PDA

View Full Version : [US] Da Vinci's Demons: Season 1 (Những Con Quỷ Của Da Vinci: Phần 1) (2013) (Trọn bộ 8 tập) HD Online Phụ Đề Việt - Anh

ngtudu
04-05-2013, 08:55 AM
17003

mason3
23-05-2013, 02:09 PM
Tuyệt với quá ^^. Tiếp cận lịch sử của Da VInci

bakunaruto
23-05-2013, 02:12 PM
Phim rất hay. Bữa giờ xem bên mấy trang khác bản hơi xấu :))

dauphong_Dz
23-05-2013, 02:55 PM
hí hí sứt đúng là tâm lý :))

nhoi_con
23-05-2013, 03:09 PM
Thanks Sứt rất nhiều. :th_3::th_3:

Tùng Hương
23-05-2013, 03:37 PM
year year... yêu sứt quá cơ :-*

hamster2k11
23-05-2013, 03:46 PM
Ở trên kênh HBO cũng đang chiếu bộ phim Da Vince này !! nhưng mà nó là phim lẻ ... vậy phim bộ và lẻ khác gì nhau không mọi người.?

nhat9419
23-05-2013, 04:25 PM
bữa h tìm phim này mãi :Xtks Sứt iuuuuu :XXXX

quynhtran25
23-05-2013, 04:54 PM
Phim hay và mở ra một hồi kết --- còn dài dài nữa. :\

getanchuoi
23-05-2013, 04:54 PM
Phim kể về một giai đoạn trong cuộc đời của nhà họa sỹ, nhà phát minh tiên tài
sao lại là phát mình tiên tài :)

Binh294
23-05-2013, 06:41 PM
Vui quá \m/ Đợi mãi phim này \m/ Thanks bạn! Ko biết có ra nhanh hơn so với phim đang chiếu trên TV ko? :-?

marky
23-05-2013, 08:51 PM
Thx Sứt very much :)

kieudinht
23-05-2013, 09:04 PM
Ở trên kênh HBO cũng đang chiếu bộ phim Da Vince này !! nhưng mà nó là phim lẻ ... vậy phim bộ và lẻ khác gì nhau không mọi người.?
Trên HBO chính là phim này bạn ạ, người ta chỉ không ghi tập mấy tập mấy thôi chứ k phải phim lẻ đâu

conlonkhoa
23-05-2013, 10:46 PM
chiếu trên HBO, cơ mà m không biết nên lúc có thì đến tập bh r` ấy, h Pub có r` đuổi TV thôi............

edgevn
24-05-2013, 12:01 AM
_Chờ film này trên pub mãi :th_123: tks sứt nhiều !!!

KevinHuynh
24-05-2013, 04:46 AM
Thanks trước đã rồi khi nào đủ bộ mới xem cho đã.

mynameismy
24-05-2013, 06:58 AM
Tuyệt cú mèo

dinhtan91
24-05-2013, 09:21 PM
Hóng film này mãi mà ad up đúng ngày hết hạn tk, chơi ác quá :((

Bạch Có Song
24-05-2013, 11:02 PM

Có chút nhầm lẫn ở đây Star Movie chứ @@

unborn20xx
24-05-2013, 11:51 PM
Theo như phim này thì davinci chả có tài năng gì nhiều,toàn bộ phát minh quan trọng của ông đều nhờ vào những kí ức,giấc mơ..v.v,do ông là người đc chọn gì gì đấy,mình chỉ ko thích điểm đấy,còn lại thì ok,phim xếp vào dạng "nên xem".

mynameismy
26-05-2013, 03:51 PM
Theo như phim này thì davinci chả có tài năng gì nhiều,toàn bộ phát minh quan trọng của ông đều nhờ vào những kí ức,giấc mơ..v.v,do ông là người đc chọn gì gì đấy,mình chỉ ko thích điểm đấy,còn lại thì ok,phim xếp vào dạng "nên xem".
bạn đùa à, có xem kỹ hay ko hay vừa xem vừa tua ~~ đầu phim mới có 4 tập và nó mới có 4 phát minh quan trọng là con chym sắt, đôi cánh bay và 2 khẩu súng đều là do nó suy nghĩ và phát triển miệt mài, kí ức vs chả giấc mơ con khỉ gì???

nhoi_con
26-05-2013, 10:15 PM
bạn đùa à, có xem kỹ hay ko hay vừa xem vừa tua ~~ đầu phim mới có 4 tập và nó mới có 4 phát minh quan trọng là con chym sắt, đôi cánh bay và 2 khẩu súng đều là do nó suy nghĩ và phát triển miệt mài, kí ức vs chả giấc mơ con khỉ gì???

