PDA

View Full Version : xin ban quản trị cho em hỏi.

taitr89
01-02-2013, 08:46 PM
Em thật sự là không Share nick với ai cả ạ, có điều đôi lúc coi bằng ipad, lúc coi bằng máy nhà mà quên tắt, tại vội đi vào nhà vệ sinh này nọ thì biết phải làm sao ạ.....>..<..Cho em hỏi bị cảnh cáo mấy lần thì ban nick ạ...Và xin ban quản trị thử khắc phục lỗi này thử xem ,ví dụ theo dõi ip từ một mạng wifi chẳng hạn để em có thể xem thoải mái hơn trong nhà với nhiều thiết bị...
Em xin nói thẳng là em rất muốn mua một năm nhưng mà xài 1 nick mà cứ sợ bị ban thế này thì làm sao dám an tâm...cứ hơi tí là báo ban..>..<..

KonAir
01-02-2013, 08:50 PM
Bạn cứ yên tâm là nếu chỉ một mình bạn sử dụng thì sẽ không sao đâu nhé. Vì trước khi hệ thống BAN account của bạn sẽ gửi log tới mình, mình nhìn vào sẽ biết ngay là nhiều người sử dụng hay chỉ mình bạn dùng. Nên cứ yên tâm đăng ky 1 năm bạn nhé. Tuy nhiên, bạn cũng nên cẩn thận hơn, khi không dùng ở thiết bị nào thì nên tắt phim ở thiết bị đó đi bạn nhé. Ngoài ra nếu bạn cũng nên thay đổi mật khẩu, để đảm bảo tài khoản của bạn không bị lộ mật khẩu.

P/S: bài này bạn nên đăng ở box Hỏi đáp thì hợp lý hơn :D

MrUno
02-02-2013, 11:35 PM
Bạn cứ yên tâm là nếu chỉ một mình bạn sử dụng thì sẽ không sao đâu nhé. Vì trước khi hệ thống BAN account của bạn sẽ gửi log tới mình, mình nhìn vào sẽ biết ngay là nhiều người sử dụng hay chỉ mình bạn dùng. Nên cứ yên tâm đăng ky 1 năm bạn nhé. Tuy nhiên, bạn cũng nên cẩn thận hơn, khi không dùng ở thiết bị nào thì nên tắt phim ở thiết bị đó đi bạn nhé. Ngoài ra nếu bạn cũng nên thay đổi mật khẩu, để đảm bảo tài khoản của bạn không bị lộ mật khẩu.

P/S: bài này bạn nên đăng ở box Hỏi đáp thì hợp lý hơn :D

Nếu mà 1 ip mà xem 2 film 1 lúc được không Sứt, vì nhiều khi xem 1 film mà thấy chán, bấm pause. muôn` chuyển qua film khác ` tí rồi quay lại film lúc đầu ??? Nếu vạy có bị ban ko???:th_70:

KonAir
02-02-2013, 11:39 PM
Nếu mà 1 ip mà xem 2 film 1 lúc được không Sứt, vì nhiều khi xem 1 film mà thấy chán, bấm pause. muôn` chuyển qua film khác ` tí rồi quay lại film lúc đầu ??? Nếu vạy có bị ban ko???:th_70:

Không được bạn nhé. Bạn chỉ được xem 1 phim tại 1 thời điểm, nếu không sẽ làm ảnh hưởng tới các bạn khác.

taitr89
04-02-2013, 08:46 AM
cám ơn Ad...Để hết tháng nếu okie em đăng kí 1 năm..
Mình hiểu luật nên không share ai cả...có điều cứ xem 2 thiết bị là nó báo tà là làm hoảng quá...