PDA

View Full Version : Có vấn đề với phim Jack the Giant Killer

puncazy
12-04-2013, 02:34 PM
Khi nãy mình vào pub xem Jack the Giant Killer thấy ảnh phim là 2013 mới vừa chiếu rạp.Nhưng khi mình trả khoai xem phim thì phim chẵng giống nhân vật nào trong ảnh giới thiệu của pub cả!!!!:th_56: .THẾ LÀ SAO NHỈ?? đó là một phim khác ..?

KonAir
12-04-2013, 02:43 PM
Khi nãy mình vào pub xem Jack the Giant Killer thấy ảnh phim là 2013 mới vừa chiếu rạp.Nhưng khi mình trả khoai xem phim thì phim chẵng giống nhân vật nào trong ảnh giới thiệu của pub cả!!!!:th_56: .THẾ LÀ SAO NHỈ?? đó là một phim khác ..?

Đã fix rồi bạn nhé.

puncazy
12-04-2013, 02:50 PM
Lời nhắn từ diễn đàn
puncazy, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
Khi bấm vào xem phim thì nó ra thế này.

KonAir
12-04-2013, 02:53 PM
Lời nhắn từ diễn đàn
puncazy, you do not have permission to access this page. This could be due to one of several reasons:

Your user account may not have sufficient privileges to access this page. Are you trying to edit someone else's post, access administrative features or some other privileged system?
If you are trying to post, the administrator may have disabled your account, or it may be awaiting activation.
Khi bấm vào xem phim thì nó ra thế này.

Bạn quay ra trang chủ rồi vào lại phim đấy nhé.

rosalina
12-04-2013, 02:57 PM
mình cũng bị vậy . Đã reload nhiều lần .

puncazy
12-04-2013, 03:01 PM
Trời ơi.mình khởi động lại máy đăng nhập hàng chục lần rồi mà vẫn như cũ.Thế như vậy đó là phim có đúng như chiếu rạp không hay lại là phim mình xem ? lúc giờ mình điều xem pub và cảm thấy rất đáng đồng tiền mình bỏ ra.nhưng bây giờ mình thấy thất vọng quá .:th_65: .cái poster lúc đầu mình thấy là poster của phim mới vưa chiếu rạp mà

KonAir
12-04-2013, 03:49 PM
Đã xem được phim đó rồi nhé mọi người. Nhưng phim này thì không phải là phim chiếu rạp. Do ban đầu khi search IMDb bị nhầm link nên có sự nhầm lẫn.
@Puncazy: đã hoàn trả lại khoai cho bạn. Nếu bạn muốn xem phim này bạn mua lại nhé.