PDA

View Full Version : The Chef, The Actor, The Scoundrel (Đầu Bếp, Diễn viên, Tên Vô Lại) (2013) HD Online Phụ đề Việt

PopEyes
23-05-2013, 05:32 PM
17582

sat thu 2012
26-05-2013, 10:57 PM
Phim nhảm vãi...xem mất time.

quynhtran25
27-05-2013, 01:07 AM
Phim nhảm vãi...xem mất time.

Công nhận là nhảm thật. Mất toi thời gian..

linhienguyen
27-05-2013, 06:04 AM
Việt Nam mình thì chả làm nổi 1 bộ nào cho hồn để bôi nhọ bọn Tàu khựa, ngoài cái bọn anh hùng bàn phím suốt ngày đem vấn đề giải trí ra nói chuyện chính trị thôi :">

h0anganh296
27-05-2013, 10:01 PM
Người ta thường coi quá nhẹ vấn đề giải trí, đến nỗi truyền hình chỉ toàn chiếu phim Tàu. Trẻ xem nhiều phim thuộc cả 13 đời vua nhà Thanh mà không hiểu có biết 8 vị vua Triều Lý của nước nhà. Cá nhân tôi có thể bị coi là anh hùng bàn phím, tất nhiên chẳng có vấn đề gì cả bởi tôi tẩy chay phim Tàu 100%. Không care việc chính trị hay giải trí nặng hay nhẹ với tôi đó chỉ là hành động rất nhỏ trong suy nghĩ để thấy thanh thản hơn.

Nhiều lần vào xem phim, thấy cmt của bạn này thực sự mình thấy rất đạo đức giả, nếu bạn đã " tẩy chay phim tàu 100%" thế bạn còn vào xem phim này làm gì
Bạn tẩy chay phim tàu thế bạn đã từng xem Tây Du Kí chưa, bạn đã từng xem Tam Quốc Diễn Nghĩa chưa, nếu rồi thì cảm phiền bạn đừng phát biểu những lời đó nữa, nghe " thối" lắm, còn nếu bạn chưa từng xem thì mình xin lỗi bạn, thực xin lỗi bạn

Còn nếu bạn ghét " bọn tàu" như vậy, muốn được " thanh thản" bạn có thể ghi tên gia nhập hải quân và xung phong ra Trường Sa, Hoàng Sa, tổ quốc sẽ rất biết ơn bạn, như vậy tốt gấp vạn lần bạn ở đây nói này nói nọ nhưng " chả làm được cái đếch gì cho đất nước"

www_wed1987
28-05-2013, 07:30 PM
Phim khá thú vị mà :( tuy hơi bị bênh TQ quá đáng....

jackrip
01-07-2013, 09:11 PM
Người ta thường coi quá nhẹ vấn đề giải trí, đến nỗi truyền hình chỉ toàn chiếu phim Tàu. Trẻ xem nhiều phim thuộc cả 13 đời vua nhà Thanh mà không hiểu có biết 8 vị vua Triều Lý của nước nhà. Cá nhân tôi có thể bị coi là anh hùng bàn phím, tất nhiên chẳng có vấn đề gì cả bởi tôi tẩy chay phim Tàu 100%. Không care việc chính trị hay giải trí nặng hay nhẹ với tôi đó chỉ là hành động rất nhỏ trong suy nghĩ để thấy thanh thản hơn.
VL thật, đồ đạc nhà bạn này chắc 100% đéo có hàng Tàu, mà đéo xem sao biết phim này phỉ báng người Nhật

tanphatphan
30-11-2013, 11:38 PM
Mấy ông biết xem phim không mà nói phim này nhảm.Phim hay vậy mà chê, cuộc chiến cân nảo đến phút cuối cùng để có công thức chữa bệnh cho người dân. 4 người chống lại cả đạo quân.
Tui là người Việt nha không phải người Tàu.
Kháng chiến nước nào chẳng giống nhau , con người ai cũng như ai , sao cứ phải phân biệt , Tàu Khựa này nọ , họ cũng là người mà
không phải ai cũng xấu , người Tàu chết không biết bao nhiêu mà nói lúc bị Nhật đánh đó. Xem lại lịch sử đi .
Con người khác nước nhưng phải tình người chứ, đừng phân biệt và ác cảm nửa .

haonhotvd
03-01-2019, 06:45 PM
sao chi xem dc 10p the