PDA

View Full Version : Tại sao lại đòi ban nick ?

christhanh
23-05-2013, 11:45 AM
Trước đây tôi ko có thời gian nên tôi mua xem theo phim . Mới đăng ký tài khoản thuê bao tháng để xem phim. Đang xem viking thấy căng thẳng chuyển sang xem Sherlock , và đang xem phim lẻ của Al Pacino nhưng chưa muốn xem tiếp. Pub thông báo tôi share acc . Xin hỏi quyền lợi xem phim của tôi thế nào ? Là tự do khi xem ko giới hạn đúng ko ? Pub phải có cách quản lý nào khác chứ sao lại bảo tôi share acc. Đặc thù công việc của tôi là phải di chuyển nên tôi xem phim ở quán cafe. Pub cho tôi xin 1 lời giải thích . Nếu giới hạn chỉ được xem phim đến khi kết thúc mới được chuyển sang xem phim khác thì thông báo cho tôi nhé. Thanks pub.

KonAir
23-05-2013, 01:10 PM
Tài khoản của bạn được xem thoải mái bạn nhé, không bị giới hạn về mặt địa lý cũng như thiết bị. Bạn muốn xem tại đâu, và trên thiết bị nào cũng được. Nhưng tại 1 thời điểm bạn chỉ được xem 1 phim thôi nhé. Nếu muốn xem phim khác thì bạn tắt phim đang xem đi rồi mới xem phim khác.

traykhon
28-05-2013, 04:34 PM
Thỉnh thoảng muốn xem 2 phim 1 lúc ( để kiểm tra phim có hay không ấy mà ).Hay là ad cho thêm tính năng chỉ vào thời gian hiện lên hình ảnh của thời gian đó được không giống youtube ấy.Đôi khi chưa xem xong muốn xem lại tìm khổ quá :D

quang_anh_96
29-05-2013, 02:41 PM
Thỉnh thoảng muốn xem 2 phim 1 lúc ( để kiểm tra phim có hay không ấy mà ).Hay là ad cho thêm tính năng chỉ vào thời gian hiện lên hình ảnh của thời gian đó được không giống youtube ấy.Đôi khi chưa xem xong muốn xem lại tìm khổ quá :D
thế xem trailer phim có phải nhanh hơn không ?