PDA

View Full Version : [Hot 16+] Fan Cuồng Trình Duyệt "Wed" IE Páo Chù: Part I Unrated Version (2011) HD Online PĐVN

kbta
14-10-2011, 11:01 AM
mẹ kíp xem = trình duyệt ie có sao đâu lại bắt người ta xem = chrome hay firefor đâu phải ai cũng rảnh mà ngồi cài mấy cái trình duyệt được lập ra wed để mọi người xem phim mà y như mấy trang wed độc quyền phát sóng phải thế này thế nọ mới xem đươc , ai mà dám lên tiếng thì bán nick đúng là ''chó cậy nhà gà cậy chuồng'' , xem cái trailer cũng khó dễ làm như có cái wed này có phim ko = , tạo ra wed để cho mọi người xem chứ mang tính độc quyền ép buôc thị tự sướng trong nhà với nhau nhe , tìm chúng tôi trên facebook---> (+ cai trình duyệt mới thấy chúng tôi ) :d , trong đây toàn những đứa nịnh bợ thằng mod Địa Chủ , ho 1 cái la nó cho thông đít ngay

KonAir
14-10-2011, 11:32 AM
@kbta: Khi bạn là 1 người ngu, trong đầu chỉ toàn đất và cát, ko hiểu được nguyên nhân tại sao chúng tôi làm vậy thì tốt nhất là nếu ko vừa lòng thì cút khỏi đây và ngậm cái miệng thối lại, chứ đừng phát biểu những câu thể hiện sự ngu xuẩn của mình ra nhé. Đến ngay web còn viết thành wed, còn ko viết đúng nổi cái từ web đơn giản như vậy thì bạn nên bốc 1 số thứ ăn vã đi, trước khi vào phát biểu về tính độc quyền hay điều gì khác nhé :)). Bạn ko rảnh để cài trình duyệt ư? Vậy chúng tôi cũng ko rảnh để phục vụ bạn nhé, đặc biệt là những người ngu như bạn, mời bạn cút ra chỗ khác nhé.

Mai Bi
14-10-2011, 11:35 AM
@kbta: Khi bạn là 1 người ngu, trong đầu chỉ toàn đất và cát, ko hiểu được nguyên nhân tại sao chúng tôi làm vậy thì tốt nhất là nếu ko vừa lòng thì cút khỏi đây và ngậm cái miệng thối lại, chứ đừng phát biểu những câu thể hiện sự ngu xuẩn của mình ra nhé. Đến ngay web còn viết thành wed, còn ko viết đúng nổi cái từ web đơn giản như vậy thì bạn nên bốc 1 số thứ ăn vã đi, trước khi vào phát biểu về tính độc quyền hay điều gì khác nhé :)). Bạn ko rảnh để cài trình duyệt ư? Vậy chúng tôi cũng ko rảnh để phục vụ bạn nhé, đặc biệt là những người ngu như bạn, mời bạn cút ra chỗ khác nhé.
bình tĩnh :| chửi đến ng nghe cũng thấy tối tăm mặt mũi =.= đanh đá gớm

KonAir
14-10-2011, 11:40 AM

Đấy là tôi còn nín nhịn lắm rồi đấy cô ạ :)), cô thử đọc xem cái thằng ngu đó nó viết, xem có muốn stick a huge sheat directly into his f***in' dirty face không :))

Mai Bi
14-10-2011, 11:44 AM
Đấy là tôi còn nín nhịn lắm rồi đấy cô ạ :)), cô thử đọc xem cái thằng ngu đó nó viết, xem có muốn stick a huge sheat directly into his f***in' dirty face không :))
ờ thì thực ra nãy h mới đọc 1 vế :"> rất xin lỗi. h đọc lại thấy đanh đá thật nhưng có logic =))

whatever
15-10-2011, 03:10 PM
Bạn ý có chỉ số IQ thật là cao :H

Địa Chủ
15-10-2011, 03:16 PM
trong đây toàn những đứa nịnh bợ thằng mod Địa Chủ
Sao bạn lại lôi mình vào vậy. Mình tuy là Địa Chủ nhưng có phải mod đâu và có ai nịnh bợ mình đâu bạn.

vincentphong38
15-10-2011, 03:22 PM
Gap phai thang at o nao rui
benh bo mia :))

whatever
15-10-2011, 03:28 PM
thèn này cả đời làm ếch ngồi đáy giếng, ngu ngậm miệng lại, nói ra người ta biết mình ngu kiến thức và ngu văn hóa đó, thèn ngu này chả hiểu trình duyệt là gì mà cũng không hiểu độc quyền là gì, ngu cả chính tả nữa...thiểu năng nặng.

louis8488
15-10-2011, 03:40 PM
Ịt... Bạn Sứt dật cái tít kinh vãi... Làm mình hí hửng lao vào...

quan_hanoi
15-10-2011, 04:06 PM
mẹ kíp xem = trình duyệt ie có sao đâu lại bắt người ta xem = chrome hay firefor đâu phải ai cũng rảnh mà ngồi cài mấy cái trình duyệt được lập ra wed để mọi người xem phim mà y như mấy trang wed độc quyền phát sóng phải thế này thế nọ mới xem đươc , ai mà dám lên tiếng thì bán nick đúng là ''chó cậy nhà gà cậy chuồng'' , xem cái trailer cũng khó dễ làm như có cái wed này có phim ko = , tạo ra wed để cho mọi người xem chứ mang tính độc quyền ép buôc thị tự sướng trong nhà với nhau nhe , tìm chúng tôi trên facebook---> (+ cai trình duyệt mới thấy chúng tôi ) :d , trong đây toàn những đứa nịnh bợ thằng mod Địa Chủ , ho 1 cái la nó cho thông đít ngay

Nguy hiểm quá! :th_110:

bueno
15-10-2011, 04:26 PM
Chú này mới ra tù hay sao ý =]] lúc trc chỉ có ie, h ra tù thấy chrome vs ff lạ nên tỏ ra nguy hiểm đây mà =]]

hustle212
15-10-2011, 04:41 PM
Web ghi là Wed , Firefox ghi là Firefor

Đúng là thông minh có hạn nhưng khốn nạn vô cùng =))

whatever
15-10-2011, 04:50 PM
Thằng bựa con này ở đống shjt nào nhảy ra đây sủa nhặng lên vậy? Chính tả cơ bản viết còn sai mà bày đặt nói này nói nọ. Hãm thật!
Tội ông Địa Chủ bị lôi vào mà chẳng biết mô tê gì :))

tqh.258
15-10-2011, 04:57 PM
t dùng opera là chính nhưng cũng ko xem đc phim trên Pub. nhiều khi thấy link fb ấn vào mà ko xem đc. lại phải copy link sang chrome.
cũng thấy bất tiện

Kenchapcheng
15-10-2011, 05:02 PM
đúng là ko ngờ đời lại có ng ngu đến mức này :( ỉa xong tự dẫm lên s*** mà đi :(
thằng này ngoài đời ko biết hình dạng nó thế nào nhỉ :(

whatever
15-10-2011, 05:23 PM
hận bác sứt giật tít thấy ớn luôn bác định theo báo chí hay sao thế =((. Tưởng có video gì hoành tráng như thời pepsi vs coca chứ ai ngờ gặp idiot :-<

nnquy2510
15-10-2011, 05:24 PM
Có ai cấm nó phải xem đâu , có ai bắt nó bỏ tiền ra thì mới được xem đâu . Cảm thấy ko hợp thì đừng xem nữa . Hết .

ngocanh102
15-10-2011, 05:53 PM
Không hiểu tại sao tại một số trang film mình yêu thích lại có nhiều những thành phần hết sức cặn bã như vậy ??? Có lẽ có nhiều trang cung cấp film miễn phí quá rồi nên không có chỗ này họ sẽ qua chỗ khác.
http://i7.photobucket.com/albums/y257/rockboy102/GIF%20VUI%20CUOI/5189084a659e039938e.gif

hesman
15-10-2011, 06:00 PM
Hey people, don't feed the trolls

vat1984
15-10-2011, 06:26 PM
Não thằng này không dùng để nghĩ à :|

antonychuot
15-10-2011, 06:36 PM
Cái đó chỉ để trang trí thôi. Nhìn cho nó giống người

HoaiTrung
15-10-2011, 07:19 PM

Thế là hiền đấy chứ em. Mấy loại cặn bã này mà gặp anh coi như tới số. Lịch sự với những người có văn hóa, còn những loại ho lao, ho lao phẩy...như tên chủ thớt này...phải gọi thêm Trôn ra múc nữa mới đủ :D :D

vat1984
15-10-2011, 07:26 PM
Chưa thấy boss cuối ra mặt nhỉ :-?