Bạn nói đúng rồi, bạn unborn20xx chắc tua quá trời luôn =]]. Ở tập 5 trên mạng có chiếu là Da Vinci còn bị cáo buộc bằng lá thư nặc danh ở cuối tập 4 tội là "thủ dâm", và còn bị buộc tội abc với người mẫu nam, bị vô tù xử án thiêu sống, nhưng làm boom bằng phân dơi, đợi lúc lính canh hỗn loạn, nhờ một người bạn vào tù giùm, trong thời gian đó, Da Vinci sử dụng ống kính mới phát minh ra, chiếu hình ảnh quan tòa hành lạc với con lợn lên bầu trời, nhằm bắt quan tòa điểm chỉ vào giấy chứng minh Da Vinci vô tội trong khi anh em nhà Lozenro đang tiếp khách bằng vở kịch con lợn bị mất tích. Và âm mưu của của Rome sẽ một lần nữa bị thất bại.
Tái bút: Chắc các tập tiếp theo sẽ hứa hẹn nhiều bí mật trong giấc mơ của Da Vinci khi ông ấy uống được " Dòng suối ký ức "(không nhớ tên lắm), và giải mãi châu lục tiếp theo để tìm ra bí ẩn của cuốn sách chứa tri thức của nhân loại. Đợi pub sớm up vậy. <3 <3

pinochio91
27-05-2013, 05:56 PM
film hay quá up nốt đi Pub ơi :x xem film này làm hơi nhớ tới film Sherlock Holmes phần mới có Lucy Liu
k rõ ai biết film này chiếu trên TV kênh nào,mấy h ạ :D

mynameismy
28-05-2013, 12:14 PM
:)) buồn cười cm của bạn này quá, đọc đi đọc lại vẫn éo hiểu sao bạn ấy lại khắm vờ cờ nờ như thế :)) mặc dù là chưa xem nhưng rất ra vẻ hiểu biết, cách nói lại rất ngạo mạn và thể hiện trình độ chuyên gia rởm của mình rất tự tin :)) thế này ai mà chưa xem, coi cái cm này chắc nghỉ xem luôn quá :))

mynameismy
28-05-2013, 12:17 PM
Bạn nói đúng rồi, bạn unborn20xx chắc tua quá trời luôn =]]. Ở tập 5 trên mạng có chiếu là Da Vinci còn bị cáo buộc bằng lá thư nặc danh ở cuối tập 4 tội là "thủ dâm", và còn bị buộc tội abc với người mẫu nam, bị vô tù xử án thiêu sống, nhưng làm boom bằng phân dơi, đợi lúc lính canh hỗn loạn, nhờ một người bạn vào tù giùm, trong thời gian đó, Da Vinci sử dụng ống kính mới phát minh ra, chiếu hình ảnh quan tòa hành lạc với con lợn lên bầu trời, nhằm bắt quan tòa điểm chỉ vào giấy chứng minh Da Vinci vô tội trong khi anh em nhà Lozenro đang tiếp khách bằng vở kịch con lợn bị mất tích. Và âm mưu của của Rome sẽ một lần nữa bị thất bại.
Tái bút: Chắc các tập tiếp theo sẽ hứa hẹn nhiều bí mật trong giấc mơ của Da Vinci khi ông ấy uống được " Dòng suối ký ức "(không nhớ tên lắm), và giải mãi châu lục tiếp theo để tìm ra bí ẩn của cuốn sách chứa tri thức của nhân loại. Đợi pub sớm up vậy. <3 <3
Bạn này ác ghê luôn ~~ tiết lộ nội dung tập 5 chứ ~~

bachien
29-05-2013, 01:11 PM
bao giờ mới có phần tiếp theo !???

kuranhox
29-05-2013, 01:25 PM
may canh? nong' no ko cho vao

popping01
29-05-2013, 07:50 PM
bao ... h mới đc chap tiếp đây huhu ... !

