PDA

View Full Version : Vehicle 19 (Truy Sát) (2013) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

PopEyes
15-05-2013, 08:42 AM
17346

tracknguyen
15-05-2013, 09:38 AM
bóc team cái...

Vui lòng đọc nội quy. Pub không cho phép chơi tem tại bất kỳ đâu. Khóa tài khoản 3 ngày.

tarzan000
15-05-2013, 10:19 AM
bóc team cái...

Vui lòng đọc nội quy. Pub không cho phép chơi tem tại bất kỳ đâu. Khóa tài khoản 3 ngày.
Chúc mừng ... Lại 1 bạn được ra đảo nghỉ mát :)

cuongkec
15-05-2013, 10:34 AM
Quá đen cho đội liếm kem :(

nt.ko0l
15-05-2013, 10:35 AM
robinson ra đảo hoang :)))

husky90
16-05-2013, 05:13 PM
vẫn thích chơi tem . chú này ngứa vảy ah

vipmapperf2
16-05-2013, 05:59 PM
chỉ vì một con tem mà được mời ra đảo :))

kkokpkk
16-05-2013, 09:31 PM
chẳng qua người ta không biết nên mới vậy thôi , sao pub không để chữ cấm chơi tem ở thanh gửi bài trả lời nhỉ

tiepbeo
17-05-2013, 01:53 AM
chẳng qua người ta không biết nên mới vậy thôi , sao pub không để chữ cấm chơi tem ở thanh gửi bài trả lời nhỉ

chuẩn men...có phải ai cũng biết đâu để mà tránh...trong khi mấy ông ăn theo nói leo sao ko ban đi...chỗ để bình luận phim mà đi chim lợn

khanhung8687
17-05-2013, 11:53 AM

chuẩn men...có phải ai cũng biết đâu để mà tránh...trong khi mấy ông ăn theo nói leo sao ko ban đi...chỗ để bình luận phim mà đi chim lợn

Mod cùng ban điều hành đã nhắc đi nhắc lại rất nhiều lần về vấn đề TEM , và cũng thường xuyên có cá nhân bị xử phạt , Lên ko thể nói là KHÔNG BIẾT dc . OK

Trong box Nội Quy cũng đã đề cập đến việc TEM . Lên lại càng ko có lý do để nói là KHÔNG BIẾT .

Trò chơi hay cuộc chơi nào cũng có điều luật riêng của nó , bạn muốn chơi , bạn phải tuân theo luật . OK . Còn nếu ko , bạn có thể dùng cuộc chơi tại đây và ra về với số tiền tương ứng số điểm =))

p/s : Ai là ông ăn theo nói leo , ai là ông chim lợn . Hài éo tả dc . Vậy là giờ xem xong fim , là phải bình luận phim á . Dạ thưa với anh , trình độ của em ( và của đa số mem ) là trình độ trường làng , Chứ éo phải nhà phê bình mà xem xong phim là ngồi bình luận . =))

Cảm nhận về 1 phim hay hoặc dở nó còn phụ thuộc đến trình độ hiểu biết , trình độ học vấn , quan niệm sống .v...v.... Cho lên càng bình luận , chỉ càng xẩy ra tranh cãi ko đáng có .

Mà nếu có hiểu cốt lõi của vấn đề bộ phim muốn đề cập đến , thì khi tranh cãi , còn phải có đủ KHẢ NĂNG DIỄN ĐẠT NGÔN NGỮ , để cái thằng nó nghe mình nói , nó hiểu mình đang nói gì =))

Dạ . thưa , em xin hết ạ ! =))

mtvirgo
18-05-2013, 01:16 AM
nham~ nhi':))

blueberry
18-05-2013, 11:49 AM
Phim hay lắm các tềnh yêu, xem đi k phí đời. Ở đấy mà tranh luận cái tem làm gì k biết

rickanhtuanyeuem
18-05-2013, 11:19 PM
Ai đã xem phim qua nhanh qua nguy hiểm của paul walker đóng thì xem phim này quá thất vọng .
Góc quay gần không có toàn cảnh lúc kịch tính .
Có cái đoạn đuổi bắt thì xe cảnh sát theo cứ như đi diễu hành.
Theo mình nghĩ thì không có Vin thì paul không có tuổi ;))

