PDA

View Full Version : sứt oi, thắc mắc về acount

kajustinnguyen
14-03-2013, 08:47 PM
Mình bi cảnh cáo vì xem nhiều phim, minh xài nhiều Ip ko được à? Mình xem phim o nhà IP khac, chỗ làm IP khac nhà bạn minh la IP khac ko được hay sao mà cứ bị cảnh cáo? trả lời dùm mình nhé, hay 1 acount chỉ dùng được 1 IP????

KonAir
14-03-2013, 10:36 PM
1 account bạn được dùng thoải mái mọi IP, thoải mái mọi thiết bị nhưng chỉ được sử dụng bởi 1 người và tại 1 thời điểm bạn chỉ được xem 1 phim trên 1 thiết bị.

phongqaz
05-04-2013, 01:12 AM
Sứt ơi xem giúp mình acc: phongqaz vẫn đang dùng sao lại ko đăng nhập đc. yahoo: anh_phong1984@yahoo.com

KonAir
05-04-2013, 01:18 AM
Sứt ơi xem giúp mình acc: phongqaz vẫn đang dùng sao lại ko đăng nhập đc. yahoo: anh_phong1984@yahoo.com

Nếu bạn đăng nhập được tại diễn đàn, nhưng không đăng nhập được ở trang chủ thì bạn thử kiểm tra lại đồng hồ máy tính nhé, có thể ngày giờ, tháng năm bị sai, bạn chỉnh lại cho đúng là được.

minh65
05-04-2013, 09:14 PM
1 account bạn được dùng thoải mái mọi IP, thoải mái mọi thiết bị nhưng chỉ được sử dụng bởi 1 người và tại 1 thời điểm bạn chỉ được xem 1 phim trên 1 thiết bị.

Ngứa mồm tý, bạn Nguyen nên hiểu là: account bạn được dùng thoải mái mọi IP, thoải mái mọi thiết bị nhưng tại 1 thời điểm: 1 account chỉ được xem trên 1 thiết bị và chỉ 1 phim. (cái này mới cho phép bạn và ... bồ cùng xem 1 phim và cũng cho phép bạn nhờ Bồ đăng nhập hộ ... rồi cùng xem hehe)