mrkhaicom
30-05-2013, 08:06 PM
Anh sứt ơi thả tập tiếp theo đi mà, em hờn em quăng bom nhà anh giờ nè òa òa

cogaixauvai
30-05-2013, 10:09 PM
lâu có tập mới qá cơ T.T

pinochio91
30-05-2013, 10:14 PM
:)) buồn cười cm của bạn này quá, đọc đi đọc lại vẫn éo hiểu sao bạn ấy lại khắm vờ cờ nờ như thế :)) mặc dù là chưa xem nhưng rất ra vẻ hiểu biết, cách nói lại rất ngạo mạn và thể hiện trình độ chuyên gia rởm của mình rất tự tin :)) thế này ai mà chưa xem, coi cái cm này chắc nghỉ xem luôn quá :))

Vào đây để hóng xem có tập mới chưa,đọc thấy cmt của bạn mình còn thấy buồn cười hơn :))
ở trên mình cũng thấy bạn đã quote nói ng ta rồi,dưới lại thấy bạn day lại.mình chả quen j nick kia,sau khi xem cũg thấy bạn ý "có thể" tua or k hiểu j về film đã cmt.nhưg chả đến nỗi để bạn nói như vậy.thay vì thấy nick đó như bạn nói,mình lại thấy bạn mới đang thể hiện việc xem "không tua" của bạn ~> bạn "hiểu biết" & "trình độ chuyên gia" hơn :-@. IMDb 8.1 - điểm số film cũng cao mình tự hỏi k rõ sao bạn phải lo xa mọi ng xem hay k xem làm chi? cảm nhận mỗi ng vốn dĩ khác nhau rồi

bấu vào mấy cmt để chê trách ng khác cũng chả làm bạn hay mình cao hơn đâu <):).với xét cho cùng Pub cũng chỉ là sân chơi giải trí,xem film để xả stress,thể hiện cảm xúc miễn k đi ngược lại qui định.vậy sao bạn phải quá khắt khe lên vậy? đây ý kiến cá nhân mình thôi,k có ý j cả..
Thân và chúc bạn xem film vui :-h

nhoi_con
31-05-2013, 09:17 PM
Bạn này ác ghê luôn ~~ tiết lộ nội dung tập 5 chứ ~~

Ác gì đâu. Hux, nó là tập 5, tập 6 mà. Từ lần sau chừa luôn, không dám kể nữa, bị add gắn cờ rồi :((

mynameismy
02-06-2013, 02:20 PM
Vào đây để hóng xem có tập mới chưa,đọc thấy cmt của bạn mình còn thấy buồn cười hơn :))
ở trên mình cũng thấy bạn đã quote nói ng ta rồi,dưới lại thấy bạn day lại.mình chả quen j nick kia,sau khi xem cũg thấy bạn ý "có thể" tua or k hiểu j về film đã cmt.nhưg chả đến nỗi để bạn nói như vậy.thay vì thấy nick đó như bạn nói,mình lại thấy bạn mới đang thể hiện việc xem "không tua" của bạn ~> bạn "hiểu biết" & "trình độ chuyên gia" hơn :-@. IMDb 8.1 - điểm số film cũng cao mình tự hỏi k rõ sao bạn phải lo xa mọi ng xem hay k xem làm chi? cảm nhận mỗi ng vốn dĩ khác nhau rồi

bấu vào mấy cmt để chê trách ng khác cũng chả làm bạn hay mình cao hơn đâu <):).với xét cho cùng Pub cũng chỉ là sân chơi giải trí,xem film để xả stress,thể hiện cảm xúc miễn k đi ngược lại qui định.vậy sao bạn phải quá khắt khe lên vậy? đây ý kiến cá nhân mình thôi,k có ý j cả..
Thân và chúc bạn xem film vui :-h

