PDA

View Full Version : Lag bị mất tiền mà chưa được kích hoạt

raybanvietnam
12-04-2013, 06:46 PM
Gửi Mod, mod làm ơn xem lại mình vừa thanh toán tiền 1 tháng, sau khi báo thành công và vietcombank đã trừ tiền của mình. Tuy nhiên tài khoản của mình vẫn báo chưa kích hoạt. Cám ơn Mod nhiều :th_3:

raybanvietnam
28-04-2013, 10:10 PM
Mất toi mấy chục K nhưng biết thêm về bản chất của pub... BB các bạn nhé!!!

KonAir
28-04-2013, 10:30 PM
Trước khi bạn gay gắt bạn nên suy nghĩ 1 chút:
1. Bạn đã sử dụng Pub và cũng đã nạp tiền vài lần nên bản chất Pub thế nào chắc bạn cũng hiểu.
2. Khi có lỗi về thanh toán bạn nên đăng vào box báo lỗi thanh toán sẽ được hỗ trợ và xử lý nhanh hơn
3. Hôm nay là ngày nghỉ của các bên cung cấp dịch vụ thanh toán như ngân hàng, Bảo Kim... nên việc hỗ trợ sẽ chậm hơn bình thường
4. Giao dịch của bạn đã hoàn thành. Tài khoản của bạn đã được kích hoạt theo đúng bản chất của Pub.

raybanvietnam
28-04-2013, 10:33 PM
Trước khi bạn gay gắt bạn nên suy nghĩ 1 chút:
1. Bạn đã sử dụng Pub và cũng đã nạp tiền vài lần nên bản chất Pub thế nào chắc bạn cũng hiểu.
2. Khi có lỗi về thanh toán bạn nên đăng vào box báo lỗi thanh toán sẽ được hỗ trợ và xử lý nhanh hơn
3. Hôm nay là ngày nghỉ của các bên cung cấp dịch vụ thanh toán như ngân hàng, Bảo Kim... nên việc hỗ trợ sẽ chậm hơn bình thường
4. Giao dịch của bạn đã hoàn thành. Tài khoản của bạn đã được kích hoạt theo đúng bản chất của Pub.

Bạn nên xem lại, mình đưa thắc mắc từ 12/04, sau đấy đi công tác hơn chục ngày giờ mới về. Bật lên vẫn không thấy ai hỏi han, tư vấn hay chỉ cho mình cái mình làm chưa đúng. Vậy nên bạn Sứt Yêu nên xem lại mà đừng đẩy lỗi về phía khách hàng.

Mình xin nhấn mạnh lại là mình đã gửi thông tin cần hỗ trợ từ 12/4, chứ ko phải 27 hay 28/4 bạn SY nhé. Dù sao cũng cảm ơn bạn đã support!

KonAir
28-04-2013, 11:10 PM
@raybanvietnam: mình xin nhận lỗi sơ suất về mình khi không để ý bài đầu tiên bạn post là vào ngày 12/4. Thế nên vì vậy trong bài trả lời mình cũng đã nói tới một ý là nếu có lỗi thanh toán thì nên post vào box thanh toán sẽ được hỗ trợ nhanh hơn. Ở box báo lỗi chỉ có duy nhất 1 topic nên khi có bài đăng vào mình sẽ nhìn thấy và quản lý được hết các bài trong đó. Chứ post sang box khác, topic hoàn toàn có thể bị trôi trong khi mình chưa kịp đọc rất dễ bị sót. Mình xin lỗi bạn 1 lần nữa, và mình xin khẳng định, trong mọi trường hợp mình luôn cố gắng hỗ trợ các bạn một cách nhanh nhất. Và hi vọng sau sự việc này cách nhìn của bạn về "bản chất" của Pub sẽ lại được như xưa :D

kipoki
02-05-2013, 12:07 PM
Mình cũng gặp trường hợp tương tự, tối 30/4 mình gửi tin nhắn để nhạp khoai, tài khoản đã bị trừ 15000VND và có 2 tin nhắn từ 8701 gửi báo về.

Tuy nhiên trong tài khoản từ lúc đó đến tận bây giờ vẫn chưa có khoai nào ? Vậy là sao mong quản lí giải thích ?

KonAir
02-05-2013, 12:20 PM
Mình cũng gặp trường hợp tương tự, tối 30/4 mình gửi tin nhắn để nhạp khoai, tài khoản đã bị trừ 15000VND và có 2 tin nhắn từ 8701 gửi báo về.

Tuy nhiên trong tài khoản từ lúc đó đến tận bây giờ vẫn chưa có khoai nào ? Vậy là sao mong quản lí giải thích ?

Bạn nhắn nhầm đầu số nhé. 8710 chứ không phải 8701