PDA

View Full Version : Chúc mừng toàn thể các chị em pubber nhân ngày 20.10

KonAir
20-10-2011, 06:18 PM
Hôm nay 20.10, mình xin thay mặt toàn thể BQT cũng như toàn thể các thành viên nam tại Pub.vn gửi tới các chị em nữ giới tại Pub.vn lời chào nồng nhiệt và trân trọng nhất :))
Xin được chúc các chị em luôn tươi trẻ, xinh đẹp, mắt tinh, tai thính để ngày ngày thưởng thức những bộ phim hay với đủ mọi thể loại tại pub, ví dụ như phim hài, hành động, phim ngược đãi trẻ em, phụ nữ...một cách trọn vẹn và đỡ tốn băng thông của server nhất (ví dụ mắt tinh thì có thể xem với tốc độ x2,x3 so với bình thường, góp phần giảm tải cho server :)))
Và trên hết mình luôn mong các nam pubber hãy luôn ga lăng và giúp đỡ các nữ pubber nhé, và cũng mong các nữ pubber luôn ủng hộ pub hết mình, giới thiệu pub tới bạn bè, người thân, để ngôi nhà pub dấu yêu của chúng ta, với thành phần BQT có 1 người đẹp trai, hào hiệp, trượng nghĩa, người mà ai cũng biết là ai đấy ;;) - gợi ý đó chính là người post bài này nhé :)), sẽ ngày càng được đón thêm nhiều pubber mới.
Xin hết, tớ đói rồi các chị em ạ :))

HoaiTrung
20-10-2011, 06:47 PM
Mình cũng chúc ké với Sứt nhé. Chúc cho tất cả các chị em Phụ nữ của PUB luôn tươi trẻ, xinh đẹp và thành đạt.

P/s Sứt: có thêm quà nữa thì rất chi là ý nghĩa nhỉ...

Mickey
20-10-2011, 06:56 PM
Anh Sứt không được chúc suông nhé, phải có quà cho các chị em đấy nhé! :))

KonAir
20-10-2011, 06:59 PM
Anh quyết định đi ăn 1 bữa thật no nê, bồi bổ cơ thể, để có sức khỏe và tinh thần tiếp tục up phim phục vụ chị em, một món quà vô giá dành cho chị em :)), và hôm nay cũng có phim Bad Teacher tặng chị em rồi đó :))

ngocanh102
20-10-2011, 07:41 PM
Cảm ơn bạn :D

thangbobeo
20-10-2011, 09:25 PM
^ Oh, thế hóa ra Ngọc Anh là nữ à :x

ngocanh102
20-10-2011, 10:47 PM
^ Oh, thế hóa ra Ngọc Anh là nữ à :x

Mìn đấy =))

Hug In PUB
20-10-2011, 11:14 PM
Chúc các tình yêu 1 tiếng cuối cùng của ngày vui vẻ nhá. Rùi đi ngủ thôi...mụn rùi>.<