PDA

View Full Version : Về việc dơnload phim tại PUB

iam_td
03-11-2011, 08:58 AM
Xin chào các bạn,

Cảm ơn PUB đã chia sẽ những bộ phim hay, chất lượng tốt cho mọi người.

Có những phim mình muốn lưu lại để xem dần, hay ngẫm nghĩ tự kỉ :th_108: nhưng nội qui PUB không cho download. Tôn trọng nội qui và mọi thành viên nên mình chưa bao giờ vi phạm cả.

Mình muốn hỏi là có cách nào download phim về mà không ảnh hưởng tới mọi người không, ví dụ PUB giới hạn tốc độ download bằng với tốc độ load phim của trình duyệt thôi, tức là thay vì ngồi coi trực tiếp thì mình ngồi... đợi :th_10:

Cảm ơn PUB.

KonAir
03-11-2011, 09:05 AM
Không có cách nào cả bạn ạ. Và mình xin nhắc lại, cố download dưới bất kỳ hình thức nào cũng đều là vi phạm nội quy. Các phim bạn muốn lưu lại xem dần thì bạn cần gì phải lưu, khi nào muốn xem thì lên Pub mà xem, đâu có sao đâu, bọn mình đâu có xóa phim đâu bạn.

buonvituonglai
03-11-2011, 10:54 AM
^
Hay là post link film đó lên các host như MU, MF, RS, Fshare, 4shared v.v... hả anh :@)

KonAir
03-11-2011, 11:15 AM
@buonvituonglai: ko bàn về vấn đề này nữa, em và mọi người có hiểu xem online là xem online không? Box xem phim Online là để dành cho việc xem online, còn đã không muốn xem online, muốn download thì vào xem online làm gì nữa, có hẳn 1 box Movie trong Sharing Zone cho việc download rồi còn gì nữa.

hollywood87
03-11-2011, 11:25 PM
Bạn lập Topic này tốn nhiều thời gian hơn là bạn vào Bõ Sharing để tìm film mà bạn muốn download đó @@!