PDA

View Full Version : Góp ý về thể loại phim chiếu trên Pub

chjpngu
04-11-2011, 10:48 AM
mình thấy gần như các phim đều là phim rạp . Nên mình có chút góp ý , hy vọng pub lắng nghe , mình muốn thêm phần phim bộ nữa .

Nhất là serri phim bộ hoạt hình . Tiện đây mình cũng rất thích coi phim Thám tử lừng danh conan .... toàn lên youtube coi mấy clip trên HTV3 ấy mà mấy tập sau ko có lồng tiếng nữa chỉ là phụ đề có mấy cái còn phụ đề tiếng anh hay tiếng đức nữa .

Mong pub có thêm mục phim hoạt hình Tham Tử Lừng danh Conan này , phụ đề tiếng việt , mình biết yêu cầu này hơi khó vì phim này hình như có gần 500 tập mà lộn tùng phèo các tập lên à nên rất có để biên tập lại lắm .

Dù sao cũng mong pub ngày càng phát triển ^^ thân

KonAir
04-11-2011, 12:19 PM
Thanks bạn. Những yêu cầu và góp ý về phim để các đầu phim và thể loại phim của pub ngày càng phong phú hơn, đáp ứng đc sâu rộng hơn sở thích của nhiều người pub đều ghi nhận và rất muốn được như vậy. Nhưng trước sau như một, mình đã trả lời vấn đề này nhiều lần, thứ 1, nhân lực còn quá yếu, thứ 2, việc làm ra 1 phiên bản online chất lượng không hề nhanh và đơn giản, vì vậy trong thời điểm hiện tại và trong tương lai gần, để đảm bảo tiêu chí chất lượng, việc làm phim gì sẽ hoàn toàn phụ thuộc vào quyết định của ban quản trị, mà chính xác ở đây là mình. Cho đến khi mình cảm thấy đội ngũ subteam và encoders đủ quân số cũng như sẽ đảm bảo hoàn thành được khối lượng công việc lớn và đi đôi với chất lượng, mình sẽ mở rộng thêm về thể loại, cũng như mở thêm box yêu cầu phim.

chjpngu
05-11-2011, 12:20 PM
Hy vọng trong thời gian sớm , nhân tiện cho hỏi làm sao có thể vào đc đội ngủ subteam và encoders ? cần phải bik j ? mình học CNTT nên cũng mún bik vụ này . Thân !

tnthienbao
05-11-2011, 12:30 PM
Hy vọng trong thời gian sớm , nhân tiện cho hỏi làm sao có thể vào đc đội ngủ subteam và encoders ? cần phải bik j ? mình học CNTT nên cũng mún bik vụ này . Thân !

Nếu muốn đăng kí làm subteam thì nhấn vào đây (http://pub.vn/forum/showthread.php/1609-Sub-Team-Tuyen-subber-cho-pub) bạn nhé.

chjpngu
06-11-2011, 09:09 PM
Nếu muốn đăng kí làm subteam thì nhấn vào đây (http://pub.vn/forum/showthread.php/1609-Sub-Team-Tuyen-subber-cho-pub) bạn nhé.

Rùi thanks bạn nhiều nha , mình sẽ tìm hiểu thêm ;)