PDA

View Full Version : Thông bao cua Pub

lienhuong0906
15-04-2013, 04:35 PM
Hôm qua, khi tôi đăng nhập vào TK của mình trên Pub, có nhận được thông báo đại ý là account của tôi chia sẻ cho nhiều người và coi nhiều phim cùng một lúc, vì vậy sắp tới Pub sẽ khóa tài khoản của tôi vĩnh viễn. Thật sự tài khoản này chỉ có 2 vợ chồng của tôi biết và danh sách phim và ngày giờ xem phim mà Pub thông báo đúng là các phim mà vợ chồng tôi đã xem. 2 vợ chồng tôi có 2 sở thích xem phim khác nhau nên phải thay phiên nhau xem và nhiều khi một phim tôi phải xem đến 2-3 lần mới xong 1 phim do bận việc gia đình, con cái. Tôi không biết sao Pub lại cho rằng vợ chồng tôi xem phim như vậy là quá nhiều và trái quy định sao? Tôi đã thanh toán thuê bao trọn gói để được xem thoải mái mà, chẳng lẽ vợ chồng tôi không thể sử dụng chung mà phải mỗi người mỗi tài khoản??? Tôi đề nghị Pub xem lại và không được khóa tài khoản của tôi. Cảm ơn và hy vọng Pub luôn mang đến những giây phút thư giãn và thoải mái.

L.H

KonAir
15-04-2013, 04:45 PM
Chào bạn. Thông báo đó hiện lên không phải để cảnh báo việc bạn xem quá nhiều phim, không hề có bất kỳ cảnh báo nào về việc xem quá nhiều phim bạn nhé.
Thông báo này chỉ hiện lên khi tài khoản của bạn xem cùng 1 lúc 2 phim, hoặc có nhiều người sử dụng cùng 1 thời điểm. Nên nếu bạn không vi phạm 2 điều trên, thì có thể tài khoản của bạn bị lộ mật khẩu. Bạn cứ đổi mật khẩu đi nhé.