PDA

View Full Version : Vấn đề về việc đã trả phí xem film nhưng hay bị lỗi .

beconggiang
23-04-2013, 08:53 PM
Mình thấy xem film trên Pub khá tốt , chất lượng hình ảnh , phụ đề và tốc độ load khá ok . Nhưng mình thấy rất nhiều người phản ánh về việc trục trặc khi trả phí xem film . Đa phần là đã trả phí nhưng lại bị khóa và yêu cầu trả phí khi chưa hết hạn . Mình cũng gặp rắc rối như vậy . Thật ra mình cũng rất thông cảm nhưng nếu vẫn bị như thế thì mình nghĩ sẽ khá khó chịu . Mình rất mong AD xem lại vấn đề này . Thân !

KonAir
23-04-2013, 10:18 PM
Các trường hợp gặp lỗi là các trường hợp trả tiền theo phim và trả để xem phim bộ, và các trường hợp khi gặp lỗi đã được giải quyết ổn thỏa hết. Bạn gặp rắc rối thế nào xin vui lòng nói cho mình biết nhé. Mình sẽ xử lý ngay. Còn nếu vấn đề của bạn là vấn đề bạn báo lỗi trong box báo lỗi thanh toán thì là do bạn đăng nhập nhầm tài khoản nhé. Và mình đã tìm lại đúng tài khoản cho bạn
http://pub.vn/bar/threads/3177-Noi-thong-bao-loi-khi-thanh-toan-tai-Pub-vn.html?p=116136#post116136

beconggiang
25-04-2013, 11:47 PM
Cảm ơn Sứt nhiều và cũng xin lỗi vì nhầm lẫn nhé ;)

ngokien
06-05-2013, 08:42 PM
mình vừa nộp tiền vào tài khoản xong, trên điện thoại đã báo bị trừ mà vẫn không nhận được khoai để xem phim, bạn có thể xem lại hộ mình được ko?

KonAir
06-05-2013, 08:54 PM
mình vừa nộp tiền vào tài khoản xong, trên điện thoại đã báo bị trừ mà vẫn không nhận được khoai để xem phim, bạn có thể xem lại hộ mình được ko?

Đã gửi giao dịch của bạn sang Bảo Kim để kiểm tra. Bạn vui lòng đợi 1 chút nhé.
P/S: Nếu có lỗi về thanh toán bạn nên đăng bài vào box báo lỗi thanh toán, sẽ được hỗ trợ và xử lý nhanh hơn.