PDA

View Full Version : Xem Pub.vn tren Android 4.1.1 (Imito MX2)

canphiu
16-03-2013, 10:47 PM
Chao ca nha,

Minh moi mua em Imito MX2 (http://www.geekbuying.com/item/iMito-MX2-Android-4-1-Jelly-Bean-Dual-Core-TV-BOX-RK3066-1-6Ghz-Cortex-A9-1GB-RAM-8G-ROM-HDMI-Blue-312721.html), muc dich chinh de xem phim tren Pub.vn ra TV ma` van chua tim duoc cach de xem phim duoc.

Dung` Chome Browser (da update version moi nhat) thi` ko vao duoc Pub.vn ma` cu bat minh cai ung dung cho iPad voi thong bao "Can cai dat ung dung xem phim tren iPad" (ko hieu chuyen gi xay ra trong khi minh dang xai` Android 4.1.1 ??!!!)

Con dung Browser mac dinh, thi` vao duoc Pub.vn binh thuong nhung Flash (da~ update version moi nhat 11.1.115.48) cu vao full screen la chet', ko the nao xem duoc.

Xin hoi cac bac' tren dien dan` ai da co kinh nghiem coi phim Pub.vn tren cac dong` Imito MX series chi minh khac phuc vde nay voi (Dang hao huc test em MX2 nay` vi` thay moi nguoi quang cao xem streaming full HD movies ra TV rat muot)

Cung mong admin Pub.vn xem lai loi detect browser tren trinh duyet Chrome cua Android nua

Cuoi cung` hi vong Pub.vn som release native version cho Android cho anh em thoa long mong doi (it ra cung nhu version tren iPad).
Cam on admin va cac bac' :-)

KonAir
16-03-2013, 10:58 PM
Phiên bản trên Android của Pub đang trong giai đoạn hoàn thiện rồi bạn nhé. Sắp public rồi :D

canphiu
16-03-2013, 11:04 PM
Tin qua vui tu Sut Yeu cho cac fan android cua Pub.vn ne hehe. Nhung ma hi vong thoi gian "sap public" cua Sut yeu la` chi trong vong 1, 2 tuan nua thoi nhỉ hihi :D

Trong thoi gian cho doi mon` moi nay`, mong Admin sua gium` loi detect Chrome tren Android la iPad voi'. Hi vong co the xem tam duoc may' bua cho toi khi ung dung moi ra mat :)