu ứng trailer mất đi quá lâu ?

heoduy1601
13-11-2011, 09:01 AM
:th_21:Hì lâu rồi mình không vào pub xem phim!Mình hơi ngạc nhiên vì sự thay đổi giao diện của homapage ai lái kịt !^^:th_2:Mình xin vào chủ đề chính đó là trailer của PUB hồi trước mình biết PUB là nhờ tình cờ xem trailer trên youtube các hiệu ứng phông chữ rất đẹp và cuốn hút nhưng sao trailer dạo gần đây không còn thêm hiệu ứng nữa mình tháy hơi hụt hẫn xiu xíu:th_35:Để có được một trailer hoàn hảo thế chắc phải tốn rất nhiều sức (phải canh time ,tạo phông chữ ,hiệu ứng khi xuất hiện..mình đoán vậy)Trailer của PUB chính là một điểm đặc trưng của PUB mà mình rất thích :th_9:mình có xem trailer của rạp megastar nhưng thường hạn chế và chát kượng không nét bằng(keo!:th_79:) mình mong những hiệu ứng đó sớm trở lại (xem trailer cũng là một nghệ thuật mà nhỉ .:th_124:) Note: Nhờ được PUB giới thiệu trang wed download phim nên mình không còn phải tải từ PUB nữa ^^Mình biết một số trang tải phim 720p dung lượng nhỏ như taiphimhd.net mong các thành viên không cần phải tải ở PUB để tránh bị band nick gì gì đó *mình không hiểu từ này là gì nữa? chúc pub và các thành viên chủ nhật xem phim vui vẻ :th_78:

heoduy1601
13-11-2011, 09:04 AM
Có bạn nào chỉ mình cách chèn hình vào member của mình được không...

herobon
13-11-2011, 09:11 AM
Đầu tiên xin cám ơn bạn đã ủng hộ Pub về khoản trailer!
Hiện tại 1 phần do nhân lực làm phần này khá mỏng (A Sứt làm hiệu ứng) cũng do Pub đang hướng tới 1 sự đơn giản nhưng vẫn cung cấp đầy đủ thông tin về bộ phim cho các bạn, nên phần hiệu ứng của trailer các bạn sẽ ít thấy dần trong những trailer gần đây của Pub. Hy vọng các bạn không buồn nhiều vì điều này :-s

Có bạn nào chỉ mình cách chèn hình vào member của mình được không...
P/s: Bạn muốn chèn avatar thì vào phần Setting/Edit Avatar !

KonAir
13-11-2011, 09:22 AM
Bạn có thể đọc thêm tại ĐÂY (http://pub.vn/forum/showthread.php/211-Tam-dung-viec-lam-hieu-ung-cho-trailer)