PDA

View Full Version : Góp ý về 2 mục phim phụ việt và anh ?

Anh Quý VIP
02-02-2013, 02:51 PM
Sao ko góp 2 cái chung làm 1 mà phải để riêng ra vậy ? nhiều phim có thể rất hay nhưng vì là phụ đề anh nên xem ko hiểu gì cả @@? Sứt xem xét góp lại làm 1 cho dễ Xem

KonAir
02-02-2013, 03:15 PM
Sao lại gộp lại làm 1 để làm gì hả bạn? Phim chưa có phụ đề Việt chỉ có phụ đề Anh thì phải tách riêng ra, để nếu bạn nào không xem được phụ đề Anh thì chỉ xem ở mục Phụ đề Việt thôi. Chính bạn cũng bảo phim chỉ có phụ đề Anh bạn xem không hiểu, vậy gộp lẫn vào 1 một mục nữa thì lúc bạn duyệt phim còn khó hơn nhiều.

Anh Quý VIP
02-02-2013, 05:10 PM
Sao lại gộp lại làm 1 để làm gì hả bạn? Phim chưa có phụ đề Việt chỉ có phụ đề Anh thì phải tách riêng ra, để nếu bạn nào không xem được phụ đề Anh thì chỉ xem ở mục Phụ đề Việt thôi. Chính bạn cũng bảo phim chỉ có phụ đề Anh bạn xem không hiểu, vậy gộp lẫn vào 1 một mục nữa thì lúc bạn duyệt phim còn khó hơn nhiều.

À ra là vậy sao nóng thế @@

nichkhun92
02-02-2013, 11:11 PM
Sứt nói đúng rồi đó không biết Sứt edit khoản seach chưa seach là vẫn gộp vào nhau sứt ah m đã có 1 bài góp ý rồi đó ^^ thật sự hơi bất tiện khoản đó.

Endlesslove0593
20-02-2013, 08:10 PM
phim nào mà chỉ có sub Anh rất it ng xem. Vì rất ít ng có thể hiểu trọn vẹn đc phim. Mình cũng khá tiếng anh mà xem phim cảm thấy rất chán.
Thiết nghĩ Pub phục vụ đa số chứ?
Nhìn cái phim mà chỉ có sub Anh như kiểu miếng ăn trên mặt mà ko đc sờ.
Vậy nên mình nghĩ ko có sub Việt thì khỏi cần up tốn BW dung lượng mà lại rất it ng xem đã thế còn bị ức chế. Trừ phim nào quá hot thì up tạm rồi 1 vài ngày sau up sub Việt.

minh65
02-03-2013, 10:57 AM
Theo tui cứ như vậy là tốt rồi, tui xem phụ đề Việt, trẻ con chỉ cho xem phụ đề Anh.:th_31: