PDA

View Full Version : Mội vài góp ý với Pub

h0anganh296
12-03-2013, 05:30 AM
Mình cũng là 1 men thích và hay coi phim, mình cũng đã tham gia vào cộng đồng pub được một thời gian rồi, tiền đây mình cũng xin góp ý 1 vài ý kiến nhỏ của cá nhân mình, mong pub có thể tham khảo thử:
Đầu tiên : Về vấn đề các phim trên Pub, mình nghĩ Pub có thể để ở phía dưới phần nội dung phim 1 bảng đánh giá, có thể là 10 sao (*) để các thành viên của Pub có thể xem và đánh giá độ hay dở của phim, như vậy ta sẽ có thêm 1 thang điểm nữa ngoài IMDb, như vậy Pub sẽ càng có thêm uy tín cũng như tiếng nói riêng như là 1 trang chấm điểm của cộng đồng những người mê phim, ta có thể cho thang điểm đó tên là Pubb cũng được
Thứ hai : Vẫn biết là trang phim để xem phim nhưng cũng có rất nhiều bạn xem và đọc các dòng cmt phía dưới ( trong đó có mình ^^), vậy nên mong Pub có thể làm bảng danh hiệu giống như ở các trang diễn đàn công nghệ vậy như là Tập xem, Mê phim, Mọt phim... và dựa vào số like ( thank ) để nâng cấp để mọi người sẽ thích thú hơn khi like những dòng cmt thú vị khác
Trên đậy là một vài ý kiến cảu mình với hi vọng mong Pub ngày càng phát triển và vứng mạnh, ngày càng có nhiều phim hay cho mình và mọi người cùng xem
P/s : Cuối cũng mình chỉ xin yêu cầu thêm 1 việc nho nhỏ là mong Pub có thể up phim Một Thời Hoàng Kim - Youth Paradise Lost 2011, đây là 1 bộ phim hài tình cảm của Trung Quốc, khá vui vẻ và nhẹ nhàng, có thể cho vào danh sách 16+ ( 16 + thôi nha ^^)
Thân!!

hell dep zai
12-03-2013, 07:45 AM
bệnh viện thiên đường nữa :th_83:

p/s: 1 thời hoàng kim có rồi mà nhưng chắc timecode củ chuối nên anh sứt chưa phọt :-s
p/s2: anh sứt ơi 1 núi phim 10+ ở mục phim tiếng anh phọt lên đi anhhhhhhhh ^^!