PDA

View Full Version : Góp ý cách lựa chọn tuỳ biến tìm kiếm phim

tuanphammb
07-03-2013, 08:43 PM
Ới các Ad, tình hình là như này, mình xem phim trên Pub cũng khá lâu rồi, thấy các chức năng ngày càng hoàn tHiện hơn. Nhưng có một vấn đề này giá mà tuỳ biến được thì tốt quá.

Hiện tại mình có thói quen tìm các phim theo trình tự Phim lẻ (or bộ) - Điểm IMDb - Năm phát hành. Nhưng các chức năng này hiện đang tuỳ chọn theo dạng đơn lẻ không kết hợp cùng nhau. Lấy ví dụ mình muốn tìm phim có điểm IMDb cao và năm phát hành gần nhất, để xem những phim mới và có điểm IMDb cao thì làm thế nào? Việc lựa chọn tuỳ biến cho các phim có điểm IMDb cao rồi next 90 lần cũng khá mỏi :th_19:

Mong các Ad tư vấn thêm về việc này nhé, càng tương tác tốt thì càng dễ dùng mà :th_6:

KonAir
07-03-2013, 09:22 PM
Bạn có thể kết hợp với chức năng tùy chọn ở bên phải để chọn nhé, ví dụ bên phải bạn tích chọn phim lẻ, tích chọn tiếp năm 2012 sau đó ấn tìm kiếm, sẽ trả về 1 trang kết quả, trong trang kết quả đó bạn chọn sắp xếp theo điểm IMDb từ cao xuống thấp.

tuanphammb
07-03-2013, 09:52 PM
Thanks anh Sứt, tại em quen sử dụng thanh tab ngang ở dưới nên không để ý kết hợp thanh chức năng tuỳ chọn bên phải ^^

KonAir
08-03-2013, 12:20 AM
Mình sẽ điều chỉnh lại tính năng này để các bạn thuận tiện hơn trong việc sử dụng.