PDA

View Full Version : Thân gửi BQT forum

ThiênTàiẨnGiật
10-01-2013, 01:49 AM
Thân gửi tất cả BQT forum ;)
Mình là 1 member k phải mới cũng chưa gọi là gạo cội trong forum ;)
Nhưng đợt này mình thấy BQT trong forum có vẻ im hơi lặng tiếng, k biết có phải BQT định tạo bất ngờ gì cho forum trong đợt tết nguyên đán này hay k mà mình thấy phong cách làm việc của BQT forum có vẻ đi xuống nhiều hơn lúc mình mới bắt đầu vào forum ;)
Đơn giản là cái chatbox mất tích từ giữa tháng 11 nay đã là gần giữa tháng 12 rồi mà vẫn k thấy đâu ;)
Phim up thì phải chăng forum mình bh tập chung up phim việt nam và mấy phim cổ để cho ae xem chăng ? Nhưng mình nghĩ là nếu để thời gian đi tìm bản chuẩn của những phim Việt Nam từ những năm 198x ~ 2000 thì có khi là chẳng cần thiết, vì hiếm có thằng thanh niên nào thích xem phim việt nam đen trắng để học lại lịch sử cả ;)
Mình cũng k dám nói là k có người xem nhưng nếu xem thì cũng chỉ post ngày 1 phim việt nam xong sau đó tập chung tìm những phim mới ra rạp hay là kinh điển để đội ngũ Sub dịch chứ ?
Mình mong đội ngũ BQT mặc dù sắp tết công việc bận thật thì cũng mong rằng ae hăng hái quay tay vận may ắt sẽ đến với ae ;)
Ý kiến cá nhân của mình như vậy thôi ;)
Vì tính mình thanh niên nên nghĩ là nói, còn mình thì đơn giản lắm, có thì xem chẳng có thì thôi, dù sao thì mỗi người 1 sở thích ! Nếu mình có luyên thuyên 1 tý mong ae thông cảm !
Thanks ae đã cố gắng đọc hết topic này ;)

herobon
10-01-2013, 02:41 AM
Các phim Việt Nam hiện nay đã xong gần hết. Vì vậy sắp tới hàng loạt các phim lẻ mới 2012-2013 sẽ được tung ra.
Các phim bộ US-UK, TVB cũng sẽ được cập nhật và ra mắt trong những ngày sắp tới đây.
Cũng rất xin lỗi các bạn do không thể đáp ứng được hết nhu cầu của các bạn, nhưng sắp tới đây các ứng dụng như chatbox, ipub, tính năng yêu cầu phim... sẽ được tung ra cùng một lúc để đón xuân, đón Tết Quý Tỵ.
Và cũng xin cám ơn ý kiến đóng góp của bạn ThiênTàiẨnGiật, không cần biết bạn là gạo cội hay không nhưng bạn là một trong số các thành viên tích cực đóng góp ý kiến nhất giúp Pub ngày một hoàn thiện.
Cuối cùng xin cám ơn tất cả các bạn đã và đang ủng hộ Pub trong thời gian qua!

hell dep zai
10-01-2013, 06:44 AM
hoan hô :D " vỗ tay " Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp Bộp " " mỏi tay quá :-s "

ThiênTàiẨnGiật
11-01-2013, 12:30 AM
Mong rằng BQT forum có nhiều xăng để lên đưa forum lên dốc, dạo này sắp tết cái gì cũng đắt đỏ, xăng thì cũng lên giá, đừng để forum lao xuống dốc nhé ;)