Angel_Omin87
19-05-2013, 12:50 AM
Mod cùng ban điều hành đã nhắc đi nhắc lại rất nhiều lần về vấn đề TEM , và cũng thường xuyên có cá nhân bị xử phạt , Lên ko thể nói là KHÔNG BIẾT dc . OK

Trong box Nội Quy cũng đã đề cập đến việc TEM . Lên lại càng ko có lý do để nói là KHÔNG BIẾT .

Trò chơi hay cuộc chơi nào cũng có điều luật riêng của nó , bạn muốn chơi , bạn phải tuân theo luật . OK . Còn nếu ko , bạn có thể dùng cuộc chơi tại đây và ra về với số tiền tương ứng số điểm =))

p/s : Ai là ông ăn theo nói leo , ai là ông chim lợn . Hài éo tả dc . Vậy là giờ xem xong fim , là phải bình luận phim á . Dạ thưa với anh , trình độ của em ( và của đa số mem ) là trình độ trường làng , Chứ éo phải nhà phê bình mà xem xong phim là ngồi bình luận . =))

Cảm nhận về 1 phim hay hoặc dở nó còn phụ thuộc đến trình độ hiểu biết , trình độ học vấn , quan niệm sống .v...v.... Cho lên càng bình luận , chỉ càng xẩy ra tranh cãi ko đáng có .

Mà nếu có hiểu cốt lõi của vấn đề bộ phim muốn đề cập đến , thì khi tranh cãi , còn phải có đủ KHẢ NĂNG DIỄN ĐẠT NGÔN NGỮ , để cái thằng nó nghe mình nói , nó hiểu mình đang nói gì =))

Dạ . thưa , em xin hết ạ ! =))

Thằng ngu này học lại lớp 1 đi mày, mày có phân biệt được "nên" hay "lên" không?

PS: admin và mod cũng nên xem lại vụ tem tọt, không phải ai cũng vào pub là đọc nội quy, chuyện tem tọt là chuyện rất bình thường ở các diễn đàn, và hình phạt cầm 3 ngày là hơi nặng ở đây, mình nghĩ quá lắm thì khóa không cho mem đó cm trong mấy ngày, mình nói đơn giản 1 mem mới toanh vừa vào pub, họ chưa kịp đọc nội quy và xem fim, vẫn thói quen ở nhiều diễn đàn khác họ bóc tem và sau đó ra đảo, quá ức chế phải không, liệu họ còn vào pub để xem nữa không? Mong ban quản trị nên xem lại nội quy và hình phạt này.

noname869
19-05-2013, 01:44 AM
Mình có 2 acc pub, acc này gần hết hạn và acc mcx111 ăn khoai cả năm nhưng chả mấy khi comment.
Với các nội quy có tính chất nhạy cảm thì nên để ở nơi dễ thấy.
Nội quy kiểu như nói tục, đả kích, chống đối nhà nước.... thì ai cũng biết.
Còn nội quy kiểu của pub, xời, quá xa lạ với nhiều người.

noname869
19-05-2013, 01:47 AM
nham~ nhi':))

Tem thì ban, spam thì é-o ban.

khanhung8687
19-05-2013, 11:30 PM
Thằng ngu này học lại lớp 1 đi mày, mày có phân biệt được "nên" hay "lên" không?

