PDA

View Full Version : Phim lồng tiếng HongKong coi bị lỗi hoài!!

nguyenlee
02-06-2013, 12:03 PM
Pub ơi sao khoảng 2 ngày nay mình coi phim HongKong lồng tiếng mà bị lỗi lồng tiếng hoài, đang coi ngon lành tự nhiên mất tiếng chi còn nhạc nền, tưởng là khúc đó bị lỗi mà mở mấy tập tiếp theo cũng bị, mở lại mấy tập trước coi bình thường cũng bị như thế luôn. Mở các phim khác cũng bị @@
xong rồi mình và account khác thì xem đc, xong lúc chuyển tập mới lại gặp tình trạng đó, cứ như vậy hoài, nhiều khi đang coi cái mất tiếng ngon ơ phải out ra out vô liên tục, rồi nãy giờ thì làm kiểu gì cũng ko coi được lồng tiếng luôn, chỉ có nhạc nền thôi @@ thử mấy phim tập nào cũng bị trong khi những tập đó lúc trước coi đc bình thường >_<
Không hiểu tại server hay gì nữa? Mong pub sớm khắc phục chứ nạp phi coi phim mà cứ bị vậy hoài thiệt ức chế :th_59::th_59:

KonAir
02-06-2013, 12:35 PM
Mình kiểm tra thì thấy hoàn toàn bình thường, bạn xem thử trên youtube xem có bị vậy không. Bạn thử kiểm tra lại giắc cắm loa hoặc tai nghe xem sao. Mình đoán có thể giắc cắm đang bị lỏng 1 chút nên dẫn đến hiện tượng đó.

nguyenlee
02-06-2013, 03:28 PM
hic mình coi các web khác và nghe nhạc bình thường =.=
kể cả coi phim của pub vẫn nghe nhạc nền, âm thanh trong phim, nhưng chỉ bị mất mỗi tiếng của nhân vật ^:)^

KonAir
02-06-2013, 04:19 PM
Bạn cho mình ví dụ cụ thể phim và tập phim bạn bị để mình kiểm tra nhé. Bạn cho mình xin luôn 1 số thông tin như trình duyệt bạn sử dụng, phiên bản trình duyệt + phiên bản adobe flash player bạn đang sử dụng nhé.