PDA

View Full Version : Home Sweet Home (Sát Nhân Trong Nhà) (2013) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

KonAir
23-05-2013, 09:04 AM
17536

valrie9x
29-05-2013, 12:30 PM
có ai làm chuột bạch hơm vậy làm chuột bạch nhớ comment cho mình biết hay ko nhé :d

kahavacat
29-05-2013, 02:49 PM
bệnh hoạn...kết thúc nhàm.!!
:th_74:

tungwhite88
29-05-2013, 03:37 PM
Mấy cái concept nhân vật phim kinh dị của nước ngoài giờ chán chết mẹ, Thằng bòi sát nhân nào cũng đeo mặt nạ, hành động thì đéo có lý do như thằng bệnh. Đeo mặt nạ cũng phải có phong cách 1 tý. chưa xem mà nhìn cái poster đã ghét rồi, mình làm designer mà nhìn thấy ba cái sản phẩm na ná nhau thì mình đuổi mẹ mấy thằng nhân viên luôn. Vô Dụng !!!
Giờ bọn tây cũng quá nghèo nàn ý tưởng rồi toàn ăn theo mấy concept thành công trước ( nhưng đéo thể bằng được )
1- Đeo mặt nạ bóng chày - giết người vì trả thù đời- vì sự ám ảnh lúc nhỏ bị bắt nạt - do sự giáo dục không tốt từ gia đình ( mẹ ) : Jasson ( trùm phim thứ 6 ngày 13 ) Thần tượng số 2 của mình
2- Đeo mặt nạ giấy ( tự làm ) - Giết người vì sự ám ảnh do lúc nhỏ bị bạo hành - Tâm thần phân liệt Michael Myers
3- Đeo mặt nạ da người ( da mặt nạn nhân ) - Giết người làm thịt ăn - bảo vệ gia đình Chainsaw ( Texa Chainsaw)
4 -Đeo mặt nạ thằng hề ( che giấu bộ mặt thật ) - Đéo giết ai cả ( để bọn nó tự chết ) Jing Saw ( Saw )
...................... Huyền thoại là đây

Giờ phim kinh dị đéo nào cũng cứ giết người là đeo mặt nạ, nhìn chán vkl, đéo có bứt phá. Xem đi xem lại cái mô típ đó, bực cả mình

giangsaanh1988
29-05-2013, 05:03 PM
Một trong các film ngớ ngẩn nhạt nhẽo nhất từng xem :th_118:

Ngocson007
29-05-2013, 07:38 PM
Mấy cái concept nhân vật phim kinh dị của nước ngoài giờ chán chết mẹ, Thằng bòi sát nhân nào cũng đeo mặt nạ, hành động thì đéo có lý do như thằng bệnh. Đeo mặt nạ cũng phải có phong cách 1 tý. chưa xem mà nhìn cái poster đã ghét rồi, mình làm designer mà nhìn thấy ba cái sản phẩm na ná nhau thì mình đuổi mẹ mấy thằng nhân viên luôn. Vô Dụng !!!
Giờ bọn tây cũng quá nghèo nàn ý tưởng rồi toàn ăn theo mấy concept thành công trước ( nhưng đéo thể bằng được )
1- Đeo mặt nạ bóng chày - giết người vì trả thù đời- vì sự ám ảnh lúc nhỏ bị bắt nạt - do sự giáo dục không tốt từ gia đình ( mẹ ) : Jasson ( trùm phim thứ 6 ngày 13 ) Thần tượng số 2 của mình
2- Đeo mặt nạ giấy ( tự làm ) - Giết người vì sự ám ảnh do lúc nhỏ bị bạo hành - Tâm thần phân liệt Michael Myers
3- Đeo mặt nạ da người ( da mặt nạn nhân ) - Giết người làm thịt ăn - bảo vệ gia đình Chainsaw ( Texa Chainsaw)
4 -Đeo mặt nạ thằng hề ( che giấu bộ mặt thật ) - Đéo giết ai cả ( để bọn nó tự chết ) Jing Saw ( Saw )
...................... Huyền thoại là đây

Giờ phim kinh dị đéo nào cũng cứ giết người là đeo mặt nạ, nhìn chán vkl, đéo có bứt phá. Xem đi xem lại cái mô típ đó, bực cả mình

bạn ko nhất thiết phải ghi dài như vậy, ở đây mình ko bàn về phim này, nhưng phim dở và hay là chuyện bình thường, rất tiết nhưng mình phải nói rằng khôn thì xem dc phim hay, còn ngu thì chọn trúng phim dở, mình luôn lựa hãng phim để xem, còn những phim imdb thấp và hãng ko nổi tiếng mình chỉ xem "thử" và ko bao giờ chê làm gì, vì họ ko đủ sức, trí lực,nhân lực và vật lực để làm như các hãng lớn, đấy là chuyện thường, ko xem thì thôi...cái mình muốn nói : bạn là 1 design chứ đâu phải đạo diễn, đâu nhất thiết phải ghi cả đống lập luận và cả việc bạn đuổi nhân viên bla bla :))..vì mình gặp rất nhiều style người nguy hiểm như bạn rồi,chưa j mà đã như vậy...

trangsilangthang93
29-05-2013, 08:33 PM
Dạo này pu.b toàn fim chán chán

sagittarius8612
29-05-2013, 11:04 PM
Designer cũng là có học đấy chứ nhỉ, vậy mà cmt như mấy bạn ko đi học vậy, buồn cho bạn ghê...

lucife
03-06-2013, 01:01 PM
Xin lỗi cả nhà ! hình như phim này là hàng nhái kém chất lượng nên tệ như vậy . Mình lên trang imdb thi phim này chưa phát hành và coi trailer thấy rất hay , không giống tí gì với nội dung phim mà pub update (http://www.imdb.com/video/withoutabox/vi384082201?ref_=tt_pv_vi_1)