PDA

View Full Version : [ Góp ý ] Về Dịch vụ Khách Hàng tại PUB.VN ngày nay

duycongta
14-03-2013, 10:55 AM
Dear Pub,

Mình là thành viên trung thành từ khi PUB còn những ngày sơ khai ban đầu nhưng càng ngày về vấn đề chất lượng phim thì mình chưa bàn ở đây ( chưa bàn chứ không phải không bàn ), mình nói đến có vẻ chất lượng phục vụ Khách hàng của Pub ngày càng đi xuống, ở đây chỉ là những lời góp ý chân thành và thẳng thắn không nằm ngoài ý muốn Pub ngày một phát triển hơn.

Ngày càng có nhiều topic của thành viên thắc mắc - góp ý thì không được Mods reply hoặc phản hồi rất chậm.

Những góp ý của các mem từ time trước đó đã được Mods lưu ý sẽ cải thiện nhưng đến nay vẫn chưa thấy động tĩnh gì. Ví dụ điển hình đơn giản nhất như mục "Các phim đã xem hoặc đang xem giữa chừng" đây là 1 mục mà tất cả các trang web fim mà ngay từ đầu thành lập đã có và ưu tiên phát triển trước. Thậm chí có web nhớ ngay cái đoạn mà mình đã xem lúc trước để xem tiếp theo - rất thông minh.

Nhận thấy PUB đang dần bị thụt lùi và bị bỏ lại so với đối thủ. Chúng ta nên dạo qua một vòng các trang web của bạn để xem bạn hơn ta những gì rồi về nhà mà "improve" chứ không "copy" !

Mong PUB sẽ KHÔNG CÓ ngày càng nhiều cựu thành viên.
P/S: Bài góp ý này không mang ý nghĩa "ném đá" hoặc "dìm hàng".

Thân,
duycongta

hell dep zai
14-03-2013, 11:21 AM
nhìn qua 5 tháng trở lại đây thì đúng thế thật... thôi thì cứ cố gắng, tin tưởng, hy vọng và đóng góp thôi bạn ạ... trước vào pub vui lắm giờ thì buồn đi nhiều rồi... nhiều khi căng thẳng nên vào pub liên tục, muốn quậy tung lên mà cũng chả có ai để quậy :( haizzz... biết là lão sứt lắm việc lắm nên thôi thì cứ thông cảm thôi... khi nào hoàn thành xong những cái " cực sịn " cho pub mình tin chắc là nó sẽ khác... mong là nó lại vui như ngày xưa, xem phim xong ra chém gió chém mệt nghỉ lại qua xem phim hehehe

KonAir
14-03-2013, 12:10 PM
Cám ơn bạn đã góp ý. Bạn và các thành viên khác cứ yên tâm nhé, Pub sẽ luôn cố gắng để hoàn thiện hơn. Hiện tại do mình và đội kỹ thuật đang phát triển Pub version 3, và dĩ nhiên là có thay đổi rất nhiều dựa trên các sự góp ý và đóng góp của các bạn. Vì vậy đôi lúc có những topic mình không kịp trả lời và nhiều khi các topic đó cũng đã được bạn khác đề cập rồi, trùng ý kiến nên mình cũng không trả lời. Mong được mọi người thông cảm và tiếp tục ủng hộ.