PDA

View Full Version : Mình có đôi điều góp ý với pub

Bạch Có Song
02-01-2013, 10:58 PM
Chất lượng phim của các bạn rất tốt sau 1 năm xem phim ở đây .Nhưng hiện tại các bạn mở thêm phim phụ đề tiếng anh cũng tốt nhưng mình thiết nghĩ tại sao các bạn ko add cả 2 sub eng và viet cùng nhỉ ai thích coi phụ đề eng thì chỉ cần chuyển thôi các bạn chia thành 2 mục vậy có lãng phí quá ko ?

herobon
02-01-2013, 11:19 PM
Ah cái này thì phim nào có cả phụ đề Anh và Việt đều có trong phim và các bạn chỉ cần chuyển đổi trên khung player.
Còn tách riêng mục phụ đề Anh bên dưới là để hiện thị những phim đấy chưa có phụ đề Việt.

o0onh0xo0o
03-01-2013, 05:11 PM
Hài nhỉ ở đây đa số là người việt , đồng ý là cũng có những bạn thích xem phụ đề Anh
nhiều lúc có những bộ phim mà tôi thích nhưng lại không có phụ đề Việt tôi lại ngại tiếng anh .
Theo bạn tôi xem hình ảnh à :))
Tại sao không add 2 thứ tiếng trong 1 bộ phim mà lại chia ra có phức tạp quá không ??? @@
p/s Chủ yếu tôi tham gia PUB là chất lượng phim , up load nhanh và cả Sub việt chuẩn . Tôi không đồng ý với sự thay đổi này mong PUB xem lại ...

herobon
03-01-2013, 08:34 PM
Ah mình hiểu ý bạn rồi :). Các phim có phụ đề Việt Pub vẫn up đầy đủ như bình thường.
Sự thay đổi này bao gồm việc:
+Cập nhật phụ đề Anh cho các phim đã có trên Pub trước đây.
+ Và up những phim mới chỉ có phụ đề Anh và đang đợi cập nhật phụ đề Việt. Khi sub Việt đựoc hoàn thiện thì sẽ up phụ đề lên và có thông báo tại phim đó.