PDA

View Full Version : Góp ý khi xem phim trên pub

161194
28-04-2013, 07:26 PM
Theo như em biết là lúc coi phim thì góc trái ở trên có logo của pub. em thấy cái đó ko cần thiết tại vì vào pub xem phim rồi ai chả biết là phim của pub.vn, ad nên xem xét. cái đó chỉ cần hiện lúc ai ko nạp tiền vào coi thì mới hiện ra thôi. chứ coi mà ko đc hoàn hảo chán lắm!:th_9:

quang_anh_96
29-04-2013, 12:57 AM
chuẩn - bỏ luôn cái "sinh nhật tặng gì ấn tượng" còn chuẩn nữa :))

hell dep zai
29-04-2013, 06:35 AM
điên à... sông hay chết đều là nhờ cài thương hiệu đó đấy :-s... nói bỏ là bỏ dc sao... mà nó có phải lúc nào cũng hiện ở đó đâu... nhiều khi nó lại còn nhảy về bên phải hoặc biến mất ^^!

o0onh0xo0o
29-04-2013, 10:26 AM
Có lý :D ủng hộ 2 tay
p/s cái góp ý của tui bị lơ rồi :( V.A.I

161194
30-04-2013, 11:09 AM
điên à... sông hay chết đều là nhờ cài thương hiệu đó đấy :-s... nói bỏ là bỏ dc sao... mà nó có phải lúc nào cũng hiện ở đó đâu... nhiều khi nó lại còn nhảy về bên phải hoặc biến mất ^^!

coi khó chịu thấy mồ. coi online trả tiền đàng hoàng chứ có phải coi free đâu. làm cách nào lúc coi online ko hiện lên mà lúc down = IDM hay gì đó về coi hiện lên mới đúng chứ!

nichkhun92
30-04-2013, 04:35 PM
Mình thấy đã là film của pub thi tất nhiên phải có logo, pub đã in trìm nó xuống rồi mình xem vẫn thấy rất dễ nhìn có khó chịu gì đâu bạn. Mình nhớ cũng có film của PUB k có logo mà ... ...

hell dep zai
30-04-2013, 04:46 PM
coi khó chịu thấy mồ. coi online trả tiền đàng hoàng chứ có phải coi free đâu. làm cách nào lúc coi online ko hiện lên mà lúc down = IDM hay gì đó về coi hiện lên mới đúng chứ!

nói thật chứ các bạn ngồi đọc sub không thôi là đủ mệt rồi chứ đừng nói là nhìn chằm chằm vào cái logo đó mà khó chịu :-s

traykhon
30-04-2013, 06:09 PM

Mình thấy bt mà các bạn, đâu có khó chịu gì đâu.Mà khi xem phim các bạn toàn nhìn phần dịch + phần chính giữa màn hình là chính.Đâu có nhìn lên góc trên kia làm gì đâu mà khó chịu.Mình thấy để đấy cũng đẹp mà chả sao

161194
02-05-2013, 12:46 PM
Mình thấy bt mà các bạn, đâu có khó chịu gì đâu.Mà khi xem phim các bạn toàn nhìn phần dịch + phần chính giữa màn hình là chính.Đâu có nhìn lên góc trên kia làm gì đâu mà khó chịu.Mình thấy để đấy cũng đẹp mà chả sao

nói thật chứ các bạn ngồi đọc sub không thôi là đủ mệt rồi chứ đừng nói là nhìn chằm chằm vào cái logo đó mà khó chịu :-s

ủa em ko đc đưa ý kiến riêng của em hả? thì em thấy khó chịu em nói khó chịu, làm gì chém em dữ vậy? :th_8: