PDA

View Full Version : Vấn đề xem phim trực tuyến tại Pub trên phương tiện di động

quan89tn
30-09-2011, 09:45 PM
Mình thấy Pub mới sửa chức năng Flash Player xem fim chỉ tương thích với trình duyệt FF và Chrome. Có thể đó dùng để hạn chế lưu lượng ngoài kiểm xoát và bảo mật.Nhưng có đôi chút vấn đề mong Pub xem xét chút:

+Đó là m rất hay sử dụng Tablet hoặc Phone để xem fim trực tuyến.Mà trên Ptien Andorid bh trình duyệt FF và Chrome chưa được hỗ trợ FLash nên ko thể xem được.Chỉ có trình duyệt Opera và Dolphil Brower Hd là có hợ trợ FLash.

Cho nên m rất mong Pub có thể public thêm trình duyệt Opera vào trình duyệt xem được phim trên Tablet thì tốt quá. Hiện tại trên thị trường cũng có rất nhiều ng sử dụng Tablet nên m có chút góp ý mong thành hiện thực :D..Thanks Pub.vn ....!

KonAir
30-09-2011, 09:53 PM
Mình đã đọc, và sẽ báo admin xem xét đề nghị của bạn nhé. Nhưng sẽ hơi lâu 1 chút, bạn thông cảm, admin mới lên chức bố được 2 ngày :D

quan89tn
30-09-2011, 10:53 PM
Mình đã đọc, và sẽ báo admin xem xét đề nghị của bạn nhé. Nhưng sẽ hơi lâu 1 chút, bạn thông cảm, admin mới lên chức bố được 2 ngày

Thanks b nhiều :D... Chúc mừng admin Pub nói riềng và Pub.vn nói chùng ngày càng nhiều film hay chất lưộng tốt.:D...