Megatron
16-10-2011, 12:43 AM
Dạ thưa anh Trung và em Thắng là chính tại hạ move mấy bài đầu vào đây và đặt dùm cái tên mỹ miều cho topic đó ạ. Đặt xong buồn cười quá ko reply nổi luôn :)) Sở dĩ pub chặn IE hay Opera... không phải do kỳ thị gì các trình duyệt đó mà là vì để đảm bảo độ tương thích, giảm thiểu các lỗi cùng với vài điều liên quan tới bảo mật thôi.

Phung Hung
18-10-2011, 10:32 PM

Sứt lần này nhẹ nhàng thế =))))))

maulonnodonlennao
19-10-2011, 01:06 PM
bố thằng điên! :-j

danthoicuchuoi
20-10-2011, 08:04 AM
ặc ặc, vừa vào đã ngửi thấy mùi nguy hiểm -3-

hpvjp
20-10-2011, 11:46 PM
Đúng là đầu đất óc phân lân, đầu bạn để trồng cây à chủ thread.

KonAir
21-10-2011, 12:03 AM
Đúng là đầu đất óc phân lân, đầu bạn để trồng cây à chủ thread.

Thôi xong, chuẩn bị R.I.P nhé bạn :)), chủ thớt này là admin đó :))

bluesky9990
23-10-2011, 07:28 PM
Óc đc nung bằng đất sét, Vỏ đc ráp bằng bao bì giấy ~

Nói chung là thế, nữa cũng chả khá lên đc ~

conmalonton
26-10-2011, 11:02 PM
Mình rất ghét những thằng nào viết sai chính tả (bệnh nghề nghiệp). Những thằng như thế này thì nền Giáo Dục Việt Nam bó tay toàn tập

duonghvpn
28-10-2011, 09:44 PM
chửi kinh khủng nhưng rất có vần :)), phải cẩn trọng ko mạng trọng thương :))=))

mr_2p6
29-10-2011, 10:51 AM
Trần đời có mỗi thằng này =)) =)) ban chết đời nó đê :)) :))

buonvituonglai
29-10-2011, 11:12 AM
Mình rất ghét những thằng nào viết sai chính tả (bệnh nghề nghiệp). Những thằng như thế này thì nền Giáo Dục Việt Nam bó tay toàn tập

Thật ra với nhiều từ khó phân biệt thì cũng có nhiều người bị sai đấy chứ :-O

p3d0nr0k
29-10-2011, 10:21 PM
mình rất thích web xem phim này link phần lớn ko die phim nét căng thêm nữa là load nhanh ko như một số web treo đầu dê bán thịt chó toàn link quảng cáo với chả quảng mèo rất là vớ vẩn pub.vn là link xem phim mình thấy hay nhất còn việc đăng ký nick kũng chả sao xem phim = chrome với firefox mình thấy load nhanh hơn hẳn IE kái topic này ko hiểu lập ra có nghĩa rì mong các mod smod các cán bộ cua pub.vn post phim cho anh em xem mặc xác mầy thằng ngu học =))

silverluna92
30-10-2011, 01:18 AM
@@! mấy acc làm thịt cu này dữ wá ^^! tội nghiệp ẻm. Nhưng công nhận so vs các trình duyệt khác thì chrome có phần nhanh hơn :D

buonvituonglai
01-11-2011, 06:11 PM
mình rất thích web xem phim này link phần lớn ko die phim nét căng thêm nữa là load nhanh ko như một số web treo đầu dê bán thịt chó toàn link quảng cáo với chả quảng mèo rất là vớ vẩn pub.vn là link xem phim mình thấy hay nhất còn việc đăng ký nick kũng chả sao xem phim = chrome với firefox mình thấy load nhanh hơn hẳn IE kái topic này ko hiểu lập ra có nghĩa rì mong các mod smod các cán bộ cua pub.vn post phim cho anh em xem mặc xác mầy thằng ngu học =))

Type 4 dòng ko 1 dấu chấm dấu phẩy ngoại trừ chỗ pub.vn.

I think ur ******* should focus on ur education, dude :).

SantaCruise
01-11-2011, 08:03 PM
Bắt đầu troll nhau rồi. Close topic.

soncholag
02-01-2012, 01:41 PM
Giờ mà bạn còn dung IE thì mình đã biết trình đọ bắt kịp thời đại ntn rồi
P/s : nói những thối ko chịu đc

tnthienbao
02-01-2012, 01:48 PM
Ơ, Topic này chưa Lock à?

hokage37
04-01-2012, 05:32 PM
cái này phải gọi là ngu độc quyền mới xứng

vat1984
04-01-2012, 06:14 PM
Ai mở topic này ra đấm phát chết luôn =.=

dnine.hp
04-01-2012, 08:36 PM
Sao bạn lại lôi mình vào vậy. Mình tuy là Địa Chủ nhưng có phải mod đâu và có ai nịnh bợ mình đâu bạn.

:)) =))

dnine.hp
04-01-2012, 08:38 PM

Em nghĩ chỗ in đậm phải đổi thành: "cứt và tinh trùng" anh ạ

chjpngu
09-01-2012, 04:13 PM
Thật ra ở việt nam cũng có 1 số người dùng chưa cài FF hay Chrome vì đơn thuần cài Win xong có mặc định IE rùi , 2 trình duyệt kia ra đời nhằm đánh vào cái Đặc quyền ép buộc người dùng sài hàng độc của MS thui . Trên thực thế hiện nay cũng có rất nhiều cuộc đấu tranh chống độc quyền này của MS trong tương lai mọi người sẽ thấy các OS của nhiều hãng khác tiêu biểu và có lẽ sớm nhất là Google . Với phương châm là không độc quyền tạo sự lựa chọn mở rộng cho người dùng , ví dụ như cài Win xong vẫn có thể lựa chọn trình duyệt web khác mà cài ko cần có IE mặc định nữa .

Và không phải là tự nhiên mà cuộc chiến trình duyệt web chia thành thế chân vạt như hiện này IE - FF - Chrome , và không phải tự nhiên mà PUB hỗ trợ FF và Chrome và việc down 1 trailer vs việc cài 1 trình duyệt web cũng gần như ko có j là mất thời gian lắm nên tại sao lại phải lập 2pic này cơ chứ . Bên cạnh đó Admin cũng phải giữ vai trò của 1 Admin nên nhẹ nhàng nói chuyện cho các mem , theo riêng mình nghỉ thì dĩ hòa di quý , hòa khí sanh tài mà , nên cứ bình tình mà nói chuyện :D

p/s: một chút góp ý các bác đừng chém em :D

Megatron
09-01-2012, 04:42 PM
Vai trò của Admin là phải ban hết các thành phần xấu, thành phần spam quảng cáo, thành phần phá hoại, thành phần ích kỷ, thành phần ngu dốt (cho nên các nick có dính từ ngu thì cứ liệu hồn :)))... và phương châm là thà ban nhầm còn hơn bỏ sót, có thế mới giữ cho pub được như ngày hôm nay :))
Còn vai trò của các mem là ngoài việc tỏ ra thông minh (bằng cách đăng ký các nickname thông minh :))) và đóng góp cho diễn đàn (bằng việc chia sẻ mọi thứ) còn phải có trách nhiệm đọc kỹ nội quy và đừng có phạm phải nữa.

chjpngu
09-01-2012, 06:03 PM
Vai trò của Admin là phải ban hết các thành phần xấu, thành phần spam quảng cáo, thành phần phá hoại, thành phần ích kỷ, thành phần ngu dốt (cho nên các nick có dính từ ngu thì cứ liệu hồn :)))... và phương châm là thà ban nhầm còn hơn bỏ sót, có thế mới giữ cho pub được như ngày hôm nay :))
Còn vai trò của các mem là ngoài việc tỏ ra thông minh (bằng cách đăng ký các nickname thông minh :))) và đóng góp cho diễn đàn (bằng việc chia sẻ mọi thứ) còn phải có trách nhiệm đọc kỹ nội quy và đừng có phạm phải nữa.

Giống nói mình thế nhỉ =)) hihi em bị 6 point rùi đó =.=! 4 point nữa ra đảo ùi hix hix

buonvituonglai
09-01-2012, 06:11 PM
1 số thành phần bất hảo cần phải cho ra đảo nên phải mạnh tay thôi.
Nhẹ tay không được thì nghiêm khắc :-c.

hoangphongz
12-01-2012, 10:12 PM
Xóa acc nó luôn đc mà ;))

Mr.Bình
14-01-2012, 03:18 PM
Thằng này phải nói là ngu có gia phả :))

jackfoni
17-01-2012, 10:42 PM
Mịa cứ tưởng 16+.Mình cứ thấy + + là mình lao vào ngay.Ăn quả dưa bở ngọt quá

monkypro
18-01-2012, 12:49 AM
Ai mở topic này ra đấm phát chết luôn =.=

Ố, sao lại có cả huyền thoại Phồng Tôm F17 Vozforums thế này. Thým cũng là một Vozer à. ;;)

whatever
18-01-2012, 08:42 AM
Thế mà thằng này cũng biết đăng nhập và post bài cơ đấy @@!
À hay là nó nhờ người vào Pub rồi đọc ng ta viết hộ :th_4:

truongphuckien
19-01-2012, 12:36 AM
Thôi xong, chuẩn bị R.I.P nhé bạn :)), chủ thớt này là admin đó :))

Nếu chủ thớt là admin mà nói ra đc những câu đó thì có lẽ pub ko tồn tại :)

6761037
21-01-2012, 03:41 AM
Mình thấy người Việt nhiều người ko có ý thức lắm. Trước tiên là hội đồng thấy người ta đánh cũng lao vào đánh, thấy người ta chửi cũng lao vào chửi mà ko cần hiểu rõ lý do với nguyên nhân chỉ cần biết đánh cho sướng cái tay, chửi cho sướng cái mồm là được. Có thể các bạn có nhiều thời gian rảnh rỗi, các bạn am hiểu về máy tính, các bạn thường xuyên cập nhật tin công nghệ mới, biết hoặc có thời gian để tải được các trình duyệt như FF hay là GC. Người ta có thể ko có thời gian tìm hiểu, là con người bận rộn với công việc, thời gian nghỉ ngơi ko có nhiều, đầu óc căng thẳng, bị stress người ta muốn tìm 1 cái gì đó để giải trí và người ta biết đến pub.vn và vào pub.vn để xem phim xả stress. Nhưng mà người ta không am hiểu về máy tính, ko có thời gian ngồi tải GC hay FF về cài, hay là người ta không biết tải ở đâu hoặc tải về nhưng không biết cài, không rõ tên của các trình duyệt web như FF hay GC mà người ta cũng chỉ biết đọc wéb chứ cũng đâu có tìm hiểu rõ là viết là web hay là wed đâu. Đâu phải ai cũng rành máy tính đâu. Người ta ko xem đc film. Thế nên người ta bức xúc cũng đúng thôi. Mà người ta bức xúc thì người ta phải nói. Đúng là nói quá đáng mình đọc cũng ko thể chấp nhận được.
Nhưng mình ko đồng tình lắm với cách xử lý của bạn Sứt lắm. Mình biết bạn rất bức xúc khi có người nói vậy, nhưng là 1 admin của diễn đàn lớn thì cũng phần nào biết kìm nén cảm xúc, mình nói thế ko fải là để dạy đời bạn nhưng mình thấy như vậy là hơi quá. Dù thành viên đó có vi phạm thì bạn cũng ko nên chửi người ta như thế. Nên nhẹ nhàng hơn 1 tí, vì bạn cũng đâu có biết người ta bnhiêu tuổi, hơn mình tuổi hay kém mình tuổi mà nói như vậy, ko biết về nhau thì cũng nên tôn trọng nhau 1 tí chứ, người ta ko hiểu thì bạn là admin bạn phải giải thích cho người ta hiểu, nếu mà mình đã giúp người ta hiểu mà người ta cố tình ko hiểu thì lúc đó ta mới cần phải xử lý như bạn, mình thấy họ nói như thế ko đáng bị ban cũng ko đến nỗi bậy bạ quá.
Mà mình thấy cũng đúng trường hợp "Chó cậy gần nhà gà cậy gần chuồng" là có ở rất nhiều những diễn đàn khác và cũng tùy ở từng người QT nữa, bạn chủ thớt nói như thế là vơ đũa cả nắm, không đúng, các bạn có thể yêu cầu nói rõ ra ai là người như thế.

P/s: Mình nói vậy chẳng bênh ai cả nhưng vô tình qua thớt này thấy như vậy thì mình thấy hơi bức xúc thì nói vậy thôi. Người ta sai mình đừng sai theo người ta nữa. Mong bạn Sứt lần sau sẽ xử lý đúng đắn hơn và mong diễn đàn ngày càng phát triển hơn.

Anh Quý VIP
26-01-2012, 03:55 PM
ở ko rãnh chả có gì làm lập topic câu view để rồi bị ban nick lẫn IP =)) rãnh thật :-j não thằng này bán có giá lắm đây =)) vì nó chưa từng đc sửa dụng rất thích hợp cho việc nghiên cưu của các nhà khoa học =))

untilyou_sky
28-01-2012, 04:30 PM
Ai đào mộ cáp top này lên thế , Khóa vào e nhờ , khiếp quá