PDA

View Full Version : Chào AD! Mong Pub up nốt các phần còn lại của Supernatural và Big Bang theory! và còn rât nhiều ý kiến nữa...........!!!!!!!!!!!!!!

langtu11t
07-01-2013, 11:00 PM
Chào Ad!
Mình không biết bạn có đọc không ....
Mong Ad up đủ các phần phim với thay vì up nhiều phim, ở đây là đề cao chất lượng hơn số lượng.
Còn mấy cái season này ở 1 số trang xem phim khác đều có đủ, thậm chí ngay cả những trang phim k mất tiền( mình k nói đến chất lượng). Tại sao vậy????????????????????????????????????
Có thể mình k lọt trong top nhều khoai nhưng mình vẫn là ng đóng phí xem phim hợp pháp.
Mong Ad hãy đề cao chất lương.
Bên cạnh đó, dạo này xem phim load rất lâu.????????????????????????????????
Thanks!
Mong Pub ngày càng hoàn thiện để đúng với những gì mà mọi ng nghĩ!

abibunny
07-01-2013, 11:15 PM
đồng tình với bạn hai tay hai chân. Theo mình PUB cũng nên làm lại cái trang chủ. Bây giờ vào trang PUB nhìn rất rối mắt giữa phim SUB ENG và VN. Và một điều cuối giống bạn kia là bọn mình trả tiền để được hưởng dịch vụ tốt nhất nên mong PUB hãy cố gắng phát huy như xưa ( mạng load rất nhanh, phim hay cập nhật). Dạo này thấy PUB toàn load phim VN từ thơi 1900 lâu lắm rồi. Chẳng nhẽ PUB load hết sạch tất cả các phim rồi ư :-?

Milky Way
08-01-2013, 01:03 AM
Rất đồng tình. Revenge với Vampire Diaries mãi ko có tập mới. Mọi người vào hỏi rất nhiều, nếu fim bên Mỹ chưa chiếu hoặc có gì thì PUB cũng nên phản hồi lại moi người. Dạo này post quá nhiều phim từ thời kì thập cổ lai hy nữa chứ. Tất nhiên vẫn có những ngươig muốn xem nhưng cũng nên chọn lọc những năm gần gần 1 chút. Những phim hãi hước hoặc nhẹ nhàng Luật sư không bằng cấp thì thấy PUB ít upload mấy thể loại đó.

Nhiều phim thì cũng nhiều phim thât, có khi mình chưa xem hết được 1 nữa, nhưng ko thấy hấp dẫn.

hell dep zai
08-01-2013, 06:15 AM
mấy chú nói bậy nào... một số phim việt nam cũ toàn thuộc loại kinh điển mà :D.... nhưng mà dạo này thấy mấy cái ss ra chậm thật chờ mòn mỏi :((

luvfancy
12-01-2013, 10:13 PM
super ra ss8 rồi mà pub up đến 5 là ngưng y như hồi VTV3 chiếu phim vậy =(( thật sự rất buồn . Cuối năm rồi thời gian rảnh nhiều mà vào pub nhìn 10 phim up lên thì chỉ muốn kick vô coi 2 phim . 1 phim xem đúng như là để test ( phim nội dung nhảm bla bla .... ) 1 phim xem để giết thời gian . Mong là pub nên xem xét tới chất lượng nội dung phim và quan tâm tới nhu cầu của mọi người .

tuenghi88
13-01-2013, 07:14 PM
pub ơi up nốt ss 6 7 8 supernatural đi hix. ngày nào mình cũng vào coi có chưa T.T

litizer
14-01-2013, 12:48 PM
@@ vừa post bài xong thì thấy cái thớt này ..... thật sự là ko hiểu sao pub lại dừng cái seri này nữa chừng ???

herobon
14-01-2013, 02:33 PM
Cảm ơn các bạn đã góp ý.
Các bản này vẫn đang được hoàn thiện và sẽ không bỏ dở bất kì một season nào nhé.
Rất xin lỗi các bạn vì sự chậm chễ này :(