ôi tôi lại cảm thấy hài vờ cờ nờ với cái cm này :))))))))))) bạn khắt khe với tôi 1 hồi rồi bạn kết lại là tôi ko nên quá khắt khe :)))))))) tôi cũng ko biết nói thế nào với bạn :))) trình độ xem và đánh giá phim của tôi thì chắc chắn hơn cái bạn vừa xem vừa tua kia rồi, ýt ra tôi cũng chưa bao giờ vừa xem vừa tua 1 bộ phim vì tôi tôn trọng những người làm phim :) tôi nói chả phải kiêu ngạo gì chỉ là sự thật mà thôi, tôi chả hiểu cái cm trước của tôi có cái gì mà bạn suy diễn văn vẻ mà thể hiện lòng trắc ẩn dào dạt như thế :))) thực sự tôi chỉ cảm thấy hài hước vì 1 người xem tua gần hết mà dám nhận xét rất mạnh dạn về bộ phim như kiểu anh ta thực sự chuyên tâm và có con mắt nghệ thuật :))) bạn rỗi hơi quá đấy ~~ lần sau hiểu thì thưa thốt ko thì dựa cột mà coi phim nhé :)) còn ra vẻ lịch sự thân và chúc bạn xem film vui nữa :"] nghĩ trẻ trâu thật :)) chắc lớp 6 hả :))

pinochio91
02-06-2013, 08:27 PM
ôi tôi lại cảm thấy hài vờ cờ nờ với cái cm này :))))))))))) bạn khắt khe với tôi 1 hồi rồi bạn kết lại là tôi ko nên quá khắt khe :)))))))) tôi cũng ko biết nói thế nào với bạn :))) trình độ xem và đánh giá phim của tôi thì chắc chắn hơn cái bạn vừa xem vừa tua kia rồi, ýt ra tôi cũng chưa bao giờ vừa xem vừa tua 1 bộ phim vì tôi tôn trọng những người làm phim :) tôi nói chả phải kiêu ngạo gì chỉ là sự thật mà thôi, tôi chả hiểu cái cm trước của tôi có cái gì mà bạn suy diễn văn vẻ mà thể hiện lòng trắc ẩn dào dạt như thế :))) thực sự tôi chỉ cảm thấy hài hước vì 1 người xem tua gần hết mà dám nhận xét rất mạnh dạn về bộ phim như kiểu anh ta thực sự chuyên tâm và có con mắt nghệ thuật :))) bạn rỗi hơi quá đấy ~~ lần sau hiểu thì thưa thốt ko thì dựa cột mà coi phim nhé :)) còn ra vẻ lịch sự thân và chúc bạn xem film vui nữa :"] nghĩ trẻ trâu thật :)) chắc lớp 6 hả :))

bạn k thấy ng ta chốt rằng đây bộ film nên xem à? mình chả hiểu sao bạn có đủ thời gian để xem hết 1 bộ film nhưg lại k có đủ thời gian đọc hết cmt của ng khác mà cư xử như bố đời vậy :-??.trình độ xem film hay con mắt nghệ thuật mình chả biết bạn hơn ng khác như thế nào,mà mình cũg k đề cập tới vì vốn dĩ mình đã nói Pub chỉ sân chơi giả trí,xem film.những thứ mag tầm vĩ mô,chắc mình phải nhường cho bạn rồi :-bd

Bạn biết tôn trọng ng làm film nhưg lại chả biết tôn trọng mình và ng khác [-X.mình lịch sự bạn coi m học lớp 6,trog khi bạn chả hiểu j về mình.vậy bạn cho là học cao hiểu rộng hơn mình mà chút lịch sự tối thiểu bạn còn k = đứa lớp 6,mà có khi mình sợ bạn còn k có.thì mình thấy tốn công sức,tiền của xh và bố mẹ bạn quá :-|.mình chưa 1 câu nào khắt khe vs bạn,"bấu vào mấy cmt để chê trách ng khác cũng chả làm bạn hay mình cao hơn đâu " ~> cmt này mình k chỉ mỗi mình bạn nhé? mình chỉ thấy bạn đag quan trọng hoá vấn đế lên quá mức mà mình thấy buồn cưới

Kẻ luôn chỉ trích ng khác sẽ chả bao giờ thấy mình đag đội cái sọt rác trên đầu đâu bạn ạ.giờ cũng lớn rồi có lô.ng nách rồi,lần sau hãy biết suy nghĩ trước khi nói nhé.đừng có đái dầm đổ tại chym (đấy là trong trương hợp nếu như bạn có(:|)
còn mình k muốn ra đảo chỉ vì bạn.mình mất $ để xem film mà,chứ k phải mất $ tranh cãi vs bạn.chào bạn <:-P

trangsilangthang93
05-06-2013, 10:39 AM
Rất hay.....xcm đi bình luận j bọn ngu

woanversace
05-06-2013, 12:43 PM
chờ mãi mới thấy tập 5! Thank bro!