PS: admin và mod cũng nên xem lại vụ tem tọt, không phải ai cũng vào pub là đọc nội quy, chuyện tem tọt là chuyện rất bình thường ở các diễn đàn, và hình phạt cầm 3 ngày là hơi nặng ở đây, mình nghĩ quá lắm thì khóa không cho mem đó cm trong mấy ngày, mình nói đơn giản 1 mem mới toanh vừa vào pub, họ chưa kịp đọc nội quy và xem fim, vẫn thói quen ở nhiều diễn đàn khác họ bóc tem và sau đó ra đảo, quá ức chế phải không, liệu họ còn vào pub để xem nữa không? Mong ban quản trị nên xem lại nội quy và hình phạt này.

Vâng ! lại 1 thanh niên nguy hiểm =)) . Nói ko lại dc người ta bắt đầu quay sang chửi bới . Vãi mày =)) Quê đâu thế kưng .

p/s : Đừng cắn tao ! Tao hiểu là cờ hó thì nó hay cắn càn , Nhưng ko có nghĩa là bạ cái gì cũng cắn dc đâu =))

topboss001
20-05-2013, 04:08 AM
thế bây h chúng mày xem phim hay là chửi nhau :th_23:

Angel_Omin87
20-05-2013, 12:11 PM
Vâng ! lại 1 thanh niên nguy hiểm =)) . Nói ko lại dc người ta bắt đầu quay sang chửi bới . Vãi mày =)) Quê đâu thế kưng .

p/s : Đừng cắn tao ! Tao hiểu là cờ hó thì nó hay cắn càn , Nhưng ko có nghĩa là bạ cái gì cũng cắn dc đâu =))

Mày mù chữ hả, tao đang hỏi kiến thức cơ bản phổ thông của mày đấy :th_19:

khanhung8687
21-05-2013, 06:48 PM
Mày mù chữ hả, tao đang hỏi kiến thức cơ bản phổ thông của mày đấy :th_19:

Kiến thức cơ bản phổ thông của tao ý hả . OK . Từ nhỏ , nhỏ xíu luôn ý , tao luôn luôn hiểu là Chó thì nó hay cắn càn , và nếu đã trêu chó , thì bị nó cắn là chuyện quá bình thường =))

Nhưng cũng an ủi đôi chút là thường những con chó hay cắn càn , toàn bị chủ nó cho cái chày giữa đầu =))

Hắn vừa đi vừa chửi . Bao giờ cũng thế, cứ rượu xong là hắn chửi . Bắt đầu chửi trời . Có hề gì ? Trời có của riêng nhà nào ? Rồi hắn chửi đời . Thế cũng chẳng sao: đời là tất cả nhưng chẳng là ai . Tức mình hắn chửi ngay tất cả làng Vũ-đại . Nhưng cả làng Vũ-đại ai cũng nhủ, "Chắc nó trừ mình ra!" Không ai lên tiếng cả . Tức thật! Ồ! Thế này thì tức thật! Tức chết đi được mất! Ðã thế, hắn phải chửi cha đứa nào không chửi nhau với hắn

Đoạn màu xanh này , mày có thấy có hình ảnh mày trong đó ko =))

samshare
21-05-2013, 09:41 PM
Đáng ra Mod cũng nên block những ai xài cụm từ " Chúc mừng...lại 1 bạn được ra đảo nghỉ mát". Sao cứ vào bất kỳ forum nào cũng đều gặp cụm từ đó. Vãi lolz thiệt, ĐKM có cái lolz gì hay ho đâu mà cứ comment, càng nhìn càng bực mình. Lolz

samshare
21-05-2013, 09:45 PM
ĐKM để yên cho người ta coi. bạn ko cm thì người ta cũng bị block rùi. có gì hay ho đâu mà cứ chực cm như chưa bao giờ đc cm @@

duonghang2310
04-12-2013, 08:14 PM
Chắc đây là bộ phim cuối cùng của ảnh nhỉ ??? Tiếc thặc tiếc F&F 7 sẽ ra sao...Chắc F&F 8 nghỉ lun quá

vuductoan123
05-12-2013, 01:05 AM
Thể loại:Giật gân
xem chẳng thấy giật gân gì cả, phim quá dỡ so với quá nhanh quá nguy hiểm