PDA

View Full Version : Nhận được thông báo dọa khóa tk chỉ vì mình....coi phim ko hay, tắt đi coi phim khác???

autumn95
18-05-2013, 09:06 AM
http://i79.photobucket.com/albums/j140/lathuvang_9_5/Untitled-4.jpg

Thời gian hệ thống của Pub ghi nhận lịch sử mình sử dụng acc là 2 ngày, trong khi mình coi Thợ săn phù thủy cách đây 2-3 ngày rồi (tức là ngày 15 hoặc 16) vậy mà lại ghi là sáng ngày hnay (ngày 18)???? chiều hwa mình có coi được 1 đoạn phim Lính thủy đánh bộ và Bên kia rừng thông, không hay lắm nên mình tắt đi và tối qua để buff cả đêm phim Cặp đôi hoàn hảo, đến sáng nay dậy coi được chừng 15' thì hiện lên thông báo này. Ad tính xử lý vụ này như thế nào???

KonAir
19-05-2013, 01:45 PM
Tại 1 thời điểm bạn chỉ được xem 1 phim thôi bạn nhé. Nếu chính xác là bạn chỉ xem 1 phim và không chia sẻ tài khoản nhưng vẫn nhận được thông báo này thì có thể tài khoản của bạn bị lộ mật khẩu. Tạm thời bạn đổi mật khẩu đi đã nhé.

daicaco
20-05-2013, 09:20 PM
Mình cũng bị hoài, theo mình thì nếu cùng lúc tức cùng 1 thời điểm, có hai địa chỉ IP khác nhau đang online cùng xem phim thì mới hiện thông báo cảnh báo. Chứ như thông báo trên khác ngày, khác thời gian mà cũng cảnh bảo thì không phải rồi. Vì các đường Internet bây giờ khi chậm người ta tắt Modem mở lại là IP Khác rồi.
Rất mong Pub hoàn thiện cách tính cho cái thông báo này.