giangbimt
05-06-2013, 01:28 PM
Mình theo dõi phim này trên star movie suốt sáng nay vừa xem sp7 xong rõ hay Davinci đã lấy dc chìa khóa thứ 2 từ tay Riario r và em của Lorenzo đã bị giết chết

anhtudn_89
05-06-2013, 02:30 PM
Mình theo dõi phim này trên star movie suốt sáng nay vừa xem sp7 xong rõ hay Davinci đã lấy dc chìa khóa thứ 2 từ tay Riario r và em của Lorenzo đã bị giết chết

xem rồi kể làm gì mất vui bạn ơi :D

anhtudn_89
05-06-2013, 05:22 PM
tập 6 rồi cơ à

unborn20xx
05-06-2013, 05:32 PM
Trích dẫn bài viết của mynameismy View Post
ôi tôi lại cảm thấy hài vờ cờ nờ với cái cm này ))))))))) bạn khắt khe với tôi 1 hồi rồi bạn kết lại là tôi ko nên quá khắt khe )))))) tôi cũng ko biết nói thế nào với bạn ) trình độ xem và đánh giá phim của tôi thì chắc chắn hơn cái bạn vừa xem vừa tua kia rồi, ýt ra tôi cũng chưa bao giờ vừa xem vừa tua 1 bộ phim vì tôi tôn trọng những người làm phim tôi nói chả phải kiêu ngạo gì chỉ là sự thật mà thôi, tôi chả hiểu cái cm trước của tôi có cái gì mà bạn suy diễn văn vẻ mà thể hiện lòng trắc ẩn dào dạt như thế ) thực sự tôi chỉ cảm thấy hài hước vì 1 người xem tua gần hết mà dám nhận xét rất mạnh dạn về bộ phim như kiểu anh ta thực sự chuyên tâm và có con mắt nghệ thuật ) bạn rỗi hơi quá đấy ~~ lần sau hiểu thì thưa thốt ko thì dựa cột mà coi phim nhé còn ra vẻ lịch sự thân và chúc bạn xem film vui nữa :"] nghĩ trẻ trâu thật chắc lớp 6 hả

bạn k thấy ng ta chốt rằng đây bộ film nên xem à? mình chả hiểu sao bạn có đủ thời gian để xem hết 1 bộ film nhưg lại k có đủ thời gian đọc hết cmt của ng khác mà cư xử như bố đời vậy :-??.trình độ xem film hay con mắt nghệ thuật mình chả biết bạn hơn ng khác như thế nào,mà mình cũg k đề cập tới vì vốn dĩ mình đã nói Pub chỉ sân chơi giả trí,xem film.những thứ mag tầm vĩ mô,chắc mình phải nhường cho bạn rồi :-bd

Bạn biết tôn trọng ng làm film nhưg lại chả biết tôn trọng mình và ng khác [-X.mình lịch sự bạn coi m học lớp 6,trog khi bạn chả hiểu j về mình.vậy bạn cho là học cao hiểu rộng hơn mình mà chút lịch sự tối thiểu bạn còn k = đứa lớp 6,mà có khi mình sợ bạn còn k có.thì mình thấy tốn công sức,tiền của xh và bố mẹ bạn quá :-|.mình chưa 1 câu nào khắt khe vs bạn,"bấu vào mấy cmt để chê trách ng khác cũng chả làm bạn hay mình cao hơn đâu " ~> cmt này mình k chỉ mỗi mình bạn nhé? mình chỉ thấy bạn đag quan trọng hoá vấn đế lên quá mức mà mình thấy buồn cưới

Kẻ luôn chỉ trích ng khác sẽ chả bao giờ thấy mình đag đội cái sọt rác trên đầu đâu bạn ạ.giờ cũng lớn rồi có lô.ng nách rồi,lần sau hãy biết suy nghĩ trước khi nói nhé.đừng có đái dầm đổ tại chym (đấy là trong trương hợp nếu như bạn có(:|)
còn mình k muốn ra đảo chỉ vì bạn.mình mất $ để xem film mà,chứ k phải mất $ tranh cãi vs bạn.chào bạn <:-P

