PDA

View Full Version : [KR] Sắc Màu Phái Đẹp (Color of Woman) (Trọn Bộ 20 Tập) (2011) HD Online USLT

lamphong
06-03-2013, 09:41 AM
15013

whatlove
13-03-2013, 02:58 PM
anh nói tiếng việg giỏi lắm ???? :))

hgfhgfhhkj
13-03-2013, 09:04 PM
Lại lồng tiếng :(

KonAir
13-03-2013, 09:54 PM
Lại lồng tiếng :(

Mình để ý các comment của bạn và nhiều bạn khác trong các topic phim bộ thì biết là bạn và nhiều người không thích phim lồng tiếng. Mình hoàn toàn tôn trọng sở thích cá nhân và không có ý kiến gì về việc này. Tuy nhiên nếu bạn không thích thì có thể không xem, đâu nhất thiết cứ thấy phim nào lồng tiếng thì lại phải vào viết bình luận nêu ra việc không thích lồng tiếng. Mình thấy việc này nó không được hay cho lắm, nhất là đối với người post phim cũng như các bạn khác thích hoặc chí ít là không ghét phim lồng tiếng. Vào xem phim, bình luận nhận xét về nội dung, nhân vật trong phim chẳng thấy đâu, toàn thấy ý kiến về việc khác. Bạn nghĩ sao nếu bạn là người thích xem phim có phụ đề, xong trong các phim có phụ đề mà bạn xem toàn các comment tương tự kiểu ghét phụ đề...?

lehainam82
15-03-2013, 07:06 PM
Byun So Ra. xem phim thấy chán. Diễn gượng gạo, nét mặt diễn các kiểu cảm xúc mà thấy ko tự nhiên.
Nói chung phim này nhàm.

lehainam82
15-03-2013, 07:12 PM
Mình để ý các comment của bạn và nhiều bạn khác trong các topic phim bộ thì biết là bạn và nhiều người không thích phim lồng tiếng. Mình hoàn toàn tôn trọng sở thích cá nhân và không có ý kiến gì về việc này. Tuy nhiên nếu bạn không thích thì có thể không xem, đâu nhất thiết cứ thấy phim nào lồng tiếng thì lại phải vào viết bình luận nêu ra việc không thích lồng tiếng. Mình thấy việc này nó không được hay cho lắm, nhất là đối với người post phim cũng như các bạn khác thích hoặc chí ít là không ghét phim lồng tiếng. Vào xem phim, bình luận nhận xét về nội dung, nhân vật trong phim chẳng thấy đâu, toàn thấy ý kiến về việc khác. Bạn nghĩ sao nếu bạn là người thích xem phim có phụ đề, xong trong các phim có phụ đề mà bạn xem toàn các comment tương tự kiểu ghét phụ đề...?

Có thể lồng tiếng nhưng ko nên thay tên thật HQ thành tên VN. như nhiều phim Lồng tiếng trên VTV, họ ko thay tên của diễn viên sang tên VN nghe hấp dẫn hơn.

hieuclass
30-04-2013, 03:27 PM
Có thể lồng tiếng nhưng ko nên thay tên thật HQ thành tên VN. như nhiều phim Lồng tiếng trên VTV, họ ko thay tên của diễn viên sang tên VN nghe hấp dẫn hơn.

Đồng ý (y)
Sứt nên đưa thêm cho người xem lựa chọn, thuyết minh hay phụ đề việt đi.

haqidang123
25-07-2015, 07:35 AM
dung phim phu de hay hon thuyet minh vi sat nghia va xem ko buon ngu nen minh xem pub vi chi co pub moi co tuong doi nhieu phim hq phu de hon han cac trang khac

haqidang123
25-07-2015, 07:37 AM
nhung minh cung de nghi co up them nhieu phim han quoc phu de du da cu nhu chong ho vo tam .loi noi doi dinh menh .nang ngoc va quan su....