PDA

View Full Version : Em cần quyền up phim!

anhcangkg
31-10-2011, 10:41 AM
chào admin pub. Mình có bộ phim nói về cuộc phiêu lưu của chú cá Nemo bản HD720 có sub việt và nhiều sub khác nữa.
Mình muốn share phim này vào Pub, nhưng mình không đủ quyền chia sẽ trong movie B. Mod hoặc Admin có thể hướng dẩn mình bước để up phim lên Pub không? Cám ơn rất nhiều.

The-End
31-10-2011, 11:38 AM
Movie B thì chỉ có các thành viên thuộc BQT mới được post thì phải, vì các phim đó do chính PUB encode và kiểm duyệt.
Bạn muốn chia sẽ có thể up phim lên các trang web chia sẻ và dẫn link download về cho các thành viên,
Bạn post vào box SHARING ZONE mục Movie nhé, và vui lòng post bài đúng nội quy của box đó
Thanks !

KonAir
31-10-2011, 03:10 PM
@anhcangkg: bạn vào mục Sharing Zone - Movie, đọc nội quy, và up lên các host được phép sử dụng, sau đó tạo topic theo đúng quy định là được. Còn nếu bạn muốn up phim online, thì bạn encode thành bản online với dung lượng từ 5-700MB, rồi up lên đâu đó, send link cho mình, mình sẽ check, nếu đạt yêu cầu thì bạn sẽ được up vào box phim online.

anhcangkg
31-10-2011, 09:45 PM
ok cám ơn anh Sứt. em sẽ encode và sẽ up film lên mediafire rồi em sẽ đưa link cho anh sớm. vì ở nhà em xài cable đồng bên VNPT gói easy nên speed chậm. chắc có lẽ em phải ra dịch vụ internet cable quang như vậy mới có thể up nhanh được.em sẽ cố gắng sớm nhất.