Ôi tất tả là tại mình nông cạn,do mình phát ngôn bừa bãi gây nên sự hiểu nhầm đáng tiếc này,là mình thấy phim về khoa học(1 phần cũng do ngưỡng mộ davinci từ lâu,một nhà khoa hoc,học sĩ,quân sự có thật với những phát minh đã được kiểm chứng) nhưng lại mang hơi hương hơi thần thoại hóa(ví dụ như phát minh chim con chim bay thì mình chắc chắn với công nghệ của thế kỉ 21 như bây giờ còn ko thể làm được 1 con như vây,hoàn toàn bằng kim loại và chỉ bay vơi động cơ lên dây cót.. ) nên chỉ ko thích điểm đấy,còn lại thì rất tuyệt và xin đính chính là mình xem ko tua đoạn nào cả,xin 2 bạn bớt giận.

namcom3289
05-06-2013, 07:36 PM
Mình lướt qua mấy cái cm cãi nhau , mình chỉ góp í xíu là :
Ức chế lớn nhất của đời người là chấp nhặt với bọn AHBP , hết

Xuôi nhóe a e :v

iThor
05-06-2013, 10:34 PM
Tụi mầy thiệt là rãnh qá, xem film là để thư giản, mà cũng cmt cho cố vào cải nhau tỏ ra nguy hiễm :| Tự tạo niềm vui khùng khí cho mình và tự làm bản thân ức chế.

hackerarmy
05-06-2013, 10:52 PM
có phần 2 ko zị??

dkid1991
06-06-2013, 12:37 PM
bao giờ ra ep 7 thế các bạn

ComesBack
06-06-2013, 05:21 PM
thế có xem không hay là thích cãi nhau :-jjj cắt gân cả lũ bây giờ :-w

trangsilangthang93
06-06-2013, 09:20 PM
Rất hay.....đấu đá chính trị,thanh trừng nội bộ,trả thù tàn độc là yếu tố cốt lõi của fim cộng thêm thiên tài sáng chế và những pha cởi truồng nữa làm cho xướng xướng...

ComesBack
09-06-2013, 12:33 AM
úp nốt tập cuối đê bác hỡi, ngóng mãi

trangsilangthang93
09-06-2013, 03:38 PM
Chung kết p1 đi thôi...đợi lâu quá..huyền thoại Viking chắc tết đc xem nốt...

DOREAMONRC
09-06-2013, 09:01 PM
Thanks. Phim quá hay. Đang chờ phần 2.

snowmoon18
10-06-2013, 12:12 PM
mẹ ơi đang gay cần thì hết ss1. bấn quá. bh ms có ss2 đây :((

iThor
10-06-2013, 01:50 PM
ô no P1 hết lúc gây cấn thế :|

ComesBack
10-06-2013, 04:45 PM
đang gay thì kết phần 1, đúng là phim, xem như xem ti vi :(

hdqdzzz
10-06-2013, 07:16 PM
tập 2 ko có phụ đề hả các bác :(

anhcuongxu1111
11-06-2013, 12:17 AM
tập 3 éo có phụ đề đi học ngoại ngữ đi pà kon

anhcuongxu1111
11-06-2013, 12:18 AM
lấy tiền thì làm ăn cho đàng hoàng,

anhcuongxu1111
11-06-2013, 12:20 AM
lấy tiền thì phải cho biết phim đang nói gi. tập 3 k có phụ đề nhé. Nông dân vào coi fim, khổ thế

bum0710
11-06-2013, 05:43 PM
SS1 rất hay! Thank ad. Hóng SS2...

phanthinh92
11-06-2013, 08:43 PM
sub này lấy ở đâu vậy Sứt????

phanthinh92
12-06-2013, 08:46 AM
down về sao phim bị ngược man hình vậy Sứt :th_123:

Lucifekit
23-06-2013, 12:42 PM
Trời đất ơi đang hayyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

tawaru2002
23-06-2013, 10:48 PM
:th_23::th_23::th_23:ông này bị gay thiệt à ? :th_72::th_72::th_72:

nguyenminhquang
17-07-2013, 01:20 PM
Trước đây cứ tưởng Lenardo De Vinci chỉ là 1 họa sĩ, hóa ra còn là 1 thiên tài sáng chế ra các vũ khí quân sự nữa.\

beocake09
21-07-2013, 02:48 PM
Đâu có nhất thiết phải giải thích mấy hành động như: thở, la làng, cười, làu bàu, tiếng đóng cửa, leng keng....Người xem ắt tự biết nó là gì mà. làm mất sức hấp dẫn của phim và làm người xem cảm thấy bực.

