PDA

View Full Version : Sao chưa thấy hồi âm...

minh65
05-03-2013, 01:42 PM
Rất nhiều câu hỏi của members cho PUB mà không thấy hồi âm.
Theo tui hiểu thì có thể do nguyên nhân:
1. PUB không biết
2. PUB biết nhưng không muốn trả lời
3. PUB trả lời riêng cho người hỏi
Vì số lượng câu hỏi không nhiều nên chắc không phải do thiếu thời gian.
Theo ý kiến của tôi, để tôn trọng khách hàng, PUB nên có phản hồi VD như:
- Cám ơn bạn, chúng tôi sẽ xem xét ...............
để thể hiện đã đọc ý kiến của thành viên (dù chưa giải quyết được)

KonAir
05-03-2013, 04:05 PM
Cám ơn bạn đã góp ý. Pub sẽ cố gắng hoàn thiện để phản hồi cũng như phục vụ các bạn tốt hơn.

lunarlight
05-03-2013, 09:46 PM
Cám ơn bạn đã góp ý. Pub sẽ cố gắng hoàn thiện để phản hồi cũng như phục vụ các bạn tốt hơn.

mình cũng đang chờ ai đó hồi âm mà chả thấy đâu :|

KonAir
05-03-2013, 10:00 PM
mình cũng đang chờ ai đó hồi âm mà chả thấy đâu :|

Chắc bạn đang nói đến topic góp ý phim bộ Japan của bạn. Nhưng thành thực xin lỗi bạn, vì phim bộ châu á mình ít khi post, chủ yếu là mod Lamphong và 1 số bạn khác, ngoài ra phim bộ Nhật thì mình hiện cũng chưa có nhiều lắm nên cũng không biết reply gì vào topic của bạn cả :D

lunarlight
06-03-2013, 06:25 AM
Chắc bạn đang nói đến topic góp ý phim bộ Japan của bạn. Nhưng thành thực xin lỗi bạn, vì phim bộ châu á mình ít khi post, chủ yếu là mod Lamphong và 1 số bạn khác, ngoài ra phim bộ Nhật thì mình hiện cũng chưa có nhiều lắm nên cũng không biết reply gì vào topic của bạn cả :D

vậy có cách nào khác không? mình có thể giúp upload hay gì đó không? mà mình không rành mấy vụ này ,nếu chỉ tìm và upload phim thôi thì mình biết chứ encode hay gì gì khác thì bí lù

rubi1291
12-03-2013, 11:52 PM
sưt ơi vậy cái film vacancy2 của mình sứt có làm phụ đề việt ko, sứt nói 1 tiếng đi để mình còn biết ?

KonAir
13-03-2013, 12:06 AM
sưt ơi vậy cái film vacancy2 của mình sứt có làm phụ đề việt ko, sứt nói 1 tiếng đi để mình còn biết ?

Có bạn nhé :D