Quochmm
26-07-2013, 06:06 PM
toi la a/c "quochmm'. toi coi phim tren pub tu ipad thi ok nhung lptop thi khong duoc.su dung cung mot a/c.
Vui long tro giup. Xin cam on.
Co the lien lac qua 0903715011

mrlavie87
31-07-2013, 11:12 AM
Mình chuẩn bị xem phim này vì ngóng lâu nhưng giờ mới co time nghiền.
Vào đọc cm gần nhất của bạn beocake09 có tý phản hồi với bạn...
Những hdong (Thờ, la làng, cười, leng keng ....v...v...) là trong nguyên bản sub Eng người ta make vậy! Các trans làm sub cứ dịch thuật theo thôi. Nhưng nếu bảo mất sức hấp dẫn của phim thì mình ko hiểu mà mất ở điểm nào. Vì mình xem rất nhiều phim bộ có những sub kiểu này, chỉ càng chi tiết hơn chứ ko thấy mất đi hấp dẫn gì cả.
Nhưng mỗi ng 1 cảm xúc, nếu bạn muốn ko bị cái đó thì mình có thể bày cách.
Lên web torrent của nước ngoài leech file phim về -> Lên subscene hoặc phudeviet.org leech sub việt về -> Dùng phần mềm edit sub để vào xóa hết những cái bạn ko thích đi -> Rồi bật phim lên xem.
Như thế là ok. Chứ làm phụ đề Viet free rồi bị chê ỏng eo thế này các Trans nản lắm..! Thân

virus_muzic
17-08-2013, 08:42 PM
Hóng phần mới !

ComesBack
19-08-2013, 10:45 PM
lâu lắm rồi soa ko thấy ra phần mới nhể

hieudv
09-09-2013, 07:22 AM
Người đăng phim này đâu phải bạn Sứt đâu mà mấy bạn trang 1 cứ tks Sứt là sao ?? :botay:

Calvinduong
24-09-2013, 01:08 PM
Bộ phim cho tôi thấy bản chất của sự Đam Mê là gì! Một bộ phim tuyệt vời không thể bỏ qua! Thanks

heolun07
19-11-2013, 01:27 PM
Series phim quá căng thẳng!

anhtudn_89
20-12-2013, 05:28 PM
Sứt ơi! cho hỏi bao giờ có ss2 phim này đc hông :th_81:

ngtudu
20-12-2013, 05:58 PM
Sứt ơi! cho hỏi bao giờ có ss2 phim này đc hông :th_81:

ss 2 đã xác nhận chiếu vào 2014 bạn nhé, tháng mấy thì chưa rõ nhưng có trailer rồi đấy :)

trongtuong85
25-03-2014, 06:34 PM
sao dang xem phim mà mất phụ đề ta

longnguyen
15-04-2014, 06:47 PM
sứt ơi sao phần 2 có 3 tập rồi mà sao giờ vô lại ko thấy ss2 vậy sứt

Dustize
19-07-2014, 10:01 PM
Phim này hay, coi rất cuốn hút, cứ phải coi liên tục

namnao19
24-09-2015, 09:08 AM
add ơi có seri phim mới cũng hay lắm SCREAM QUEEN. Add thử them nào up anh em nhé

nguyensanglxag
23-12-2015, 05:12 PM
Phim này nhân vật toàn nói tiếng Anh British khó nghe quớ :th_118: ... nhiều cảnh 18+ nữa ... nhà e thì đông người ... phải coi lén lúc đêm khuya :th_54:

7randuchuu
03-03-2016, 05:53 PM
Leonardo đẹp trai vãi... :th_95:

ChuThoon
25-12-2017, 09:57 PM
^_+ Davinci

ChuThoon
25-12-2017, 10:02 PM

^_+ Davinci với tất cả nhân loại ông ay la thiên tài..còn với bạn thì ông ấy chả có tài cán gì...???..thế chắc bạn hơn ông ấy nhìu lấm nhỉ,,thật là bái phục bái phục bạn quá đi &&